GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

น้องบูมคับ เสร่อมากไป ระวังจะเจ็บมิใช่น้อยนะคับ

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
เตือนหลายหนแล้วนะคับ
ไม่ใช่เรื่องของตัวเองไม่ต้องเสร่อ เสนอหน้าทุกเรื่องก็ได้คับ
ถ้าโผล่ไปตอบแบบให้กำลังใจ หรือแซว จขกท.ก็ว่าไปอย่าง
แต่ระวังเรื่องที่จะพาดพิงให้คนอื่นเสียหายด้วยนะคับ เตือนจากใจนะ

ถ้าอยากจะสื่ออะไร ก็บอกมาตรงๆคับ ใช้ความคิดของตัวเอง
ไม่ต้องทำเนียนตามกระแสชาวบ้าน ตีสองหน้า หน้าไหว้หลังหลอก
ไม่ชอบคับ

อภิ 100เอม หายังไงละนั้น  g#029 g#029
เส้นเทสก็งี้  woon_555

อยากมีบทเหรอคับ ชอบตามกระแสมากใช่มั้ยคับ
เส้นส้นตีนไรคับ มีหลักฐานก็เอามา อย่าพล่ามลอยๆ เสร่อเสือกตามชาวบ้านเค้า
พอด่าเข้าให้ เช้ามาพูดจาซะดี๊ดี เหมือนไม่ได้ทำอะไร เงียบเฉย ปล่อยเรื่องเง่าที่ทำไว้ให้หายไปเอง
แต่โทษทีเหอะคับ ไม่จบคับ เสียหาย ต้องโวยคับ มาตอบด้วยนะ เอาให้เคลียร์

แล้วยังมีเรื่องนี้อีก ไปอ้างข้อความจีเอ็มแล้วเสือกเปลี่ยนเนื้อความเค้าซะงั้น
ใครอ่านเข้า อาจจะเข้าใจผิดได้ มันใช่เรื่องของตัวเองมั้ยนั่น ที่ต้องเสือกไปทำอย่างนั้นอ่ะ
เห็นคนอื่นทำแล้วกระแสดี อยากมีบทเด่นบ้างรึไงคับ เลยเลืยนแบบชาวบ้านเค้าน่ะ
คนอื่นเค้าทำ เค้ามีความคิดเป็นของตัวเอง เจตนาชัดเจนมาตั้งแต่ต้น
ไม่ใช่พวกลิ้นสองแฉก พูดจากลับไปกลับมา หาจุดยืนของตัวเองไม่ได้

จีคับผมยังไม่ลืมนะคับได้ข่าวยังไงบอกกันบ้างนะ g#031

รับ รอชาติหน้าตอนบ่ายๆที่หน้าเบญนะครับ เดี๋ยวพี่จะเอา กล่องเส้นไปให้ อ๋อๆ ตัวละคร พี่อยู่ไหนไม่รู้นะครับ น้องหาเจอค่อยมาทวงละกัน

ถ้าไม่แน่จริง ไม่กล้ายอมรับกับผลที่ตามมาจากคำพูดตัวเองนะ
ทีหลังก็ไม่ต้องเสร่อไปเสือกเรื่องชาวบ้านคับ
เป็นตัวประกอบเดินผ่านหน้ากล้องก็ไม่มีใครว่าอะไรคับ
ถ้าอยากเด่นอยากดัง ก็เชิญคับ แต่หัดยอมรับผลมันด้วย
ไม่ใช่พอมีคนทักท้วง ทำเป็นเงียบ หายหัวไม่มาตอบ
แต่เสือกไปเสนอหน้าอวดภูมิเนียนตอบกระทู้อื่น
เหมือนพวกขี้เรี่ยราดไม่รู้จักล้าง ไม่รู้จักเช็ดถู ต้องให้คนอื่นตามล้างตามเช็ดให้

สุดจะเอือมจริงๆ
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • M-LEG..!?

