GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เซิฟเเลค Sv สวรรค์

_T_T_T_

• Full Member
ถ้ามันจะเเลคเเบบนี้ก้โรวๆ ไปเหอะครับ หัดเข้ามาดูบ้างก้ดีนะครับ จะได้รู้ว่าเกม ที่ ท่านคุม มันเป็นยังไง ไม่เอาใจใส่ผู้เล่นเเล้วจะเอาแต่โปรโมชั่นหาเงินอย่างเดียว มันไม่ใช่นะครับ เเล้วผมถามหน่อยตอนนี้เเรร์ล้นเซิฟเเล้ว เดี่ยวสักหน่อย ของก็ไม่มีค่า เเล้ว มันจะมีเทรในเกมนี้อีกต่อไปไหมครับ ผมรู้ว่าเอามาเผื่อระบบฟิวชั่น เเต่ หัดดูคนเล่นเทรบ้างนะครับ เขาดรอปมา ขายออกไหม เขาจนจะโยนทิงกี้กันหมดละครับเเรร์อ่ะ หัดสนใจ ผู้เล่นบ้างไม่ใช่สนใจเเต่เงินอย่างเดียว !  woon_angry จีรุ่นนี้ เเม่ม ชุ้ยวะ

_T_T_T_

อยากให้ย้อนไป ProJectOne เเล้วไปศึกษาดูบ้างก็ดีนะครับ ว่า ตอนนี้กับตอนนั้นอันไหนหน้าเล่นกว่ากัน

Jimmy'

ยังไม่ชินอีกหรอ เเลคเนี้ยยยย เขาชินกันหมดเเล้ว ว ว 
ประชด ><'

ป.ปูม

• Jr. Member
  • **
  • ~ใต้ฟ้าสีคราม~
ผ่านเวลามานเนิ่นนานเท่าไหร่ เกมร์นี้กะยังคงเสถียรภาพ แห่งความแลคไว้ได้อย่างเหนียวแน่น มาตรฐานจริงๆ นะครัช  g#019 g#019 g#019

*~ช้างน้อยคลับ~*, *~Ca$p€r~*, -:-สมาคมลึกลับแห่ง~อาโปบิส-:-
ปัจจุบัน :ตัวละคร PooM_AE90 จุ 6 ตัวเดียว* ผมไม่ได้เล่นนะครับ โปรดระวังคนแอบอ้าง