GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

boss-max05

• Jr. Member
  • **
= = ผมก็เจอบ่อยเหมือนกัน พวกเกรียนคนอื่น พอผมมาฆ่า สู้ไม่ได้ ก็บอกว่าไม่สมควร
เกรียนวุ้นอีกต่างหาก (มันเกรียนวาป - -* 2-1 อีกต่างหาก) ก็ ตามที่ผมคิดนะ
จีเอ็มอาสาก็ผู้เล่นธรรมดาคนนึงนะครับ สิทธิมันก็มี ส่วนใหญ่ผมเกรียนก็เกรียนขำๆ
ไม่ได้จริงจังไรมาก แต่คุณโดนเกรียนยังถึงขั้นลงบอร์ด อันนี้แค่เกมนะ ถ้าไปนอกจอ
จะขนาดไหนเนี้ย  woon_shock
ปล.ส่วนใหญ่ ผมโดนเกรียนแล้วเกรียนกลับ ไม่ค่อยจะเกรียนก่อนนะครับ
ขอให้เข้าใจด้วยพวกที่ผมเกรียนกลับแล้วด่าเนี้ย - -*
(ถ้าเจอคน(ที่เกรียน)นิสัยดี ผมก็เอามาเป็นเพื่อนนะเออ *0*)

~_เกรียนมาสเตอร์_~

• Full Member
  • พูดไม่ค่อยเก่ง แต่รักหมดใจ
จีเอ็มอาสา นะเออ ทำความเข้าใจให้ดี มิใช่จีเอ็มจริงๆ ที่จะปรับเลือดเป็นล้านๆ ปรับค่าสเตตัสได้ตามใจ อันนี่สิถึงค่อยมาว่ากัน จีเอ็มอาสาก็คือผู้เล่นธรรมดาๆคนนึง แค่มีชื่อเหลือง คอยจัดกิจกรรม แค่นี้ แล้วเค้าก็ไม่ได้ใช้สิทธิเหนือกว่าผู้เล่นคนอื่นมากระทำผิดนะ

Apple club

• Newbie
  • *
เราเห็นจีไอซ์โดนควายขวิดจนนอนอะ ฮามาก

---------IcezeicE

เราเห็นจีไอซ์โดนควายขวิดจนนอนอะ ฮามาก

g#016 g#016อันนั้น ขี้เกียจ เกรียน เปนการฝึกc3 ไปในตัว

เกรียนจริงๆ ควายขวิด ไม่ลงหรอกค่ะ  g#037 g#037 g#037

Apple club

• Newbie
  • *

g#016 g#016อันนั้น ขี้เกียจ เกรียน เปนการฝึกc3 ไปในตัว

เกรียนจริงๆ ควายขวิด ไม่ลงหรอกค่ะ  g#037 g#037 g#037
ควายโป๊ะ1kกว่าๆถ้ากายไปนี่นอนยุเเล้ว
เเถมพระฟูเรื่อยๆ ไม่นอนสาปคลั่งอีกนอนมะ

bebegon

• Newbie
  • *
จีอาสาแมร่งกาก ข้าน้อย ละเบื่อ ตอนจัดกิจกรรมทำเป็นพูดเพราะ โดนชมนิดชมหน่อยก็เพื่มกิจกรรมให้ (พวก คุณ รู้กันไม๊พวกได้เหรียญกิจ อะ เพื่อนมันทั้งน้ัน)

iam_benz

• **
  • ฿enNiie
ผมก้คนนึงนะคับที่ไม่ชอบ อาสา คนนี้

อยากจะบอกว่า she สร้างภาพได้เก่งมาก  g#031

จะเกรียนก้ไม่ผิดนะคับ

แต่เอาตัวที่ เป็น อาสา ออกมาเกรียนให้ตลอดเหอะ

ไม่ใช่แต่ว่า เอาตัวที่ไม่ใช่อาสา มาค่อยป่วนให้คนโน่นคนนี้เขาฆ่า ถึงจะเอาตัวที่เป็น อาสา ออกมา

พอตัว อาสา สุ้ไม่ได้ ก้ เรียก ข้า ทาส บริวาร ออกมากัน ตรึม  พอพวกเยอะ

พวกผม และคนอื่นๆ ก้วุ้นสิคับ ใครจะโง่ออกไปให้ลุม  ยังมีการเอาตัวที่ไม่ใช่ อาสา มาด่า ว่า กากวุ้นอีก

