GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

Chocolate_Ranger

• Newbie
  • *
เนื่องจากไอเทมแรร์ที่จะอัพเดทนั้น ยังมีข้อผิดพลาด และยังไม่พร้อมดี ทางทีมงานจึงไม่สามารถนำขึ้นได้นะครับ ติดตามอัพเดทสัปดาห์หน้าต่อไปครับ g#002
          จีครับแล้วของวิที่ผ่านมาละ เทรด้วย ความสามารถมันดีแล้วหรือถึงเอาออกมา และพอเอาออกมาและเป็นไงครับ  g#035

ไอเทมที่ต้องแก้ทันทีนั้น มันใช้ว่าจะดีหรือไม่ดีครับ แต่มันบั๊กครับและส่งผลกระทบโดยตรงจึงต้องแก้ไขก่อน

ไอเทมที่ลงไปแล้วนั้น จะดีหรือไม่ดีนั้นสุดแล้วแต่ท่านจะใช้ครับ

ครับก็เข้าใจนะ แต่สุดท้ายก็เอาคำว่าบัคเข้ามายุ้งเกี่ยวด้วย และ 'ไอเทมที่ลงไปแล้วนั้น จะดีหรือไม่ดีนั้นสุดแล้วแต่ท่านจะใช้ครับ' งั้นของวิก็ไม่ต้องแก้ครับ ถ้าแก้ เหมือนกับกลืนน้ำลายตัวเองที่พูดตอนนี้  g#035

ทางทีมงานสามารถแก้ไขได้ครับ อยู่ที่ดุลพินิจของทีมงาน หากสกิลนั้นเป็นบั๊กหรือส่งผลที่ไม่สมเหตุผล
พูดเอาแต่ได้นี่หว่า แล้วคุณจะรับปากผู้เล่นทำไมว่าถ้าแรร์ออกมาแล้วจะไม่มีการแก้ไขใดๆทั้งสิ้นทุกกรณี แล้วนี่ปัญหามันอยู่ที่สกิลชุดมันบั๊ค คุณก็แก้บั๊คที่สกิลแค่นั้นจบ แล้วคุณไปยุ่งอะไรกับคุณสมบัติเกราะจู่ๆยกเครื่องใหม่หมดจดเฉยเลย แถได้อีกนะ  g#030 g#030 g#030

แล้วคุณจะรับปากผู้เล่นทำไมว่าถ้าแรร์ออกมาแล้วจะไม่มีการแก้ไขใดๆทั้งสิ้นทุกกรณี ผมบอกไว้ตอนไหนครับช่วยบอกทีว่าจะไม่แก้ไขใดๆทั้งสิ้นทุกกรณี

ทุกทีก็ประกาศว่าจะทำการแก้ไขความสามารถอีกครั้งหากไอเทมแรร์ลงครบ ที่แก้ทันทีก็พวกกรณีบั๊ก
ก็ไอ่ที่เค้าโวยกันนี้ก็เพราะคุณไปแก้ความสามารถไงถึงจะบัคก็ดันไปแก้ความลามารถให้ดีขึ้นทั้งๆที่แรอื่นเข้าออกมาโวยกันคุณไม่ปรับสองมาตรฐานมาก คิดว่าคุณก็อ่านกระทู้เกี่ยวกับเรื่องนี้มาก็เยอะทำไมคุณไม่เข้าใจว่าผู้เล่นเค้าต้องการคำตอบจากคุณแบบไหน เค้าถามคุณว่าทำไมคุณแก้ความสามารถคุณก็ตอบว่าเพราะมันบัค คุณอธิบายผู้เล่นมาสิค่ะว่าเพราะบัคทำไมถึงต้องแก้ความสามารถก็แค่นั้นจะมาเถียงกับผู้เล่นเพื่ออะไร ที่ผ่านมาคนเลิกเล่นไปเยอะมากรู้มั้ยอย่าอ้างดูแต่สถิติออนไลน์ มีแต่ออนทำการงานทั้งนั้น กิลใหญ่เลิกเล่นขายของทิ้งก็เยอะ บอกตรงๆเกมใกล้จะเน่าแล้ว ฝากเอาไปทบทวนด้วย

Ninenoiiz_.

