GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

แส้หางกระเบนหาจากไหนครับ

XunXus

• Newbie
  • *

เอิธไงจะใครล่ะ

• Full Member
ดรอปจากบอด คอรัปเซอร์ เจ้าแห่งการล่มสลาย เขียนถูกป่าวไม่รุร้นะ

maxgameindy

• บุคคลทั่วไป

แส้หางกระเบนได้จากกล่อง 70 นะครับ  woon_bye woon_bye
แส้หางกระเบนเป็นไอเทมปลอบใจ ของคอรัปเซอร์ครับ เป็นแส้เวล66 กล่อง70จะมีได้ไงหละครับ  woon_huh woon_huh woon_huh

maxgameindy

• บุคคลทั่วไป
แส้หางกระเบนได้จากกล่อง 70 นะครับ  woon_bye woon_bye
แส้หางกระเบนเป็นไอเทมปลอบใจ ของคอรัปเซอร์ครับ เป็นแส้เวล66 กล่อง70จะมีได้ไงหละครับ  woon_huh woon_huh woon_huh
ขอโทาทีครับ ผมมึนไป ส่งสัย ดูผิดอันครับ  woon_sad1