GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

กิจกรรม พิทักษ์เซาร์เทิร์นฟอร์ท

pool112

• Newbie
  • *
อยากให้ เปลี่ยนอาชีพอื่นบ้าง สลับหมุนเปลี่ยนอาชีพอื่นๆบ้าง ทุกครั้งที่ลง นี่เจอแต่สายนักรบ จะเดือนละเล่นแต่เดิมๆ

ข้อเสนอครับ
 ให้เปลี่ยนอาชีพอื่นๆ ทุกคร้ง ที่มีกิจนี้ แบบ ลงครั้งนี้ได้สายนักรบ ครั้งต่อไปเปลี่ยนเป็นสายเวทบ้าง นี่มีแต่เดิมๆ จนน่าเบื่อ

niverdie5

• Newbie
  • *
อยากให้ เปลี่ยนอาชีพอื่นบ้าง สลับหมุนเปลี่ยนอาชีพอื่นๆบ้าง ทุกครั้งที่ลง นี่เจอแต่สายนักรบ จะเดือนละเล่นแต่เดิมๆ

ข้อเสนอครับ
 ให้เปลี่ยนอาชีพอื่นๆ ทุกคร้ง ที่มีกิจนี้ แบบ ลงครั้งนี้ได้สายนักรบ ครั้งต่อไปเปลี่ยนเป็นสายเวทบ้าง นี่มีแต่เดิมๆ จนน่าเบื่อ

มันเปลี่ยนได้ครับ อยู่ตรงจุดเกิดจะมี npc

pool112

• Newbie
  • *
ขอบคุณมากครับ มีกิจอีกที จะลองดู ขอบคุณหลาย woon_love