• Full Member

ไงไอกระต๋อยน้อย แบบฟอร์มสัมพาดกรูได้ยัง  woon_5555 woon_5555

"แม้ถ้อยคำที่ใช้มันดูไม่ค่อยลื่นหูเลยนะครับ"
อยากสัมภาษณ์นะแต่เจอคำพูดแบบนี้เริ่มจะเปลี่ยนใจและ เพราะดูถ้าคำตอบที่ได้คงจะไร้สาระ มากกว่ามีสาระ
ตอบกวนส้นตีนแต่แบบนี้  woon_5555 woon_5555

stopgameindy

• บุคคลทั่วไป
ข้อความจาก : Lalacroft
งานถึงเวลาได้กำหนดมันก็ต้องเสร็จเพราะมันข้ามเดือนข้ามปีมาหลายๆๆๆ มากแล้ว จะบอกใครมาใหม่มาเก่าคงไม่สำคัญเพราะถือว่าเป็นผู้ที่ทำงานเป็นทีมงานอสุรา เหมือนเดิม ส่งที่ท่านได้พิมพ์ข้อความตอบไว้มันคือการแก้ตัวของการที่ท่านได้ทำงานไม่เสร็จ
เหมือนที่ท่านบอกว่าคนจะแนะนำ ผมขอเหตุผลนะ แล้วทำไมจีเอ็มไม่ยอมรับบ้างว่างานมันเสร็จช้าเกินกำหนด
แก้ตัวสารพัด ผู้เล่นหลายๆคนเลยต้องกล่าวหาว่า ท่าน แถ  g#014 (รู้ตัวบ้างดิ งานมันเสร็จช้ากว่ากำหนดมาแถแก้ตัวอยู่ได้ไมไม่ยอมรับความจริง คนว่าผมชั่วผมร้ายผมเลว ผมยังยอมรับเลยแต่ก็แค่ในเกมส์เท่านั้นนะตัวจริงผมพระเอกเลยละ)

ทางทีมงานก็ยอมรับว่าทำล่าช้า แต่ก็อยากทำออกมาให้มันดี ถึงจะโดนด่า โดนเน็บแนมบ้าง (ศรีทนได้)
แต่ถ้ามันออกมาดีผู้เล่นน่าจะแฮปปี้ มากกว่าที่จะทำออกมาแบบลวกๆ นะครับ ^^
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 20, 2012, 17:31:28 โดย จีเอ็มกระต๊อบน้อย »

Ninenoiiz_.

กดอ้างอิงเป็นป่าวไอ [น่ารัก] เป็นทีมงานโง่แท้

ขอแก้ข้อความนิดนึงนะครับ เพราะมันดูแล้วเสียดตาแท้เหลา ^^
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 20, 2012, 17:43:43 โดย จีเอ็มกระต๊อบน้อย »

CacAloz

ในส่วนของไอเทมแรร์นั้น ทางทีมงานก็พยายามอย่างยิ่งยวดแล้วที่จะพลักดันให้มันออกมาตามที่แจ้งผู้เล่นไว้ ซึ่งแผนที่เตรียมเอาไว้มันเป็นเช่นที่แจ้งให้ทราบนั้นและ แต่เนื่องจากพอเทสแล้ว ไอเทมมีปัญหา มันกากไป มันเทพไป มันบัค เอยปัญหาโน้นนี่นั่นมากมาย ก็เลยต้องสั่งระงับ ที่ระงับเพราะว่า มีผู้เล่นในบอร์ดนี้และเขาบอกว่าทีมงานมันชอบทำงานลวกๆ ไอเทมไม่ดีมันก็อัพเดทออกมาให้บัคเอย ให้เสียความรู้สึกเอย สู้ยังไม่ต้องเอาออกมาดีกว่า
เมื่อมีเสียงจากผู้เล่นแบบนั้นทางทีมงานก็คิดว่ามันเป็นแนวคิดที่ดีก็เลยสนอง มันจึงออกมาเป็นแบบนี้