ถ้าไม่กากวุ้น ก้โดน ลุมตีน สิคับ 

ยุ่ในวุ้น ยัง หรอยคนตายได้ ดีกว่า โง่ ออกไปตามคำท้าทายแล้วตายไม่เป็นท่า

MV นี้ มอบให้แด่ อาสา จอมลวงโลก นะคับ

ชื่อเพลง : ให้เลวกว่านี้ / เพลง ประกอบละคร ดอกส้มสีทอง

ศิลปิน : ปาน ธนพร

♥ ‘ € Ang€lPinK

• Newbie
  • *
>,,.<  woon_shock woon_shock  ผู้ที่แข็งแกร่งงง !! ย่อมอยู่รอด  g#035

ถึงคุณผู้ นั้นหละ

คุณไม่คิด จะพูดถึงสิ่งที่ตัวเองกระทำบ้าง หรอค่ะ

ทำอะไีร ย่อมรู้ดีแก่ใจ ปากดีแต่ในวุ้น

ด่าจี ยังงั้น ยังงี้ แหม๋ ไม่ค่อยจะอายเท่าไร เลยนะเนี้ย

ปล.สร้างภาพของคุณมันหมายถึงว่ายังไงละค่ะ ถ้าจะสร้างภาพจริงๆ เนี้ย จีไอซ์คง ดี 100% แน่เลย
คงไม่มีเกรียน ไม่มีคำพูดที่ฟังแล้วเจ็บ ออกมาให้ยลโฉม หรอกค่ะ

ปล.2 นะ ตัวหลักของไอซ์เนี้ย ก็มีพระ I-cE-I_c-U และก็ตัวอาสา

ไม่รู้เรื่องละ พร่ามจัง  woon_555 woon_555

ปล.3 ละอายแก่ใจ บ้างว่าพวกคุณทำอะไร

ปล.4 สำหรับเพลง ไว้เปิดให้ ภิริยา ของคุณฟังไว้ในอนาคต อันใกล้จะถึงเถอะ ค่ะ

ยุ่ในวุ้น ยัง หรอยคนตายได้ ดีกว่า โง่ ออกไปตามคำท้าทายแล้วตายไม่เป็นท่า

แถวบ้านเรียกรอบกัด

คุณเองเป็นผู้ชายแท้ ๆ เอาความเป็นชายไปซุกไว้รู ใหน

ตีกันแบบ ไม่มีวุ้น นะเป็นใหม ที่ผู้ชายเค้าเรียกกัน ตัว ต่อ ตัว

สู้ไม่ได้ ก็ เข้าวุ้นไป แล้วก็กลับซะ จะพร่ามทำไม

รึ ราดหน้า อย่างคุณ มันเก่งแต่กับผู้หญิง เจอผู้ชาย แระหัว หด

ปล.ผู้หญิงทั้งนั้น อะที่อยู่ในตี้อาสา  woon_555 woon_555 woon_555

Dhiea'Joshua

• เด็กยุคใหม่ ไม่พูดภาษา "วิบัติ" กันนะคะ
  • อย่าเอาความงี่เง่าของตัวเอง มาเปรียบใส่คนอื่น นะจ๊ะ ♥

.PrivaCy.

• Newbie
  • *
  • Nobody's Perfect ไม่มีใครสมบูรณ์แบบ
ผมก้คนนึงนะคับที่ไม่ชอบ อาสา คนนี้

อยากจะบอกว่า she สร้างภาพได้เก่งมาก  g#031

แต่เอาตัวที่ เป็น อาสา ออกมาเกรียนให้ตลอดเหอะ

ไม่ใช่แต่ว่า เอาตัวที่ไม่ใช่อาสา มาค่อยป่วนให้คนโน่นคนนี้เขาฆ่า ถึงจะเอาตัวที่เป็น อาสา ออกมา

พอตัว อาสา สุ้ไม่ได้ ก้ เรียก ข้า ทาส บริวาร ออกมากัน ตรึม  พอพวกเยอะ

พวกผม และคนอื่นๆ ก้วุ้นสิคับ ใครจะโง่ออกไปให้ลุม  ยังมีการเอาตัวที่ไม่ใช่ อาสา มาด่า ว่า กากวุ้นอีก

ถ้าไม่กากวุ้น ก้โดน ลุมตีน สิคับ 

MV นี้ มอบให้แด่ อาสา จอมลวงโลก นะคับ

ชื่อเพลง : ให้เลวกว่านี้ / เพลง ประกอบละคร ดอกส้มสีทอง

ชอบจังเพลงนี้ เน๊อะไอซ์จัง ก็ยังดีกว่าผู้ชายบางตัวที่ด่าผู้หญิงยังหน้าไม่อาย หน้าตัวเมียชัด ๆ แถมหัวหดในวุ้นอีกนะ ท้าให้เอาตัวหลักมา1-1 แต่ก็ทำได้แค่เห่าในวุ้น เราผู้หญิงนะ นายอะผู้ชาย100%ไหม หรือตุ๊ดดด....

