GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

IiI:•:VIRUS(ดีที่สุด)THE DEVIL:•:IiI {PK}

doubblejack

• Newbie
  • *
คนที่ ชอบ กิล ดีที่สุด ตอนนี้มี   มิว  มัด   เบส   นุ่น  แฮม
คัยไม่มีชื่อ    รีบมาโพสด่วน
ทำให้ถูกต้องแบบตัวอย่าง        ชื่อเล่น
                                      ชื่อตัวละคร
                                      ที่อยู่  จ. ไหน

pokemon2010

• Newbie
  • *
ชื่อ บอส
ตัละครชื่อ qwas
อ.ไชยา จ.สุราษฎร์ธานี

max

• Newbie
  • *
ชื่อ เเม็ก
ตัวละคร max...Inw
อ.วาริน จ.อุบลราชธานี g#037 g#037

newrwza3333

• Newbie
  • *
[/url][/img]

คำตอบที่พี่เจถามมาครับ

พี่เจ มี เทรจุ1 ครั้ง เเล้วพระจุ2 เเล้ว ก็ เซนจูเรียล จุ3 พาลาจุ 6 ครับ พ๋ม

newrwza3333

• Newbie
  • *
คำตอบที่พี่เจถามมาครับ

พี่เจ มี เทรจุ1 ครั้ง เเล้วพระจุ2 เเล้ว ก็ เซนจูเรียล จุ3 พาลาจุ 6 ครับ พ๋ม  K.F.C ครับพ๋ม

max

• Newbie
  • *

max

• Newbie
  • *
กำลืมเขียนชื่อตัวละครโทษทีคับ
พี่เจมีเทรจุ1 พระจุ2 เซนจุ3 พาลาจุ6 max...Inw นะครับ g#037 g#037

ICE_TANATTHEP_ICE

• Jr. Member
  • **
ผมคัฟ สมาชิกใหม่พึ่งเล่นเมื่อวาน มีเทรไม่จุ3ตัว จุ1 1ตัว พระ 3ตัวจุ1 1ตัว  วิ2ตัว จุ1ตัว แอส3ตัวจุ6 1ตัว มีแคส 40ตัว พารา1ตัว วอ1ตัว คัฟป๋ม g#031 g#031 g#031 g#031

banzsix

• Newbie
  • *
ใหม่ๆ อิๆๆ

ชื่อ : เบ้น

ตัวละคร :SuperFun

iceloveice13

• Newbie
  • *

• Newbie
  • *
ชื่อเกมส์:Ooice1oO
ชื่อจริง  : ไอซ์
อาชีพ   : พระ/นัน
เวล      : 80

banzsix

• Newbie
  • *
ช่วงตั้งแต่วันที่31เป็นต้นไปหรือช่วงปีใหม่ผมไม่ได้ออนนะ

ต้องไปบ้านยายกับครอบครัวที่จ.แพร่ อ.วังชิ้น  โน้นคงห่างคอมสักพักนะคับประมาณวันพุธ คงจะกลับนะคับ

บอกไว้ก่อนเดวว่าไม่ออน

ฝันดีนะคับชาว ดีที่สุด

THE BEST!!!!!

Detectivejack

• Newbie
  • *
ว้าว  เสียงตอบรับดีขึ้น ใจชื้นมาหน่อย ผู้ที่ได้รับคัดเลือกให้อยู่บ้าน ดีที่สุด  ต่อไป คือ

มิว  นุ่น  เบส  บอส  แฮม  แม็ก มัด เบ้น ไอซ์  หลังจากนี้ หลังปีใหม่คงได้ 1m กันทุกคน

ยังรออีกอยู่นะคับ คนรัก ดีที่สุด

********คำถามที่ว่า  พาลาดิน ชื่อ ynllwu จุติ 6 รอบแล้ว อยากทราบว่า จุติ 1  เล่นอาชีพอะรัย
                                                                                          2  เล่นอาชีพอะรัย
                                                                                          3  เล่นอาชีพอะรัย
                                                                                          4  เล่นอาชีพอะรัย
                                                                                          5   เล่นอาชีพอะรัย
                                                                                           6  เล่นอาชีพอะรัย พาลาดิน
                     ที่ตอบมายังไม่มีคัยถูกนะคับ
                      ถ้าตอบถูกจะปะกาศรายชื่อผู้โชคดีอีกคั้งคับ

• Newbie
  • *
น่าจะรายงานถูกเว็บนะ  woon_huh
ชื่อเกมส์ : Ooice1oO
ชื่อเล่น   : ไอซ์
อาชีพ    :  พระ/นัน
เวล       :  80
จังหวัด   : เชียงใหม่
น่าจะใช้นะ woon_huh woon_huh

หมวยเล็ก ' ♥

• hungryeverytime :3
  • Full Member
  • มึน `
ผมคัฟ สมาชิกใหม่พึ่งเล่นเมื่อวาน มีเทรไม่จุ3ตัว จุ1 1ตัว พระ 3ตัวจุ1 1ตัว  วิ2ตัว จุ1ตัว แอส3ตัวจุ6 1ตัว มีแคส 40ตัว พารา1ตัว วอ1ตัว คัฟป๋ม g#031 g#031 g#031 g#031

ใหม่มากจริง ๆ ==
สวัสดีนะ