ส่วนคนที่เร่งๆ หรือบีบให้จีเอ็มเอาของแรร์ออกมาเร็วเนี่ย อยากได้ของกาก ของบัค หรืออยากได้ของดีๆ แล้วไม่บัคละครับ ลองคิดดูเนอะ

และในส่วนเรื่องการเปลี่ยนความสามารถชุดแรร์ของวิซาด Lv.95
ครั้งที่ 1 ของการปรับ : ผู้เล่นหลายคนก็บอกว่ากากกกกกกกกกกกกกกกกก มากกกกกกกกกกกกกกกกก ก็เลยมีการนำเอาไปแก้ไขความสามารถใหม่อีก และอัพเดทในครั้งที่ 2 หลายคนก็บอกว่า โครตโกงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง ทางทีมงานจึงต้องเก็บชุดวิซาดแรร์นี้มาทำการโมดิฟายใหม่อีกครั้ง เพื่อให้ความสามารถมันอยู่ตรงกลาง และให้ผู้เล่นทุกคน ทุกฝ่ายได้พึงพอใจ

------------------------------------------------------

มีคนถามอีกว่า : แล้วทำไมต้องเปลี่ยนความสามารถของชุดวิซาดแรร์ 95 ใหม่ ก็เพราะ 2 คำนี้ไงครับ
กากกกกกกกกกกกกกกกกก มากกกกกกกกกกกกกกกกก
โครตโกงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง
มันคือคำที่มาจากผู้เล่นทั้งสิ้นนะเออ เลยต้องทำให้ถูกใจผู้เล่นทุกกลุ่มแก๊ง เลยจึงเป็นที่มาของการเปลี่ยนความสามารถ
(แถๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ)

------------------------------------------------------

หรือว่าสิ่งที่กล่าวมาเหล่าทางทีมงานตัดสินใจผิดพลาด หรืออย่างไร ก็ลองช่วยให้คำแนะนำหน่อยนะครับ

คนจะแนะนำผมขอใช้เหตุผลนะ ไม่ใช่สักแต่ทำตัวเป็นเด็กแล้วก็มาโววายนะ ^^
ตอบได้ดีมาก เพราะนั่งเองชงเอง ด่าทีมงานตัวเองได้ค่อนข้างครบถ้วนสมบูรณ์ดี ทีนี้ประเด็นก็ คือ คุณรับปากผู้เล่นไว้ว่าจะไม่แก้ไขคุณสมบัติแรร์ไอเท็มใดๆ หากแรร์ไอเท็มชิ้นนั้นคุณสมบัติออกมาแล้ว และได้นำลงเซอร์ฟเวอร์จริงแล้ว ฉะนั้นไม่ว่าจะมีผู้เล่นคอมเม๊นว่ามันกากกกกกกกกกกเวอร์หรือดีเวอร์ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆอะไรก็แล้วแต่ คุณก็ไม่มีสิทธิที่จะไปปรับเปลี่ยนคุณสมบัติของแรรืไอเท็มชิ้นนั้นใดๆทั้งสิ้น กรณีเกราะแรร์วิ 95 สกิลมันบั๊ค คุณก็แก้ในส่วนของสกิลไป แต่คุณไม่มีสิทธิมาแก้ในส่วนของคุณสมบัติเกราะเดิม ฉะนั้นคุณต้องใช้คุณสมบัติของเกราะเดิม!!! เพื่อให้เกิดความเสมอภาคต่อแรร์ของอาชีพอื่นทุกชิ้นที่คุณสมบัติออกมาก่อนหน้านี้แล้วมันโคตรกาก คุณก็ไม่ปรับเพราะคุณรับปากว่าจะไม่รับจนกว่าแรร์จะออกครบทุกชิ้น โดยจะปรับพร้อมการปรับระบบสมดุลอาชีพใหม่พร้อมกันทีเดียว ประกาศไว้แล้วก็ต้องรักษาคำพูด ไม่ใช่ผู้เล่นโวยให้มันแล้วคุณมาปรับแบบนี้ ทั้งๆที่ก่อนหน้านี้คุณไม่สนใจที่จะปรับเลย เข้าใจมั๊ย!!!  woon_yes woon_yes woon_yes

