GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

แล้วทำมัยแต่ก่อนล๊อคได้ล่ะครับ บอร์ดอื่นก็ล๊อคไม่ได้

♥ น้องเอ :)'

• Sr. Member
โทดครับ ผิดไปนิดนุง แก้ไข จากแวปนี้ http://forum.asura.in.th/index.php?topic=3789.0

ทำมัยล๊อค กระทู้ ไมได้อ้ะครับ ? แต่ก่อนก็ยังล๊อคได้อยุเยยนินาครับ ? กระทุ้ใน บอร์ดอื่นที่ไม่ไช่ บอร์ด แจ้งเบาะแสผู้กระทำผิด ก็ล๊อคกระทุ้ไม่ได้อ้ะครับ แต่ก่อนก็ยังล๊อคได้นินาครับ g#001

firstalonely

• Jr. Member
  • **
  • ป่วนบอร์ด&ดราม่าเป็นอาชีพหลัก
จะแต่งตัวหนังสือให้มันใหญ่เท่าเขาบนหัวทำไม
ขอให้สมองของคุณน้องเอโตเท่าตัวหนังสือได้ไหมค่ะ
ตัวหนังสือแค่พออ่านได้ก็พอแล้ว หรือว่าอยากให้มันใหญ่เพื่อเรียกร้องความสนใจ
ที่มันล็อคไม่ได้ก็ดีแล้วค่ะ นี่มันกระทู้แจ้งผู้กระทำผิด ให้ทีมงานพิจารณาแล้วล็อคกระทู้ฝ่ายเดียวถูกแล้ว
ป้องกันคนปัญญาอ่อนแบบคุณน้องเอมาตั้งถี่ ตั้งมั่ว ตั้งทำซากวิมารเขาพระวิหารอะไรมากมาย
ว่างๆไปหาอ่านหนังสือ หาความรู้ยัดใส่กระโหลกบ้างนะค่ะน้อง หลายคนเขาเบื่อและเหม็นขี้หน้าเต็มทนล่ะ

firstalonely ณ เซิร์ฟสวรรค์

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
จีเอ็มมาตอบแล้ว ไม่เห็นเหรอคับ
สายตามีไว้จับผิดชาวบ้านอย่างเดียวรึไงคับ
 woon_huh
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

(´Д`)ノ oOo.o.O <ซูริ>

• Jr. Member
  • **
  • *~Ca$p€r~*,, if it wasn’t for you :)
น้องเอคงมองไม่เห็น จีเอ็มคงพิมพ์ตัวเล็กไปนิด
ต้องให้จีเอ๊มพิมพ์ใหญ่เท่าเขาบนหัวของน้องเอล่ะมั้งคะ^0^

Do you understand, who I am?
Do you wanna know?

I'm a goddess on my knees ;b

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?

แมกซิม

• Full Member
  • คุณต้องรู้จักเป็นผู้ตามก่อนที่จะคิดเป็นผู้นำ
เนื่องจากผู้เล่นธรรมดาจะไม่สามารถล็อกกระทู้ได้นะครับ
ผมรู้ว่าคุณรู้ว่าผมรู้ แต่ถ้าคุณไม่รู้แปลว่าคุณยังไม่รู้ว่าผมรู้