GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

นั่งอยู่ดีดีมาด่า

♥ น้องเอ :)'

• Sr. Member
น้องเอก็เจอ ยืนน่ารักอยุเฉย ๆ ก็โดนด่า ไอ่ งอนเล้าน๊า G#007

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
กระทู้นี้คงไม่มีการตัดสินแบบว่าไม่ตรงประมวลคำหยาบ
ผู้ถูกด่าต้องบรรยายถึงความเจ็บปวดจากคำด่าหรอกนะ #038

เพราะคำแรกมันไม่ตรงประมวลคำหยาบก็จริง แต่คำที่สองมันตรงมาก g#037
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

~!•♫KITKIDKIT♫•!~

• Jr. Member
  • **
ผมเจ็บมากคับ เจ็บจนแทบขำ อยากจะสวน กุเหี้ยมิงก้เหี้ยเพราะคุยกะกุรู้เรื่อง  woon_555 woon_555

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
ผมเจ็บมากคับ เจ็บจนแทบขำ อยากจะสวน กุเหี้ยมิงก้เหี้ยเพราะคุยกะกุรู้เรื่อง  woon_555 woon_555
woon_5555
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

♥ น้องเอ :)'

สะจัยยังไงก้ไม่รุ้ g#037

TAMA

จะทำการลงโทษใบ้ตัวละคร moo..ice คำนวณเวลาอัตโนมัติข้อหาหยาบคาย