GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

บัค : ตายแล้วออกจากเกมแล้วจะฟื้น

-_YC_-

• Jr. Member
  • **
บัคนะครับ คือ ตอนเราตายก่อนที่จะกดกลับจุดเกิดถ้ากดออก (กากบาท) พอเข้าใหม่มันจะฟื้นอะครับ hp เหลือ 1
คนกินคน ?? ไรหว่า

เรียว

• Jr. Member
  • **
กดออกไปเลือกตัวละครก็ทำได้ครับ ไม่ต้องกด x

♀ ♥ ปๅย<>อินเลิฟ ♥ ♀

• me_love_io@hotmail.com
  • Full Member
มันเป็นมาเกือบเดือนแล้วครับ เชิร์ฟหลักก็เป็น ผมนึกว่าจีแก้ให้เราไม่ต้องเดินไกลแต่ยอมเสีย% 555 g#004 g#004

woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry ตายที่เเมพภูติครับมีลินลี่2-3ต้นเกิดดักผมพอผมออกเข้าใหม่กะตายเเล้วไม่มีปุ่มกลับเมืองด้วยพอออกเข้าใหม่ก็ตายอีกเปอลดเยอะนะรู้ไหม