GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดทประจำสัปดาห์ "3 สิงหาคม 2559"

ZoDiC คนเดิม

• Full Member
อย่ามาโวยวายกันได้มั้ย ทำงานมันก็ได้เงินดิ ไม่ขายของจะเอาเงินจากไหนเลี้ยงลูกเลี้ยงเมีย
เห็นใจทีมงาน ณ จุดนี้ด้วย ไม่ขายของจะให้สร้างเกมเพื่อการกุศลรึไง
แล้วเรื่องบัคนี่พูดเลยนะ เกมนี้ไม่มีบัค ที่เห็นทั้งหมดคือคิดกันไปเอง
ถ้ามีจีก็คงแก้ไปแล้ว ไม่มีทีมงานดีๆที่ไหนเค้าจะปล่อยปะละเลยได้ขนาดนี้หรอก

นี่มันสุดยอดเกมไทย ก้าวไกลระลับสากล ทีมงานก็ต้องมีคุณภาพอยู่แล้ว ใช่มะๆ 
#เกมนี้ไม่มีบัคที่เห็นคือคิดกันเองไป
#ทีมพี่ลุ๊มมม *เสียงสูง*   จุ๊บ

woon_sad1 woon_love woon_sad1 woon_love woon_sad1 woon_love woon_sad1 woon_love woon_sad1 woon_love woon_sad1

เราคงคิดไปเอง มั้ง ที่ ตัวละคร กับ เป้าไม่ตรงกัน

มึงรอส้นตีนอะไร จะแก้เมื่อไหร่

รอส้นตีนผู้เล่นไงละ ได้กินตีนไปสัก ที คงรีบแก้อย่างไว

#สายเถื่อนมาเอง

นักรบ อสุรา

• ไม่เลิกแต่ยังไม่เล่น
  • Newbie
  • *
ทีมงานทำงานได้เก่งมากเลยครับ  ปรบมือๆๆๆๆๆๆๆ  อัพเดทแต่ละที มีแต่คนแซ่สร้องสรรเสริญ ทำได้ไง  หน้าด้านชะมัด

Body

• Newbie
  • *
  • ไม่เอาดิ่น้องๆ
หมดมุกแล้วก็ปิด ๆ ไปเถอะ อย่ายื้อเลย 5555555555555
เหนื่อยก็พัก ไม่รักก็อย่าทำต่อเลย

จีเอ็มวัคซีน

• GAMEINDY Supporter
  • Newbie
  • จีเอ็มวัคซีน[ยินดีให้บริการ]
อย่ามาโวยวายกันได้มั้ย ทำงานมันก็ได้เงินดิ ไม่ขายของจะเอาเงินจากไหนเลี้ยงลูกเลี้ยงเมีย
เห็นใจทีมงาน ณ จุดนี้ด้วย ไม่ขายของจะให้สร้างเกมเพื่อการกุศลรึไง
แล้วเรื่องบัคนี่พูดเลยนะ เกมนี้ไม่มีบัค ที่เห็นทั้งหมดคือคิดกันไปเอง
ถ้ามีจีก็คงแก้ไปแล้ว ไม่มีทีมงานดีๆที่ไหนเค้าจะปล่อยปะละเลยได้ขนาดนี้หรอก

นี่มันสุดยอดเกมไทย ก้าวไกลระลับสากล ทีมงานก็ต้องมีคุณภาพอยู่แล้ว ใช่มะๆ 
#เกมนี้ไม่มีบัคที่เห็นคือคิดกันเองไป
#ทีมพี่ลุ๊มมม *เสียงสูง*   จุ๊บ

woon_sad1 woon_love woon_sad1 woon_love woon_sad1 woon_love woon_sad1 woon_love woon_sad1 woon_love woon_sad1

เราคงคิดไปเอง มั้ง ที่ ตัวละคร กับ เป้าไม่ตรงกัน

มึงรอส้นตีนอะไร จะแก้เมื่อไหร่
ขออภัยด้วยนะครับ ตอนนี้ทีมงานกำลังเร่งแก้ไขอยู่นะครับ
t=6s

จีเอ็มวัคซีน

• GAMEINDY Supporter
  • Newbie
  • จีเอ็มวัคซีน[ยินดีให้บริการ]
ในส่วนนี้ทีมงานกำลังเร่งแก้ไขให้อยู่นะครับ
t=6s

แฟนกันในเกมเEดผ่านสายแลนไม่ได้นะจ๊ะ

• หาเมียในเกมพร้อมเปย์
  • Jr. Member
  • **
  • กุทิวศรีสมัย
เหมือนจะเร่งมากเลยนะตู้หยอดอะเร่งเปลี่ยนไวๆ
เบื่อวะพวกผัวเมียในเกมโลกแห่งความฝันปัญญาอ่อน