GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ด่วน ! วิธีการร้องรหัสผ่านใหม่ มีวิธีอย่างไรติดตามได้เลย

บุคคลทั่วไป · 30 · 31519

- ™ Funny'z ™ -

• Newbie
  • *
  • Hip Hip ! --
แล้วถ้า E-mail โดน บล๊อค ล่ะ ก็ ไม่สามารถเปลี่ยนได้  จะแก้ยังไงหรอค่ะ หรือว่า ทิ้งไปเลย ?

((ปล. E-mail โดนบล๊อคมันแก้ ไม่ได้ เพราะ มันไม่ยอมส่งรหัสมาให้ทางมือถือ ))     g#022 g#022
เจ็บบ่อยๆ .. ค่อยๆ ชิน ^^
ถ้าไม่ได้รู้สึกดี ถ้ามันไม่ได้ออกจากใจ แล้วจะทำทำไมหละวะไอ้@#$#!!

เด็กไม่ดีต้องโดนตีก้น

• Asura Tester
  • Full Member
  • **
  • เลิกเล่นแล้ว แต่ยังอ่านบอร์ด
แล้วถ้า E-mail โดน บล๊อค ล่ะ ก็ ไม่สามารถเปลี่ยนได้  จะแก้ยังไงหรอค่ะ หรือว่า ทิ้งไปเลย ?

((ปล. E-mail โดนบล๊อคมันแก้ ไม่ได้ เพราะ มันไม่ยอมส่งรหัสมาให้ทางมือถือ ))     g#022 g#022

ลบเบอ แล้วใส่ใหม่เน้อ มันจะส่งมาให้เอง (เราก็เคยโดน ขอไป 5 ครั้งแรก จนถึงลิมิตแล้วมันไม่ส่งมาให้ ต้องไปลบเบอร์แล้วใส่เบอร์อีกรอบถึงส่งมา)

ปล. ยืนยันแล้ว ก็เปลี่ยนพาสเมล + เมลที่เอาไว้ลืมรหัสผ่านเมลด้วยนะ

- ™ Funny'z ™ -

• Newbie
  • *
  • Hip Hip ! --

ลบเบอ แล้วใส่ใหม่เน้อ มันจะส่งมาให้เอง (เราก็เคยโดน ขอไป 5 ครั้งแรก จนถึงลิมิตแล้วมันไม่ส่งมาให้ ต้องไปลบเบอร์แล้วใส่เบอร์อีกรอบถึงส่งมา)

ปล. ยืนยันแล้ว ก็เปลี่ยนพาสเมล + เมลที่เอาไว้ลืมรหัสผ่านเมลด้วยนะ

เคยทำ แล้ว งับ แต่มันไม่ไ่ด้  จิงๆ  ยังไง ก็ ขอบคุณ คำแนะนำ ด้วยงับบ   woon_sunny woon_sunny
เจ็บบ่อยๆ .. ค่อยๆ ชิน ^^
ถ้าไม่ได้รู้สึกดี ถ้ามันไม่ได้ออกจากใจ แล้วจะทำทำไมหละวะไอ้@#$#!!

จีเอ็มแพท

• Global Moderator

เคยทำ แล้ว งับ แต่มันไม่ไ่ด้  จิงๆ  ยังไง ก็ ขอบคุณ คำแนะนำ ด้วยงับบ   woon_sunny woon_sunny
ทำตามวิธีนี้ดูครับหากไม่ได้รับ mail จากทีมงาน http://forum.gameindy.com/index.php?topic=299.0
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า

Fank

• Player
  • Jr. Member
  • **
  • ส่วนบุคคล
อยากให้เปลี่ยนเมลได้ อะครับ ~_~
ลายเซ็นจะแสดงที่ด้านล่าง ของแต่ละข้อความ รวมถึงข้อความส่วนตัว คุณสามารถใช้ BBC โค๊ดและสัญลักษณ์แสดงอารมณ์ได้

