GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เดือนนี้ไม่ออกโปรหราครับ

koozangdae

• Newbie
  • *
 g#046 พรุ่งนี้จะกิจกรรมขายของเถื่อน แล้วไม่ออกโปรดีๆมาให้เติมก่อนหราครับบางคนเติมแล้วซื้อของไม่ทัน  อย่างน้อยก็ได้อะไรบ้างจากการเติมเงินงั้นก็เหมือนเติมแล้วผิดหวังเพราะซื้อของไม่ทัน พิจารณาดูแลกันหน่อยนะไม่มีคนแล้วเหลือซัก10คนได้มั้งตอนนี้ก่อนจะ  woon_bye กันหมด ไม่งั้นก้เอาของมาขายให้พอต่อความต้องการหน่อยคนที่ไม่เก่งจะได้ตามเขาทันบ้าง ฝากไว้คิดกันนิดนึงนะครับใจก้อยากเล่นอีกนานแต่ใครจะอยากอยู่กับเกมร้างนี่มันสังคมออนไลนืไม่มีคนใครจะอยู่

pungponkung

• บุคคลทั่วไป
โปรเรามีออก อยู่เป็นระยะๆ นะ ติดตามได้เลย ไม่นานอิอิ  g# g#022 g#022 g#022 g#021 g#021

koozangdae

• Newbie
  • *
วันนี้ว่าจะเติมไว้ซื้อของเถื่อนพรุ่งนี้ซะด้วยไม่มีโปรจะเติมดีมั้ยนะ g#025 g#025

~๑mani๑~

• ผู้หญิงอย่าหยุดสวย ^^
  • Jr. Member
  • **

tokidoki

• Jr. Member
  • **
 g#040  ไม่นานแล้วมันออกมาทันซื้อของเถื่อนมั้ย ----> ไม่ทัน

จะหลอกให้เติมเงิน 2 รอบว่างั้น  g#016 g#046

หนอนชาเขียว

• Newbie
  • *
g#040  ไม่นานแล้วมันออกมาทันซื้อของเถื่อนมั้ย ----> ไม่ทัน

จะหลอกให้เติมเงิน 2 รอบว่างั้น  g#016 g#046

ถูกต้องแล้วคร้าบบบบบบบบบ