GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ต้องปรับแล้วนะผมว่า

nattaphatcub

• Newbie
  • *
 woon_cry. วันนี้ผมรองเข้าไปเล่นมาผมเล่นตั้งแต่เปิดเซิฟ.เล่นสนุกมาก3-4ปี เลิกไป5-6ปีกลับมาพยามเล่นแต่บอกเลย
ยุคมันเปลี่ยนนะครับเกมยากจุกจิกมากไปสมาธิความอดทนเดี๋ยวนี้มันเปลี่ยนสมัยก่อนผมหัวเกียนมอ1-2มาเล่นก็โอเคเล่นได้ทั้งวัน
แต่เดี๋ยวนี้มาเล่นวั้นไม่ได้ขนาดว่า. ผมพอรู้จากข้อมูลเกมเก่ายังงเลยต้องไปทางไหนวะ. อ้าวมักิจกรรมอ่าแล้วไปส่งไหนว่าสรุปคือ
ตัวเกมยังไม่ส่งเสริมให้น่าอยากเล่นด้วยตัวมันเองยังไม่รวมสภาพแวดล้อมสังคมเลย รองคิดดูนะคนเพิ่งเริ่มมันจะเอาไงดีวะมามึนๆยากไปหมดคุยติดต่อออฟชันรายละเอียดเยอะแยะไปหมด. ต้องไปตีโจทย์ละหละว่าควรแก้ยังไงไม่งั้นลูกค้าใหม่ๆยากจะเกิด
(ขนาดผมว่างนั่งเล่นแต่โตแล้วมีภาระบ้างแต่ถอดสจไปเกือบ3-4รอบ)ความรู้สึกคือมันยากเสียเวลาและเหงาเกินไป*ตามความรู้สึกไง.   ผมรักเกมนี้มากนะเล่นมามีประสบการณ์ดีๆมากมายรักนะเลยมาแนะนำ แก้ได้รึป่าวไม่รู้นะแต่เอาใจช่วย.

~sodachong~

• Newbie
  • *
++++ ผมกลับมาเล่นได้เกือบเดือนล่ะ หลังจากที่ไม่ได้เล่นมา 3-4 ปี
คือระบบเกมส์งงมาก 555555 นู่นนี่นั้นเยอะไปหมด เพื่อนก็หายหมด