GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ถามเพื่อนๆเรื่องกริมทูธหน่อยคับ

SnackJackCTK24

• Newbie
  • *
อยากทราบว่าในเซิฟPKมีกริมทูธประมาณกี่ตัวครับ?? woon_yes
แล้วระหว่างกริมธูทกับเซริวตัวไหนดีกว่ากันครับ?? woon_huh

มนุษย์ว่างผู้หนึ่ง

• เราจะจืดจางไปด้วยกัน
  • Jr. Member
  • **
ถามมั่งทำไมกริมทูธในสวรรค์ไม่มี
เมื่อนานมาเเล้ว มีกิจกรรม กิลวอ เซิฟ pk ชนะ เลยได้กริมไปครับ ( จำไม่ได้ละ นานจัด )

กริมทูธมีทั้งเกม แค่10 ตัว นับแต่เซิร์ฟหลัก สมัยก่อนมีการแข่งขัน battle โดยให้หัวหน้าสมาคมเลือกคัดคนในสมาคมมาแข่งขัน สมาคมละ10คน เซิร์ฟPK ชนะไป เลยได้ทั้งหมดสิบตัว

sandarn_

• Jr. Member
  • **
  • ~ทีเอ็งข้าไม่ว่าทีข้าเอ็งอย่าโวย~