GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายงานผล : เซนจูเรี่ยน (สายปืน+กระบี่)

: 3

• Full Member
  • โป้ยยยยยยย` ♥
อุปกรณ์

สเตตัส

ปล. เครื่องประดับ แนะนำ : ตะกุดมหาอาคม , แหวนวอยด์เอเลเมนทัล , แหวนเอเลเมนทัลธาตุดิน(สำหรับสายสะท้อน) , แหวนเอเลเมนทัลธาตุไฟ(ไว้ฆ่าสายไฟเตอร์)
ปล2. แล้วแต่ต้นทุนนะครับ ถ้าต้นทุนน้อยก็ค่อยๆเป็นค่อยๆไป
ปล3. คลิปสู้กับอาชีพอื่นๆถ้ามีเวลาผมจะทยอยอัพลงให้นะคับ :)

คลิปตัวอย่าง
สู้กับพระนะครับ ค่อนข้างสู้ยาก แต่เพราะมี สกิล วัลคีลี่ ช่วยเลยทำให้ทวนเบาลง
Never mind .

#. Mondayz' D :')

• Jr. Member
  • **
  • • แอบลอบกัดอ่ะค่ะ •
รายงานผลได้กระจอกมากครับ แบบนี้เรียกทดสอบหรอ
หรือทดสอบมาเพื่อขายเงินนอกอย่างเดียว  กำ โทดๆๆๆ
   woon_5555 woon_5555 woon_5555

#. น้ำตาจะไหล จะไหล มันซึ้งน้ำใจของเธอ
คนอะไรจะทิ้ง อุตส่าห์ยังห่วงใย
เรื่องจริงบอกเลย หมดรัก อย่าเสียเวลารักษาน้ำใจ
ฉันเกลียดวิธีที่มักง่าย ของพวกผู้ชายที่พูดความจริงไม่เป็น

#. Mondayz' D :')

• **
  • • แอบลอบกัดอ่ะค่ะ •
รายงานผลได้กระจอกมากครับ แบบนี้เรียกทดสอบหรอ
หรือทดสอบมาเพื่อขายเงินนอกอย่างเดียว  กำ โทดๆๆๆ
   woon_5555 woon_5555 woon_5555

ผมไม่ได้พิมนะ มันเอาไอดีบอดผมไปตอบเองงะ  woon_sad1 woon_sad1 woon_sad2 woon_sad2 woon_cry woon_cry

#. น้ำตาจะไหล จะไหล มันซึ้งน้ำใจของเธอ
คนอะไรจะทิ้ง อุตส่าห์ยังห่วงใย
เรื่องจริงบอกเลย หมดรัก อย่าเสียเวลารักษาน้ำใจ
ฉันเกลียดวิธีที่มักง่าย ของพวกผู้ชายที่พูดความจริงไม่เป็น

.i. เท่านั้น

• **
ร.+ของจ้า+16 2ชิ้น150ทรู 16หมดทั้งตัว500ทรู(ไม่รวมประดับ+แฟชั่น) #038

ลมใต้ปีก.

• **
  • i'm the wind beneath your wings.
รบกวนนิดนึงนะครับ อยากเห็นสายคอมมานโด แบบสายกระบี่ครับ 
สีชุดไลฟ์เซฟเวอร์ ช่วยเพิ่มความสามารถของทักษะ ท.ทหารอดทน ไม่ทราบว่าได้อัพสกิลนี่รึป่าว เพราะดูจากสกิลที่อัพมาทางสายปืนมันน่าจะทำให้เหรียญไม่พอที่จะอัพ(รึป่าว)สกิลนะครับ

รบกวนนิดนึงนะครับ อยากเห็นสายคอมมานโด แบบสายกระบี่ครับ 
สีชุดไลฟ์เซฟเวอร์ ช่วยเพิ่มความสามารถของทักษะ ท.ทหารอดทน ไม่ทราบว่าได้อัพสกิลนี่รึป่าว เพราะดูจากสกิลที่อัพมาทางสายปืนมันน่าจะทำให้เหรียญไม่พอที่จะอัพ(รึป่าว)สกิลนะครับ

ที่ผมใช่มันเป็นสาย ผสม ของ ปืนรวมกับกระบี่ครับ เลยไม่ได้ ท.ทหารอดทน มาแต่ส่วนตัวคิดว่า สกิล ทอนความเสียหายอันนี้เหมาะกับสายสะท้อนมากกว่านะ เพราะยิ่งเลือดเราน้อยอีกฝ่ายยิ่งทำดาเมทเบาลง โอกาศสะท้อนก็จะมากขึ้นด้วยครับ

ลมใต้ปีก.

• **
  • i'm the wind beneath your wings.

ที่ผมใช่มันเป็นสาย ผสม ของ ปืนรวมกับกระบี่ครับ เลยไม่ได้ ท.ทหารอดทน มาแต่ส่วนตัวคิดว่า สกิล ทอนความเสียหายอันนี้เหมาะกับสายสะท้อนมากกว่านะ เพราะยิ่งเลือดเราน้อยอีกฝ่ายยิ่งทำดาเมทเบาลง โอกาศสะท้อนก็จะมากขึ้นด้วยครับ

อ่อครับ แล้วความสามารถของสีชุดคอมมานโด ในการใช้สกิวแทงกระบี่ อยากให้ทดสอบให้ดูหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ

ร.+ของจ้า+16 2ชิ้น150ทรู 16หมดทั้งตัว500ทรู(ไม่รวมประดับ+แฟชั่น) #038
นั้นเรารับอ่ะ บวกอ่ะ มีตังเติอำพันบวกอ่ะ แถมได้กำไรอ่ะ เอาเวลาแขวะไปดุแลตัวเองไหม
ว่าคนอื่นดูกิลตัวเองด้วยน๊า

อ่อครับ แล้วความสามารถของสีชุดคอมมานโด ในการใช้สกิวแทงกระบี่ อยากให้ทดสอบให้ดูหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ

เดี๋ยวทำให้นะครับ  g#008