GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

กุ๊งกิ๊ง ♫ ♪

• Full Member
  • `อิโวลูชั่น พีเค¸.•♥

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
กร๊ากๆๆๆ เต็มๆเลย  g#037
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

แมกซิม

• คุณต้องรู้จักเป็นผู้ตามก่อนที่จะคิดเป็นผู้นำ
จะทำการลงโทษใบ้ตัวละคร จีเอ็มเปเป้ คำนวณเวลาอัตโนมัติข้อหาฟลัดข้อความ
ผมรู้ว่าคุณรู้ว่าผมรู้ แต่ถ้าคุณไม่รู้แปลว่าคุณยังไม่รู้ว่าผมรู้

จะทำการลงโทษใบ้ตัวละคร จีเอ็มเปเป้ คำนวณเวลาอัตโนมัติข้อหาฟลัดข้อความ

ซะงั้น จีแบนจี ระวัง เพ่เปเป้ จะกระทืบ นะเห้ย  woon_5555(ล้อเล่นครับ)

CacAloz

ขอแสดงความเสียใจกับเพื่อนๆเซิร์ฟเวอร์ใต้พิภพด้วยนะครับ เนื่องจากผมกระทำผิดในการฝลัดข้อความจึงโดนแบนใบ้ จึงไม่สามารถเข้าไปจัดกิจกรรมเซิร์ฟเวอร์ดังกล่าวได้นะครับ งดจัดกิจกรรม  woon_555
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 23, 2011, 19:23:52 โดย จีเอ็มเปเป้ »

ขอแสดงความเสียใจกับเพื่อนๆเซิร์ฟเวอร์ใต้พิภพด้วยนะครับ เนื่องจากผมกระทำผิดในการฝลัดข้อความจึงโดนแบนใบ้ จึงไม่สามารถเข้าไปจัดกิจกรรมเซิร์ฟเวอร์ต่างๆ ได้นะครับ งดจัดกิจกรรม  woon_555

เลศนัย ในคำพูดชัดเจน เลยเพ่  woon_5555

yonkung

• บุคคลทั่วไป
ขอแสดงความเสียใจกับเพื่อนๆเซิร์ฟเวอร์ใต้พิภพด้วยนะครับ เนื่องจากผมกระทำผิดในการฝลัดข้อความจึงโดนแบนใบ้ จึงไม่สามารถเข้าไปจัดกิจกรรมเซิร์ฟเวอร์ดังกล่าวได้นะครับ งดจัดกิจกรรม  woon_555
ง่าส์ ซะงั้น T^T~ แต่ขำอ่า จีเอ็มดน ใบ้ ห้ามพูด กดก็เป็นกดจริงๆ สุดยอดเรย กด LIKE  เรย คร๊ๅๅๅๅๅ  woon_love woon_love woon_love

ⓝⓤⓨⓘⓝⓖ

• Jr. Member
  • **
  • ความรู้สึกแบบนี้ ถ้าชั้นไม่ได้รับมันคงดีซะกว่า
ขี้เกียจจัดกิจอ่ะจิเรยฟลัด woon_555 woon_555 woon_555

CHoCoLaT.e

• ปิดเทอมแล้วเฟร้ย~
จีโดนใบ้ พึ่งเคยเห็นในชีวิตค่ะ  g#037

Ryuusei Boy!!

pungponkung

• บุคคลทั่วไป
เนื่องจาก เป็นการกระทำผิดของตัวละครทีมงาน  g#046เปเป้  เราขอทำการลงโทษเพิ่ม อีก  1 เท่าเพื่อเป็นการตักเตือนไม่ให้เป็นตัวอย่างต่อไปคะ  woon_angry woon_angry woon_angry

“•~ น้องเอ ~•”

• Jr. Member
  • **

ไม่ ล๊อคกระทู้ ซะงั้น g#001
ลายเซ็นเกินขนาดจากกฎเว็บบอร์ดที่ตั้งไว้