GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ถ้าเพื่อนๆสอบตกจะบอกกับ ป่าป๋ากับหม่าม๋าอย่างไร

โพลล์

ถ้าเพื่อนๆสอบตกจะบอกกับป่าป๋า หม่าม๋า ยังไง

คุณพ่อครับ คุณแม่ครับ ผมสอบตกครับ T^T
14 (27.5%)
พ่อ แม่ ไม่มีใครเขาเก่งไปหมดทุกอย่างหรอก
12 (23.5%)
ครูสอนไม่รู้เรื่อง!!!!
15 (29.4%)
ฆ่าตัวตาย!!
5 (9.8%)
หนูขอโทษษษษษษ
5 (9.8%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 51

foam0025

• Jr. Member
  • **
ถ้าเป็นเพื่อนๆจะทำอย่างไรครับ ถ้านอกจากนี้มาแบ่งปันกันด้วยนะครับ

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
บอกสอบตก จบ g#008
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

™۞۩•3•۩۞™

• ล้านถ้อยคำยังน้อยไป หากจะใช้แทนคุณความดี
  • **
  • ლ(ಠ益ಠ)ლ

SLEEP

• **
  • โปรเกรียนเมอร์ฝึกหัด
อันนี้เหตุการณ์จริงของผมมาเล่าสู่กันฟัง  g#009

หลังจากผลการเรียนออกคิดอยู่นานว่าจะบอกแม่ดีมั้ย
สุดท้ายเลยตัดสินใจกลับไปบอกแม่ด้วยตัวเอง

ลูก: แม่ ผม มีแต่เกรด D แถมติด F เกรดเทอมนี้ไม่ถึง 2 เทอมหน้าโดนรีไทน์แน่ๆเลย  g#002
(คิดในใจ: ตรูโดนด่าแน่ๆ  g#036 g#036 g#036 g#036)
แม่: อ๋อหรอลูก  (เหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น) g#017
ลูก: (คิดในใจ: จะไม่ว่าอะไรหน่อยเลยรึ..... g#040 )

Status:ออนได้แต่บอร์ด

# Зρ_ησω

• Full Member
  • ยิ้ม..หน่อยสิมึง :]

เอาใบเกรดให้ แล้วใส่หูฟัง อยากบ่นกะบ่นไป ไม่ได้ยิน ~  g#004  g#004  g#004

# Зρ_ησω 

ประธานสมาพันธ์เลสเบี้ยนนานาชาติ

• จงภูมิใจเถิดที่เกิดเป็น ไทย มิเป็นทาสใครและมีน้ำใจล้นปริ่ม
ไม่รู้แหะ ไม่เคยสอบตก มีแต่เรียนไม่จบ และอยากย้ายที่เรียน

ดูเธอ "สวยขึ้น" ผิดหู! ผิดตา! ..
 ตั้งแต่ไปเสริม "นอ" มา เธอสวยจริงๆ .. !!!

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
ถ้าสอบตกใช่มั้ย

ผู้ชายก็บอกพ่อไป ผมเป็นเอดส์
ผู้หญิงก็บีบน้ำตาแล้วบอกแม่ว่า หนูท้อง

g#034
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

gabriel

• Newbie
  • *
ถ้าสอบตกใช่มั้ย

ผู้ชายก็บอกพ่อไป ผมเป็นเอดส์
ผู้หญิงก็บีบน้ำตาแล้วบอกแม่ว่า หนูท้อง

g#034

จะไม่โดนด่าหนักกว่าเดิมรึครับท่าน  g#020 g#020 g#020

-Ai-

บ้าน ผมเฮฮาเลย บ้างครั้ง

ผม : ไปเอาผลสอบมา ตก 1 ตัว

แม่ : ฮ่า ๆ เรียนยังไงให้ตก 55555 กินข้าว ๆ ๆ

จบละ บทสนทนา 5555

DoMakajanG

• Hero Member
  • ตบหัวทิ้ม

KOWFANg. M$

• ♥ คุณพระ คุณเทร คุณแคส
แม๋ขาาา เค้าสอนไม่ดีหนูไม่เค้าใจ  g#002

ให้มันเป็นความทรงจำ

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
ไม่บอกอะคับ รอให้รู้เอง โดนด่ายับเลยเรา
ป๋าโดมทำงานแล้วไม่ใช่รึ g#009
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

CHoCoLaT.e

• ปิดเทอมแล้วเฟร้ย~
ถ้าซินบอกก็คงจะ...
ซิน: แม่ซินสอบตก
แม่: ตกงั้นหรอ
ซิน: ครั้งแรกในประวัติศาสตร์ อ๊าก!!!!~
(ช็อคมากกว่าแม่อีก g#015)

Ryuusei Boy!!