GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

หยาบ.. ########################

“•~ น้องเอ ~•”

• Jr. Member
  • **
พ่อมุงตาย อิ -.Replay.- กลัวห่าไรนักหนากับอิแค่เขาจะปรับไม่ให้ฟลัด G#007
ลายเซ็นเกินขนาดจากกฎเว็บบอร์ดที่ตั้งไว้

firstalonely

• **
  • ป่วนบอร์ด&ดราม่าเป็นอาชีพหลัก
มีความสุขดีเน๊อะ ปัญญาอ่อน ฟลัดให้คนอื่นเขาด่ายันพ่อแม่แล้วเอาลงบอร์ด
ประสาทดีป่าว[ ยอดรัก ]เอ๊ย!!!
ขอบอกตรงๆนะ ถ้าทำอะไรที่มันมีสาระไม่เป็นก็ไปตายซะค่ะ รกโลกจริงๆ
วันๆไม่ทำอะไร ปัญญาอ่อนเดินขอเงินคนนู่นคนนี้ที แล้วก็ฟลัดให้เขาด่าแล้วเอามาลงบอร์ด
ถ้าว่างมากนัก เอาสมองไปไถนาแทนควายนะค่ะ

firstalonely ณ เซิร์ฟสวรรค์

.SaD_IcE.

• **
มีความสุขดีเน๊อะ ปัญญาอ่อน ฟลัดให้คนอื่นเขาด่ายันพ่อแม่แล้วเอาลงบอร์ด
ประสาทดีป่าว[ ยอดรัก ]เอ๊ย!!!
ขอบอกตรงๆนะ ถ้าทำอะไรที่มันมีสาระไม่เป็นก็ไปตายซะค่ะ รกโลกจริงๆ
วันๆไม่ทำอะไร ปัญญาอ่อนเดินขอเงินคนนู่นคนนี้ที แล้วก็ฟลัดให้เขาด่าแล้วเอามาลงบอร์ด
ถ้าว่างมากนัก เอาสมองไปไถนาแทนควายนะค่ะ

มี like ให้กระทืบไหม   g#037 g#037 g#037

Man-U

• Full Member
น้อง ๆ
อย่าทำแบบนั่นละนะ
ฟลัดอะ ฟลัดให้มีสาาระโหน่ยย  #038

แมกซิม

• Full Member
  • คุณต้องรู้จักเป็นผู้ตามก่อนที่จะคิดเป็นผู้นำ
จะทำการลงโทษใบ้ตัวละคร NotPotato คำนวณเวลาอัตโนมัติข้อหาหยาบคาย
ผมรู้ว่าคุณรู้ว่าผมรู้ แต่ถ้าคุณไม่รู้แปลว่าคุณยังไม่รู้ว่าผมรู้