"คือ คุณรับปากผู้เล่นไว้ว่าจะไม่แก้ไขคุณสมบัติแรร์ไอเท็มใดๆ หากแรร์ไอเท็มชิ้นนั้นคุณสมบัติออกมาแล้ว และได้นำลงเซอร์ฟเวอร์จริงแล้ว"

ผมผิดพลาดจุดไหนหรือยังไงผมก็ยอมรับตามตรงนะครับ สิ่งที่บอกไปก็เป็นเหตุผลของการกระทำ ไม่ใช้ไม่มีเหตุผลมาพูดไร้สาระโดยไม่มีข้อมูลอะไรนะครับ การทำงานก็เห็นๆกันอยู่ ผิดพลาดจุดไหนยังไงผมก็ขอโทษในข้อผิดพลาดนั้นๆ อยู่ตลอดครับ

และพวกคำที่ผู้เล่นคิดขึ้นมาเองเหมาเอาเองเนีย มันไร้สาระมากครับ การที่เอาคำที่ทางทีมงานไม่เคยบอกมาใช้เพื่อให้การกระทำของทีมงานดูแย่ลง ทำเพื่ออะไรครับอยากชนะทีมงานเหรอครับ งั้นผมให้คุณชนะเลยครับยินดีด้วย
ยังไงก็สุดแล้วแต่ท่านเลยครับสิ่งที่ผมได้บอกไปนั้น ถ้าผู้เล่นยกคำของผมที่ได้บอกไว้มาผมน้อมรับเสมอในคำที่บอกไป และรับคำติที่ทุกท่านได้สั่งสอน แต่ไอคำที่ผมไม่ได้บอกไปนั้น การแต่งขึ้นมาเองมันดูเหมือนคุณไร้หนทางที่จะว่าทีมงานเท่านั้นครับ ดูไร้สาระสุดๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 20, 2012, 17:46:13 โดย จีเอ็มเปเป้ »

nightjusmin

ในส่วนของไอเทมแรร์นั้น ทางทีมงานก็พยายามอย่างยิ่งยวดแล้วที่จะพลักดันให้มันออกมาตามที่แจ้งผู้เล่นไว้ ซึ่งแผนที่เตรียมเอาไว้มันเป็นเช่นที่แจ้งให้ทราบนั้นและ แต่เนื่องจากพอเทสแล้ว ไอเทมมีปัญหา มันกากไป มันเทพไป มันบัค เอยปัญหาโน้นนี่นั่นมากมาย ก็เลยต้องสั่งระงับ ที่ระงับเพราะว่า มีผู้เล่นในบอร์ดนี้และเขาบอกว่าทีมงานมันชอบทำงานลวกๆ ไอเทมไม่ดีมันก็อัพเดทออกมาให้บัคเอย ให้เสียความรู้สึกเอย สู้ยังไม่ต้องเอาออกมาดีกว่า
เมื่อมีเสียงจากผู้เล่นแบบนั้นทางทีมงานก็คิดว่ามันเป็นแนวคิดที่ดีก็เลยสนอง มันจึงออกมาเป็นแบบนี้

ส่วนคนที่เร่งๆ หรือบีบให้จีเอ็มเอาของแรร์ออกมาเร็วเนี่ย อยากได้ของกาก ของบัค หรืออยากได้ของดีๆ แล้วไม่บัคละครับ ลองคิดดูเนอะ

และในส่วนเรื่องการเปลี่ยนความสามารถชุดแรร์ของวิซาด Lv.95
ครั้งที่ 1 ของการปรับ : ผู้เล่นหลายคนก็บอกว่ากากกกกกกกกกกกกกกกกก มากกกกกกกกกกกกกกกกก ก็เลยมีการนำเอาไปแก้ไขความสามารถใหม่อีก และอัพเดทในครั้งที่ 2 หลายคนก็บอกว่า โครตโกงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง ทางทีมงานจึงต้องเก็บชุดวิซาดแรร์นี้มาทำการโมดิฟายใหม่อีกครั้ง เพื่อให้ความสามารถมันอยู่ตรงกลาง และให้ผู้เล่นทุกคน ทุกฝ่ายได้พึงพอใจ

