GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ดูขำๆ(ไม่ค่อยออก)

l3ody-Knight

• Full Member
  • *~ Ca$p€r ~*

I3AD_GIi2L

• Jr. Member
  • **
  • Just One Kiss ..

o..MyTalLG..o LK'

• **
  • *~ D T G ~*

♥ เฟสกลุ่มอสุราวันวาน จ้า เข้ามาพูดคุย หาปาร์ตี้ แนะนำเควสกันได้ที่นี่น๊า ♥
https://web.facebook.com/groups/665615490207833/

ดาด้า

• ละไว้ในฐานที่เข้าใจ

• Porpangz •

• everlasting*
  • **
  • ❀ .,แมงคาบูโต:ไsเดoร์ตัวต่oไป`
ขอชี้แจงเรื่องตัวละครนะคะ OumDeawZ มีตัวละครหลักแค่ชื่อนี้ ส่วน ชื่อที่เป็น OumDeawZ1 , 2 , 3 , 4 และเวอร์ชั่นอื่น ๆ เป็นเพียงผู้ไม่ประสงค์ดีที่สร้างตัวคาเดทมาป่วนให้เจ้าของชื่อเดิมเสียหาย ในภาพเป็นแค่คนชื่อคล้ายที่ทำได้แค่สร้างตัวละครใหม่มาแกล้งคนอื่นค่ะ
Try to live every day as if it was the final day of my extraordinary, ordinary life.

Rest In Peace

เรื่องเมื่อวานหรือเปล่าครับ ฟลัดจนผมอยากยื่นมือทะลุคอมไปตบหัวมัน woon_5555

_N_II

• **
  • *~Ca$p€r~*
เค้าแค่อยากจาใส่ร้าย g#024 หรือว่าเค้าอยากจิง ๆ อ่ะ  g#029 g#029