T0Nz

• Full Member
เหยดเข้  g#009 g#009

ตรูเกลียดจิงๆ ขี้แล้วไม่ราดน้ำเนี่ย g#015 g#015

ขี้แล้วเดินหนีด้วยซ้ำ ไม่ีกลบดินด้วย  woon_555

อยากเด่นอยากดังนักใช่มั้ย คุณน้องบูม  woon_555

แค่นี้ก็ดังพอแล้วครับ  ไม่ต้องปั้นจิ้มปั้นเจ๋อเสนอหน้าไปยุ่งเรื่องชาวบ้านนักหรอกครับ

เอาแต่พอดีพอประมาณ  แล้วก็รู้จักเคารพผู้ใหญ่บ้างนะ  เค้าเล่นมา เราเล่นกลับซะเหมือนเป็นเพื่อนรุ่นเดียวกัน

เล่นกับหมาหมาเลียปากเนาะ  woon_555

DoMakajanG

• ตบหัวทิ้ม
รู้สึกเหนื่อยกับคำพูดการตอบโต้หรือโพสเกือบทุกโพส
ไม่รู้เหมือนกันว่าจะพยายามสื่ออะไร
ถ้ามันลำบากนักพี่ว่าน้องอ่านเอาก็พอและมั้งคับ ไม่ต้องตอบกะได้

~SaKuRaKoo~

• Asura FreeDom
  • Sr. Member
  • MNB NB NB
เหยดเข้  g#009 g#009

ตรูเกลียดจิงๆ ขี้แล้วไม่ราดน้ำเนี่ย g#015 g#015

ขี้แล้วเดินหนีด้วยซ้ำ ไม่ีกลบดินด้วย  woon_555

อยากเด่นอยากดังนักใช่มั้ย คุณน้องบูม  woon_555

แค่นี้ก็ดังพอแล้วครับ  ไม่ต้องปั้นจิ้มปั้นเจ๋อเสนอหน้าไปยุ่งเรื่องชาวบ้านนักหรอกครับ

เอาแต่พอดีพอประมาณ  แล้วก็รู้จักเคารพผู้ใหญ่บ้างนะ  เค้าเล่นมา เราเล่นกลับซะเหมือนเป็นเพื่อนรุ่นเดียวกัน

เล่นกับหมาหมาเลียปากเนาะ  woon_555

ตามนั้นเลยจ้ะ #038 #038

• **
รู้สึกเหนื่อยกับคำพูดการตอบโต้หรือโพสเกือบทุกโพส
ไม่รู้เหมือนกันว่าจะพยายามสื่ออะไร
ถ้ามันลำบากนักพี่ว่าน้องอ่านเอาก็พอและมั้งคับ ไม่ต้องตอบกะได้

เรปนี้ รักเลยเฮีย  g#037
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน
อุส่ายอมรับแล้วว่าตัวตนที่แท้จริงเปนอย่างไร
แล้วเปนคนบางเองจะปรับตัว
แต่ทำปรับงี้ มึงไปตายซะเถอะครับ
เลิกเล่นบอร์ดไปได้เรยก็ดีนะ
ความเคารพต่อผู้มีอายุเยอะกว่าไม่มีเลย
เปนเดกเปนเล็กเล่นอะไรดูรุ่นหน่อยนะ
จะใส่ร้ายใครอะไรยังไง หาหลักฐานชี้ตัวไป
ไม่ใช่มาบอกปากปล่าว บลา ๆๆ
สุดท้ายเค้ามาโวยมั่ง หายหัวเงียบ
ไอสัดมึงไปตายเหอะครับ

ปล. ขอให้มันเลิกเล่นบอร์ดไปเถอะ สาธุ... _/\_

DoMakajanG

• ตบหัวทิ้ม

เรปนี้ รักเลยเฮีย  g#037
รักก็มาเป็นแฟนกันเลย อิอิอิ โสดอยุ่ อิอิอิ #038 #038

-Ai-

ไอ อันที่ไปเปลึียนของ G นิ๊กกี็๊ ผม ก็งง เฮ้ยย ทำไมG นิ๊กกี๊พิมพ์งี้ ว่ะ 555

T0Nz

DoMakajanG

• ตบหัวทิ้ม
ไอ อันที่ไปเปลึียนของ G นิ๊กกี็๊ ผม ก็งง เฮ้ยย ทำไมG นิ๊กกี๊พิมพ์งี้ ว่ะ 555