จีเอ็มแพท

• Global Moderator
อยากให้เปลี่ยนเมลได้ อะครับ ~_~

กรณีต้องการแจ้งเปลี่ยนอีเมลใหม่ ผู้เล่นต้องทำการตั้งกระทู้ในหน้าแจ้งปัญหา

แล้วทำการส่งแฟกซ์สำเนาบัตรประจำตัวประชาชน(พร้อมเซ็นรับรองสำเนาถูกต้อง)เพื่อทำการยืนยันการเป็นเจ้าของไอดี
ส่งมาที่หมายเลข 027347591

หลังจากได้รับการตรวจสอบแล้ว ทางทีมงานจะทำการแก้ไขข้อมูลให้ครับ
หากไม่สามารถยืนยันการเป็นเจ้าของไอดีได้ ทางทีมงานขอสงวนสิทธิ์ในการแก้ไขข้อมูลให้
ครับ

woon_o_o
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า

☜❤☞ElecTroYTT☜❤☞

• Fuck You!!
  • Maybe
วิธีป้องกันประหลาดๆนะคับ ตอนเล่นเปิดอีกจอหรืออีกเครื่องก้ได้ใส่ไอดีเตรียมไว้เลยแต่ที่เล่นก้เข้าไป แล้วก้เปิดเว็บเตรียมเปลี่ยนรหัสกรอกข้อมูลให้พร้อม พร้อมที่จะกดตกลงแล้วมันเปลี่ยนเลย แล้วก้เล่นสบายใจพอมีใครเข้ากดเข้าไอดีเลยแล้วไปกดเปลี่ยนรหัส จบ g#037 g#037 g#037
ลำบากมาก

CacAloz

วิธีป้องกันประหลาดๆนะคับ ตอนเล่นเปิดอีกจอหรืออีกเครื่องก้ได้ใส่ไอดีเตรียมไว้เลยแต่ที่เล่นก้เข้าไป แล้วก้เปิดเว็บเตรียมเปลี่ยนรหัสกรอกข้อมูลให้พร้อม พร้อมที่จะกดตกลงแล้วมันเปลี่ยนเลย แล้วก้เล่นสบายใจพอมีใครเข้ากดเข้าไอดีเลยแล้วไปกดเปลี่ยนรหัส จบ g#037 g#037 g#037
ลำบากมาก

แจ่มครับไอเดียดี

และป้องกันอีกอย่างก็ เล่นเสร็จทุกครั้งก็เปลี่ยนรหัสเลย หึหึ (ถ้าไม่ขี้เกียจ)

วิหคเพลิง

• Newbie
  • *
  • ...
 g#006 สำหรับผมนะสมัครเกมส์นี้มา 4 ปีแล้ว อีเมลล์ที่ใช้สมัครเกมส์ ดันลืมพาสเข้าไม่ได้ 3 ปี จะโดนแฮกอีเมลล์ปะนิ  g#037

popeyepop

• Jr. Member
  • **
ของหนูจะเปลี่่ยนรหัสตรวจครบหมดเเน่ใจว่าถูกเพราะรหัสกะพิเศษที่ส่งมา(เมื่อหลายปีก่อน)มันเหมือนกัน แต่มันบอกพิเศษไม่ถูกทำไงดีคะอีเมลก้กู้ไม่ได้นานเเล้วด้วย g#002 g#002 woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry

katana002

• Newbie
  • *
แล้วเมื่อไรผมจะยืนยัน เลขบัตรได้ ครับ เพราะตอนนี้id ของผมยังไม่สามารถยืนยันเลขบัตร์ได้เพราะลืมรหัสผ่านพิเศษ !!! หรือรหัสผ่านพิเศษมันรีก็ไม่รู้เหมือนกัน นะครับเพราะตอนช่วงที่ จีให้ยืนยันเลขบัตร์ใหม่ผมไม่ได้ทำเพราะยังไม่ได้กลับมาเล่น   แล้วตอนนี้ทุกidของผม ไม่สามารถใช้พาสพิเศษได้แถม ยังไม่ได้ยืนยันบัตรทุกid !!กรุณาช่วยตอบด้วยนะครับจี เพราะผมเคยส่งเรื่องไปแล้วบอกให้รอ3-4 เดือนแต่ยังไม่เห็นว่าจะแก้ไขยังไงเลยคับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 29, 2013, 13:30:58 โดย katana002 »