GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

สัตว์เลี้ยงบัคอีกแล้วครับจีช่วยดูให้หน่อยครับ

good_ending

• Jr. Member
  • **
 woon_sad2 แจ้งในhttp://support.gameindy.com แล้วครับอันนี้โพสไว้ติดตามความเคลื่อนไหวคับ

ฝากจีเอ็มดูแลด้วยครับ g#006

good_ending

• Jr. Member
  • **
ตอนแรกรูปขึ้นทำมัยรูปหายหว่า
 g#035 ระบบกากป่าวรับฟระเนี่ยอุตส่าจะคุยดีๆไม่ใช้อารมณ์แล้วนะ

pungponkung

• บุคคลทั่วไป
 ในส่วนนี้ทางทีมงานได้ดำเนินการรับเรื่องและทำการตรวจสอบให้แล้ว ในปัญหาที่ 10982  โดยจะมีการจัดส่งสัตว์เลี้ยงใหม่ ให้ในพฤ ที่ 17 นี้ค่ะ รบกวนผู้เล่นทำการ Prize Chest  ให้ว่างด้วยนะค่ะ

photonet

• Newbie
  • *
  • -*-
ในส่วนนี้ทางทีมงานได้ดำเนินการรับเรื่องและทำการตรวจสอบให้แล้ว ในปัญหาที่ 10982  โดยจะมีการจัดส่งสัตว์เลี้ยงใหม่ ให้ในพฤ ที่ 17 นี้ค่ะ รบกวนผู้เล่นทำการ Prize Chest  ให้ว่างด้วยนะค่ะ
พรุ่งนี้ชัวนะจีเอม ไม่พลัดวันนะ woon_o_o

photonet

• Newbie
  • *
  • -*-
20.00 ยังไม่มีของเข้า Prize Chest เลย คับจีเอม...???