มีคนถามอีกว่า : แล้วทำไมต้องเปลี่ยนความสามารถของชุดวิซาดแรร์ 95 ใหม่ ก็เพราะ 2 คำนี้ไงครับ
กากกกกกกกกกกกกกกกกก มากกกกกกกกกกกกกกกกก
โครตโกงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง
มันคือคำที่มาจากผู้เล่นทั้งสิ้นนะเออ เลยต้องทำให้ถูกใจผู้เล่นทุกกลุ่มแก๊ง เลยจึงเป็นที่มาของการเปลี่ยนความสามารถ

หรือว่าสิ่งที่กล่าวมาเหล่าทางทีมงานตัดสินใจผิดพลาด หรืออย่างไร ก็ลองช่วยให้คำแนะนำหน่อยนะครับ

คนจะแนะนำผมขอใช้เหตุผลนะ ไม่ใช่สักแต่ทำตัวเป็นเด็กแล้วก็มาโววายนะ ^^
ตอบได้ดีมาก เพราะนั่งเองชงเอง ด่าทีมงานตัวเองได้ค่อนข้างครบถ้วนสมบูรณ์ดี ทีนี้ประเด็นก็ คือ คุณรับปากผู้เล่นไว้ว่าจะไม่แก้ไขคุณสมบัติแรร์ไอเท็มใดๆ หากแรร์ไอเท็มชิ้นนั้นคุณสมบัติออกมาแล้ว และได้นำลงเซอร์ฟเวอร์จริงแล้ว ฉะนั้นไม่ว่าจะมีผู้เล่นคอมเม๊นว่ามันกากกกกกกกกกกเวอร์หรือดีเวอร์ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆอะไรก็แล้วแต่ คุณก็ไม่มีสิทธิที่จะไปปรับเปลี่ยนคุณสมบัติของแรรืไอเท็มชิ้นนั้นใดๆทั้งสิ้น กรณีเกราะแรร์วิ 95 สกิลมันบั๊ค คุณก็แก้ในส่วนของสกิลไป แต่คุณไม่มีสิทธิมาแก้ในส่วนของคุณสมบัติเกราะเดิม ฉะนั้นคุณต้องใช้คุณสมบัติของเกราะเดิม!!! เพื่อให้เกิดความเสมอภาคต่อแรร์ของอาชีพอื่นทุกชิ้นที่คุณสมบัติออกมาก่อนหน้านี้แล้วมันโคตรกาก คุณก็ไม่ปรับเพราะคุณรับปากว่าจะไม่รับจนกว่าแรร์จะออกครบทุกชิ้น โดยจะปรับพร้อมการปรับระบบสมดุลอาชีพใหม่พร้อมกันทีเดียว ประกาศไว้แล้วก็ต้องรักษาคำพูด ไม่ใช่ผู้เล่นโวยให้มันแล้วคุณมาปรับแบบนี้ ทั้งๆที่ก่อนหน้านี้คุณไม่สนใจที่จะปรับเลย เข้าใจมั๊ย!!!  woon_yes woon_yes woon_yes

"คือ คุณรับปากผู้เล่นไว้ว่าจะไม่แก้ไขคุณสมบัติแรร์ไอเท็มใดๆ หากแรร์ไอเท็มชิ้นนั้นคุณสมบัติออกมาแล้ว และได้นำลงเซอร์ฟเวอร์จริงแล้ว"

ผมผิดพลาดจุดไหนหรือยังไงผมก็ยอมรับตามตรงนะครับ สิ่งที่บอกไปก็เป็นเหตุผลของการกระทำ ไม่ใช้ไม่มีเหตุผลมาพูดไร้สาระโดยไม่มีข้อมูลอะไรนะครับ การทำงานก็เห็นๆกันอยู่ ผิดพลาดจุดไหนยังไงผมก็ขอโทษในข้อผิดพลาดนั้นๆ อยู่ตลอดครับ

