GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

♥♥♥เกมอืนยังมีเลย..ทำไมอสุราไม่มี..♥♥♥

♂ออกศึกรบ..จบศึกรัก♀

• Full Member
  • <<~@"รักกันใว้เถิด"@~>>
 woon_yes
      ทำแบบนี้ได้มั๊ยคับ ในรายชื่อสมาชิกในสมาคม ว่า..
      ใคร..ที่ออนครั้งสุดท้ายวันที่เท่าไหร่ หรือ
      ใคร..ที่ไม่ได้ออนมากี่วัน
      เกมอื่นๆหลายเกมเลยที่ได้ลองไปเล่นมา ทำไมเค้าถึงทำได้นะ
      แต่ทำไมอสุราถึงทำไม่ได้ หรือยังไม่ได้ทำ
      จำได้ว่า เคยมีคนตั้งกระทู้ อยากให้มีแบบนี้มานานละ ถ้าจำไม่ผิด..
      เพิ่มไรใหม่ๆๆเข้าเกมบ้าง ก้อเป็นสีสันนะ...
      แบบไม่หวังผลประโยชน์น่ะ ....งุมๆๆๆๆๆๆๆๆ
                  woon_yes

oatcha

แล้วจะชื่อกิวจะติดยศให้เอาด้วยเปล่าครับ เช่น สมาชิกมี1ดาว ขุนพล2ดาว รองหัวหน้า3ดาว หัวหน้า3ดาวและมีอะไรครอบแบบยศตำรวจทหารปะ คิดเล่นๆหมือนกันนะ  g#023

gukonthai

• Jr. Member
  • **
หน้าจอเล้กนิดเดียว ขึนมากไปกว่า นี้ คงย่อส่วน ตัวละคร อิอิ  woon_5555 woon_5555 woon_5555

AL_T@ToB@_$

• Newbie
  • *
ก็ทำแบบว่าเวลากดแล้วถึงจะขึ้นข้อมูลสิคับ ถ้าเป็นหน้าปกติก็เป็นแค่ชื่อ เวล กับอาชีพไปก็พอ

รักในหลวง

• **
 woon_yes woon_yesเคยมีคนเสนอแล้วนิครับ แต่จีเอ็มก็ไม่ได้ใส่ใจอะไรเลย

oatcha

woon_yes woon_yesเคยมีคนเสนอแล้วนิครับ แต่จีเอ็มก็ไม่ได้ใส่ใจอะไรเลย
  แต่เราใส่ครับใจ ใส่มันเข้าไป  g#016 g#016

♥ น้องเอ :)'

• Sr. Member
แค่เพิ่มตัว ลูกน้ำ(,) เวลากดบริจาคเงินเข้ากิลยังไม่ทำให้เลย - -
บอกจะนำไปเข้าที่ประชุม/พิจรนา ผ่านไปนับปีก็ยังคงไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลง - -

420

• **
เกมไทย ยังตั้งชื่อเป็นภาษาไทยไม่ได้เลยครับ เกมนอกยังตั้งได้เลย  g#003

woon_huh
    มันเป็นอย่างนี้นี่เอง..ถ้างั้นขอเสนอแบบนี้ล่ะ
    สมาชิกในสมาคมใครที่จะดูว่าไม่ได้ออนมากี่วัน หรือล่าสุดวันที่เท่าไหร่
    ให้เสียเงินจำนวน500บิลล่า หรือ2-5โซล...ถึงจะสามารถรู้ข้อมูลดังกล่าวได้
    เสนอแบบนี้คงจะเร็วทันใจเลยมั๊ยนี่ เรื่องเงินเรื่องทองนี่...
                    woon_555 g#030

.P a t c h a :)

g#017 g#017 g#017

เพื่อนทั่วไป เขาจะมองเห็นแค่ "คุณกำลังร้องไห้"
,,แต่...เพื่อนแท้ มีหัวไหล่ไว้ให้คุณ "คอยซับน้ำตา"

g#019 g#019 g#019

woon_huh
    มันเป็นอย่างนี้นี่เอง..ถ้างั้นขอเสนอแบบนี้ล่ะ
    สมาชิกในสมาคมใครที่จะดูว่าไม่ได้ออนมากี่วัน หรือล่าสุดวันที่เท่าไหร่
    ให้เสียเงินจำนวน500บิลล่า หรือ2-5โซล...ถึงจะสามารถรู้ข้อมูลดังกล่าวได้
    เสนอแบบนี้คงจะเร็วทันใจเลยมั๊ยนี่ เรื่องเงินเรื่องทองนี่...
                    woon_555 g#030
woon_yes
            เพิ่มอีกหน่อยก้อยังพอไหวนะ เป็น5000 หรือ20-50โซล....สนใจมั๊ย...(โหดน่าดูเลย)
                             woon_555