GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อสุราเพื่อวันที่ดีกว่า 1

pool112

• Newbie
  • *
เรื่องแรกที่อยากเสนอ คือเกี่ยวกับวิหาร นักรบและวิหารผู้ใช้มนตราอสุรา น่าจะมี ที่ๆใช้ฝากของ ได้หน่อย วิหารทั้งสองออกใหญ่แต่หาที่เบิกหรือฝากของไม่ได้เลยนี่มันอะไรกัน ต้องวิ่งกลับไปตลาด และที่สำคัญข้อเสนอแนะนะครับ จะว่าไงก็ช่วยเสนอแนะกันมาได้ วิหารนักรบอสุรา ควรมีที่สำหรับถลุงแร่นะครับ เพราะออกมาจากวิหารก็มีที่สำหรับ ขุดแร่ระดับ 3-4 เกมมันพัฒนายังไงเอาถลุงแร่ไปไว้อัฟราฮา แร่ก็ไม่มีให้ขุด ดันเอาถลุงแร่ไปไว้ ที่มีแร่ วิหารนักรบกลับไม่มีถลุงแร่ อย่าบอกว่าต้องไปตลาดเลยครับ แค่ย้ายจากอัฟราฮามา วิหารนักรบก็จบละ หรือเพิ่มอีกที่ไปเลยก็ได้ ถีงยังไงก็เป็นข้อเสนอนะครับ ทางจีเอ็มจะว่ายังไงก็แล้วแต่เห็นสมควรครับ ที่เสนอไปเพื่ออยากให้มันดีกว่าเดิมแค่นั้นเอง.....

ADox

• Administrator
  • Full Member

pool112

• Newbie
  • *
เดี๋ยวหาจุดลงให้นะครับ

รออยู่นะครับ ถึงไม่รู้จะได้เมื่อไหร่ ผมมีสิ่งที่จเสนออีกเพียบ

ADox

• Administrator
  • Full Member
เดี๋ยวหาจุดลงให้นะครับ

รออยู่นะครับ ถึงไม่รู้จะได้เมื่อไหร่ ผมมีสิ่งที่จเสนออีกเพียบ
ลง NPC ตีบวก (ที่มีตัวเลือกฝาก-ถอน)และเตาหลอม ตามจุดที่เสนอมาให้แล้วนะครับ