และพวกคำที่ผู้เล่นคิดขึ้นมาเองเหมาเอาเองเนีย มันไร้สาระมากครับ การที่เอาคำที่ทางทีมงานไม่เคยบอกมาใช้เพื่อให้การกระทำของทีมงานดูแย่ลง ทำเพื่ออะไรครับอยากชนะทีมงานเหรอครับ งั้นผมให้คุณชนะเลยครับยินดีด้วย
ยังไงก็สุดแล้วแต่ท่านเลยครับสิ่งที่ผมได้บอกไปนั้น ถ้าผู้เล่นยกคำของผมที่ได้บอกไว้มาผมน้อมรับเสมอในคำที่บอกไป และรับคำติที่ทุกท่านได้สั่งสอน แต่ไอคำที่ผมไม่ได้บอกไปนั้น การแต่งขึ้นมาเองมันดูเหมือนคุณไร้หนทางที่จะว่าทีมงานเท่านั้นครับ ดูไร้สาระสุดๆ

เบื่อจริงๆเลยไอพวกอัลไซเมอร์แดกตั้งแต่หงอกยังไม่งอกหัวเนี่ย ลองถามผู้เล่นที่ติดตามบอร์ดประจำดู ใครๆเขาก็รู้ทั้งนั้นว่าทีมงานเคยพูดเรื่องปรับแรร์ไว้ยังไง แต่ไหงคนพูดเองกลับจำไม่ได้ซะงั้น

/เพลีย ขี้เกียจเถียงแระ แถเก่งเหลือเกิน
  g#014 g#014 g#014

ใจเย็นๆ

• Newbie
  • *
หอก 94 ก็เคยโดนปรับมาแล้วนิ ไม่ใช่หรอ หรือยังไงหว่า woon_huh woon_huh แต่ถ้าให้ดีปรับหอก99 กะ ของแร ที่กากๆให้ใหม่ก็ดีนะจีเอม จะไม่โวยวายเลยแหละ อิอิ woon_love woon_love

ping_21

• Jr. Member
  • **
  • อร่อยนะจะบอกให้
จีเอ็มตอบ อยู่ที่จะใช้หรือไม่ใช่  เเล้วความสมดุลละมีไหม จีเอ็มเเบบนี้หาที่ไหนก็ได้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 20, 2012, 18:14:32 โดย จีเอ็มเปเป้ »
--------------------------------------------------------------------------------------------------------------

oatcha

จีเอ็มตอบ อยู่ที่จะใช้หรือไม่ใช่  เเล้วความสมดุลละมีไหม จีเอ็มเเบบนี้หาที่ไหนก็ได้
แต่ถ้าจีแบบนี้นะ ที่อื่นหาไม่ได้แน่ครับ  g#037 g#037

อิน่าร๊ากก แถเก่งจังนะ อิไฟอิเป๋ <ขอทานจำกัด>

• **
  • เปลี่ยนชื่อหนี ทำไปได้
นั้นสิครับ บัคส่วนบัค แรร์ส่วนแรร์

ไม่ได้บอกให้อาทิตย์นี้นำแรร์วิ 95 เข้าสักหน่อย

ร้องเรียกแรร์ชิ้นๆอื่นๆ 2 ชิ้น แล้วไอที่เอาแรร์วิ 95 ออกไปก็เสริมเข้ามาอีก 1 ชิ้นทดแทนสิวะครับ

ขี้เกียจหรือว่าหาเรื่องเบี้ยวครับ หรือจะตามสเตปแถที่เคยทำๆเอาไว้  g#018
สัปดาห์หน้านะครับผู้เล่น >> เดือนหน้าครับ >> ปีหน้าครับ >> ชาติหน้าเลยดีไหมครับ

90% ของพวกพร่ำเพ้อเรื่องชีวิตจริง คือ พวกคนขี้แพ้ต้องพาออกนอกโลก g#037
ณ ที่นี้คือที่ไหน แยกแยะด้วย สร้างอายุตัวเองให้เยอะๆละกัน นับวันตายรอไปด้วย...

