GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

คำพูดเสียดสี ทำร้ายจิตใจคนอื่น !นรก

_PERRYWiNKlE .

• Jr. Member
  • **
  • _PERRYWiNKiE *

อยู่ดีๆก็มาหาว่าผมอ้วนดำ ซึ่งมันเป็นความจิง ทำไห้ผมเสื่อมเสีย ทำร้ายจิตใจแระเสียใจ
แระยังมาขำหัวเราะเยาะเย้ยผมอีก ซึ่งทำไห้ผมเจ็บปวดมากผมก็ทำอะไรไม่ได้
ได้แต่ทนกับความเจ็บแระเสียใจที่สุด ช่วยจัดการไห้ด้วยคับ  g#043 g#043 g#043

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

~SaKuRaKoo~

• Asura FreeDom
  • MNB NB NB
อย่าเสียใจไปค่ะ อ้วนดำแต่นิสัยดี ไม่กะหลั่ว เหมือนคนว่า

คนว่าน่าจะพิจารณาตัวเองนะ - - ระราน นิสัยไม่ดี หล่อแต่ทุเรสก้อไม่ไหวมั่ง

teukteuky

• **
อุ๊บ!!   แรงง่า  นิสัย  ว่าคนอื่นแบบนี้ได้ไงกัน ทำร้ายจิตใจเว้ยยยยย   woon_angry woon_angry woon_angry

teukteuky

• **
อย่าเสียใจไปค่ะ อ้วนดำแต่นิสัยดี ไม่กะหลั่ว เหมือนคนว่า

คนว่าน่าจะพิจารณาตัวเองนะ - - ระราน นิสัยไม่ดี หล่อแต่ทุเรสก้อไม่ไหวมั่ง
ใช่เลย ว่าแต่คนอื่น ก็งี้แหละค่ะคนเราทำดได้แค่นี้จริงๆ   woon_cry

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • แด๊นนนนน

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • M-LEG..!?

Smile Puii'z

• **
  • .,ไม่เคยเสียจัยที่ได้รักเทอ...

คนทีว่านี้ สมองมีไหมค่ะเทียวไปว่าคนอืนเค้า อ้วนดำ  ถามหน่อยค่ะ หนังหน้าคุนอ่ะ เป็นขนาดไหนหราค่ะ ถึงได้พูดจากดูถูกคนอืนเค้า ตัวเองดีพอแล้วหรือยังค่ะ  หัดตักน้ำใส่ตุม ดูหนังหน้าตัวเองสักนิดนะค่ะ คิดว่ากะลาคงเอาไม่อยู่อ่ะนะ  g#006 g#006 g#006 g#006

Buzaba`

• แด๊นนนนน
เปนผมนะครับ แทนร้องไห้อะด่างี้ "เก่งเรื่องกินหรอครับ" <<เกลียดจิง  g#002

Buzaba`

• แด๊นนนนน

คนทีว่านี้ สมองมีไหมค่ะเทียวไปว่าคนอืนเค้า อ้วนดำ  ถามหน่อยค่ะ หนังหน้าคุนอ่ะ เป็นขนาดไหนหราค่ะ ถึงได้พูดจากดูถูกคนอืนเค้า ตัวเองดีพอแล้วหรือยังค่ะ  หัดตักน้ำใส่ตุม ดูหนังหน้าตัวเองสักนิดนะค่ะ คิดว่ากะลาคงเอาไม่อยู่อ่ะนะ  g#006 g#006 g#006 g#006

สมองเท่า ไอนั่น ของมด  g#037

_PERRYWiNKlE .

• **
  • _PERRYWiNKiE *

แรงอ่า แต่ก็เรื่องจิงมาว่าคนอื่นไม่หัดดูหนังหน้าตัวเอง

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
อ้วนดำแล้วไง ห๊าาาาาา woon_angry
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?