Nobody's Perfect ไม่มีใครสมบูรณ์แบบ

iam_benz

• **
  • ฿enNiie

คุณเองเป็นผู้ชายแท้ ๆ เอาความเป็นชายไปซุกไว้รู ใหน

ตีกันแบบ ไม่มีวุ้น นะเป็นใหม ที่ผู้ชายเค้าเรียกกัน ตัว ต่อ ตัว

สู้ไม่ได้ ก็ เข้าวุ้นไป แล้วก็กลับซะ จะพร่ามทำไม

รึ ราดหน้า อย่างคุณ มันเก่งแต่กับผู้หญิง เจอผู้ชาย แระหัว หด

ปล.ผู้หญิงทั้งนั้น อะที่อยู่ในตี้อาสา  woon_555 woon_555 woon_555
ไม่สะทบสะท้าน หรอกคับ ผมโดน กร. ด่ามาเยอะชินแล้ว ^^

ถ้าปากดีในวุ้นแล้วมันผิด ก้ ให้ ทีมงานเอาวุ้นออกสิ

ในตี้ ผุ้หญิง ทั้งนั้น  woon_555 ก้โดนหรอยตายไปทุกตัวละ จะเอาไงอีก ฆ่าผมให้ได้ก่อนเหอะละค่อยมาพูดดีกว่า

อย่าเก่งแต่ ฆ่า ผอบ เน้ออ 5555+

ที่บอกผุ้หญิงทั้งนั้น สงสัย จะเป็น ขบวนการ แม่XXX กับ .............

ผมรุ้ ที่ซ่อง!! เอ้ย ซ่อน ตัวของคุณละนะ ในเกมอ่ะ 555+  ระวัง ผมจะไปบุกซ่อง เอ้ย ที่ซ่อน คุณ  woon_555

iam_benz

• **
  • ฿enNiie

ชอบจังเพลงนี้ เน๊อะไอซ์จัง ก็ยังดีกว่าผู้ชายบางตัวที่ด่าผู้หญิงยังหน้าไม่อาย หน้าตัวเมียชัด ๆ แถมหัวหดในวุ้นอีกนะ ท้าให้เอาตัวหลักมา1-1 แต่ก็ทำได้แค่เห่าในวุ้น เราผู้หญิงนะ นายอะผู้ชาย100%ไหม หรือตุ๊ดดด....
ผมไม่ด่าผุ้หญิงคับ ผมด่าแต่ กร.  ถ้าใครโดนผมด่า นั่นแหละ กร. มานม่ายช่าย ผญ.  woon_5555

.PrivaCy.

• Newbie
  • *
  • Nobody's Perfect ไม่มีใครสมบูรณ์แบบ

ไม่สะทบสะท้าน หรอกคับ ผมโดน กร. ด่ามาเยอะชินแล้ว ^^

ถ้าปากดีในวุ้นแล้วมันผิด ก้ ให้ ทีมงานเอาวุ้นออกสิ

ในตี้ ผุ้หญิง ทั้งนั้น  woon_555 ก้โดนหรอยตายไปทุกตัวละ จะเอาไงอีก ฆ่าผมให้ได้ก่อนเหอะละค่อยมาพูดดีกว่า

อย่าเก่งแต่ ฆ่า ผอบ เน้ออ 5555+

ที่บอกผุ้หญิงทั้งนั้น สงสัย จะเป็น ขบวนการ แม่XXX กับ .............

ผมรุ้ ที่ซ่อง!! เอ้ย ซ่อน ตัวของคุณละนะ ในเกมอ่ะ 555+  ระวัง ผมจะไปบุกซ่อง เอ้ย ที่ซ่อน คุณ  woon_555
ไปบ่อยละสิ แสนรู้จัง เอาข้าวให้แล้วมากินข้าวมา อาหารเม็ดอย่างดี เพ็ดดีกรี ชอบม๊ะ g#004 g#004

Nobody's Perfect ไม่มีใครสมบูรณ์แบบ