อิน่าร๊ากก แถเก่งจังนะ อิไฟอิเป๋ <ขอทานจำกัด>

• **
ข้อความจาก : อุ๊ย!!ขาเป๋+++
ไงไอกระต๋อยน้อย แบบฟอร์มสัมพาดกรูได้ยัง  woon_5555 woon_5555

"แม้ถ้อยคำที่ใช้มันดูไม่ค่อยลื่นหูเลยนะครับ"
อยากสัมภาษณ์นะแต่เจอคำพูดแบบนี้เริ่มจะเปลี่ยนใจและ เพราะดูถ้าคำตอบที่ได้คงจะไร้สาระ มากกว่ามีสาระ

1 สัมภาษณ์
2 ไม่สัมภาษณ์

มันไม่มีตัวเลือกนะครับ บอกเขาไปแล้วจะสัมภาษณ์ก็ต้องสัมภาษณ์สิครับ เขาอุส่าทำดีแจ้งโปรแกรมพร้อมคิดค้นบัคโซลที่ทีมงานยังแถอะไรไม่ออกเลยนะ  g#029

ปัจจุบันบอร์ดอสุราก็แทบไม่มีสาระอยู่แล้วละครับ ได้แค่พิมพ์ทุกเรื่องแหละ ท้านู้นขู่นี่ นัดนู้นนี้ แถนู้นนี้ มันก็แค่ตัวหนังสือทั้งนั้น สุดท้ายแล้ว สาระก็แทบไม่มี ถึงมีก็น้อยมาก ... แต่ปัญหากลับตามมาบาน (ยกตัวอย่างบัคแรร์วิละกัน มาทีบัคก็มา โดนด่ากระจาย แถมยังใช้เป็นข้ออ้างในการไม่อัพเดตแรร์ประจำสัปดาห์ พิมพ์ไปก็คงไม่อัพเดตหรอก เพราะอะไร ก็เรื่องสาระนั้นแหละ มันแทบไม่มี)
สัปดาห์หน้านะครับผู้เล่น >> เดือนหน้าครับ >> ปีหน้าครับ >> ชาติหน้าเลยดีไหมครับ

90% ของพวกพร่ำเพ้อเรื่องชีวิตจริง คือ พวกคนขี้แพ้ต้องพาออกนอกโลก g#037
ณ ที่นี้คือที่ไหน แยกแยะด้วย สร้างอายุตัวเองให้เยอะๆละกัน นับวันตายรอไปด้วย...

ข้อความจาก : อุ๊ย!!ขาเป๋+++

1 สัมภาษณ์
2 ไม่สัมภาษณ์

มันไม่มีตัวเลือกนะครับ บอกเขาไปแล้วจะสัมภาษณ์ก็ต้องสัมภาษณ์สิครับ เขาอุส่าทำดีแจ้งโปรแกรมพร้อมคิดค้นบัคโซลที่ทีมงานยังแถอะไรไม่ออกเลยนะ  g#029

ปัจจุบันบอร์ดอสุราก็แทบไม่มีสาระอยู่แล้วละครับ ได้แค่พิมพ์ทุกเรื่องแหละ ท้านู้นขู่นี่ นัดนู้นนี้ แถนู้นนี้ มันก็แค่ตัวหนังสือทั้งนั้น สุดท้ายแล้ว สาระก็แทบไม่มี ถึงมีก็น้อยมาก ... แต่ปัญหากลับตามมาบาน (ยกตัวอย่างบัคแรร์วิละกัน มาทีบัคก็มา โดนด่ากระจาย แถมยังใช้เป็นข้ออ้างในการไม่อัพเดตแรร์ประจำสัปดาห์ พิมพ์ไปก็คงไม่อัพเดตหรอก เพราะอะไร ก็เรื่องสาระนั้นแหละ มันแทบไม่มี)

ไร้สาระ มันเกี่ยวด้วยหรอครับ ว่าสัมภาษณ์ต้องมีสา่ระอะ เอิ่มม พึ่งรู้  woon_o_o

• **

หน้าไม้ 99 โกงครับ มีกี่ร้อยชีวิตที่มาโวย ทำไมไม่เหมือนแรร์วิ 95 มาเร็วเคมเร็วแถเร็ว

บอกว่าบัค บอกว่ากาก แล้วจะดองไว้ทำไมหลายๆปี ถ้าไม่ดองตั้งแต่แรกมันก็มาเรื่อยๆ บัคก็น้อยลง เอาเถอะมันคืออดีต

