GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

C3ชาปล็อคเป้ามันทำยังไงอยู่ตรงไหนครับไม่รู้รายละเอียดจิงๆผมมือใหม่ครับ

kkkung1122

• Newbie
  • *
สกิลc3ชาปล็อคเป้าพอลองไปหาดูเขาก็บอกโบสถ์เมทัลลิกานาแต่ก็หาไม่เจอคือผมยังขาดอะไรไปรู้ป่าวไม่รู้จริงๆครับผมเป็นผู้เล่นมือใหม่ด้วยเลยมีความรู้น้อยครับ

ADox

• Administrator
  • Full Member
สกิลc3ชาปล็อคเป้าพอลองไปหาดูเขาก็บอกโบสถ์เมทัลลิกานาแต่ก็หาไม่เจอคือผมยังขาดอะไรไปรู้ป่าวไม่รู้จริงๆครับผมเป็นผู้เล่นมือใหม่ด้วยเลยมีความรู้น้อยครับ

ในแถบทักษะ c3 กดเลือกชุดสีแต่ละสีจะมีแผนที่บอกตำแหน่งของทักษะประจำชุดให้ครับ

ปล.ล๊อคเป้าจะอยู่ตรงน้ำพุก่อนลงดันอินเฟอร์โนครับ