เห็นและปวดหมอง เครียดกันเลยทีเดียว g#027 g#027

# Зρ_ησω

• ยิ้ม..หน่อยสิมึง :]

ตอบแบบนั้นอย่าตอบเลยครับ ตามกระแส หน้าไว้หลังหลอก

แถหน้าด้าน ๆ ไม่มีความคิดเป็นของตัวเอง

ไม่ต้องมาแถอีกนะครับ ว่าคนนู้นทำได้ ทำไมผมทำไม่ได้มั้ง

มีสมองคิดเองมั้งก็ได้นะครับ ไม่ต้องไปตามชาวบ้านเค้า

ขออีกอย่างนะครับ เรื่องเส้นเทสที่นรกเนี่ย

" ถ้าอิจฉาก็ขวนขวายทำเอง ไม่ใช่อยากเด่นอยากดังแล้วไปใส่ความชาวบ้านเค้า"

ถ้ามีปัญญาก็น่าจะคิดได้นะครับ จะได้ไม่ต้องแปลภาษาไทยเป็นภาษาควายแล้วค่อยอ่านอ่ะครับ

# Зρ_ησω 

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • M-LEG..!?
ไอเดกเปรตเอ้ยข้ามรุ่นไม่ดูอารมณ์  g#037 g#037

ข้องตั้งนานละ ถึงจะยอมรับเรื่องอายุแต่เรื่องอื่นๆมันจบหรอ

จะทำตัวฉลาดก้อฉลาดให้สมกับวัยหน่อยครับไม่ต้องฉลาดแบบด็อกหรอกครับ

ผมอายุ15 ยังรู้จักทำตัวให้สมกับวัยเลยไม่ครับไม่แอ๊บแบ้ว รั่วไปวันๆ เมาไปเรื่อยๆ สุดท้ายก้อจบที่โถส้วม

g#016 g#016

• **
ใครจะว่าผมรังแกเด็กก็ได้นะ ไม่แคร์หรอก
เอือมสุดๆแระ ถ้าเป็นเมื่อก่อนคงแค่ pm ไปด่าเอาเฉยๆ
แต่นี่เห็นละมันเยอะเกินไปละ ผมเองก็ไม่ใช่ว่าจะดีนะ
บางทีผมก็แขวะจีเอ็มเหมือนกัน แต่ไม่ใช่อ้างเรปมาเปลี่ยนข้อความแบบนั้น
แถมตอนนี้กระแสดราม่าเรื่องเส้นในเซิฟนรกยังไม่เคลียร์ด้วย
เสือกอยากมีบท เห็นเพิ่งเข้ามาเล่นไม่กี่วันนี้เอง พูดแม่งเหมือนรู้ทุกเรื่อง
แล้วไอที่รู้ก็เสือกไม่ใช่เรื่องจริงอีก อธิบายปากจะฉีกถึงส้นตีนแระ
แม่งก็ไม่เคยเข้าใจ ดีแต่พล่าม

พูดเรื่องนี้ละของขึ้นทุกที แต่กระทู้นี้เน้นๆ ไว้สำหรับน้องบูมละกัน
ใครสงสัยหรือยังไม่เคลียร์เรื่องเส้นห่าตายายเนี่ย ไปต่อในกระทู้บอร์ดนรกกันได้นะ

ป.ล. ขอเน้นๆ อย่าออกทะเลกันล่ะ จะเป็นป๋าดัน เด็กมันอยากมีบท จะดันให้ดังทะลุจักรวาลแม่งเลย

CO"

• มังกี้ ดี ลูฟี่
  • ผมกากนะ ไม่เชื่อเจอได้