ถ้าหากคนมาโวยแรร์วิ 95 แล้วปรับ แล้วเอาออก ก็ช่วยทำให้แรร์ชิ้นอื่นเป็นเหมือนๆกันด้วยสิครับ อย่าหลายมาตราฐานนัก

*ที่บอกว่าของออกมากาก ก็ทำให้มันกากจริงๆหลายอาชีพ แล้วไออาชีพที่มันไม่ใช่สายบู้จริงๆกลับได้อาวุธบู้ พระสายแสงใส่เกราะไม่ต้องลดเวทธรรมชาติ ตกลงเกมนี้จะทำอาชีพเพี้ยนๆใช่ไหม
**ถ้าตัดสินใจเอาออกเพราะว่า กากหรือโกง ผมว่ามันก็แค่สิ่งที่พิมพ์มามันฟังไม่ขึ้น เพราะอะไรละ ไปดูบนๆ หน้าไม้ 99 คนร้องเยอะ ทำไมไม่ปรับ

<-•คนมีปัญหา•->

• **
  • ...เล่นบอร์ดดีกว่า ไม่เสียตัง...

ครั้งที่ 1 ของการปรับ : ผู้เล่นหลายคนก็บอกว่ากากกกกกกกกกกกกกกกกก มากกกกกกกกกกกกกกกกก ก็เลยมีการนำเอาไปแก้ไขความสามารถใหม่อีก และอัพเดทในครั้งที่ 2 หลายคนก็บอกว่า โครตโกงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง
ทางทีมงานจึงต้องเก็บชุดวิซาดแรร์นี้มาทำการโมดิฟายใหม่อีกครั้ง เพื่อให้ความสามารถมันอยู่ตรงกลาง และให้ผู้เล่นทุกคน ทุกฝ่ายได้พึงพอใจ

เอ้า!!!งั้นขอถามหน่อย ที่บอกว่า "ทางทีมงานจึงต้องเก็บชุดวิซาดแรร์นี้มาทำการโมดิฟายใหม่อีกครั้ง" เพราะมีผู้เล่นหลายคน บอกว่า กากกกกก+โคตรโกงงงง เลยต้องเก็บไปพิจารณาใหม่ แล้วทำไม ทีแรร์เทร95 ก็มีคน(หลายๆคน)บอกว่ากากมาก เรียกร้องให้ปรับ แต่ไม่สนใจที่จะเก็บไปพิจารณาใหม่...เพราะอะไร??(ว่าแต่ก็ไม่เชิงหรอกนะที่ว่าไม่ปรับ...แต่มีประกาศก่อนอัพแพทช์ออกมาก่อนเป็นอีกแบบ แต่แล้ว ช่วงดึกของคืนนั้น ก็มีออกมาแก้รายละเอียดใหม่ ซึ่งยังไม่รู้จริงๆว่าทีมงานแอบปรับความสามารถของแรร์เทรหรือปรับรายละเอียดข้อมูลการอัพแพทช์ใหม่ เพราะเรื่องมันผ่านมาครู่ใหญ่ๆแล้ว จนมีผู้เล่นบางคนรับไม่ได้ประกาศเลิกเล่นไปเลยแล้วก็หายไปจากบอร์ดด้วย ซึ่งจีเป้น่าจะรู้จักดี....) ช่วยชี้แจงด้วยล่ะกัน ตามตัวแดงเลยนะ (อย่าบอกนะว่า แรร์เทรมันกากอย่างเดียว แต่ไม่ได้โคตรโกง เลยไม่ได้รับการพิจารณาให้ปรับใหม่

อย่างจีต๊อปน้อยบอกไม่เข้าข่ายเหมือนแรร์วิที่ทั้งกาก+โกง....) คือไม่ได้หวังให้กลับไปแก้ความสามารถหรอกนะ เพียงแต่แค่สงสัยการดุลยพินิจการทำงานของทีมงานก็แค่นั้น
ปล.ขอคำตอบแบบตรงคำถามตัวแดงได้จะดีมาก