GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

วันนี้เป็นอะไรหลุดได้หลุดดี

777

• Newbie
  • *

GameNoob

• Jr. Member
  • **
  • เงียบไว้อย่าส่งเสียง อิอิ
หนังสือด้วยนะจร้า ออนแทบไม่ได้ เนตเร็ว แต่เกมส์อืด 55+  woon_555 woon_555
Thx---> คนกาก ก็อยู่ส่วนกาก เกมส์นี้ ดี้ ดี <3 <3 <3

samunpai1

• Full Member
คือช่วงกิจอะหลุดถล่มทลายมากๆ ก็เล่นจัดกิจปั๊มของ คนนึงเปิด 5จอ 10 จองี้ คาเดตทั้งนั้น เข้าไปได้ปังอังเปาฟรี ของโซลฟรี ห่อขายบานตะไท ไม่เข้าใจว่าบริษัทิจะได้กำไรอะไรจากกิจกรรมครั้งนี้ หลังๆสังเกตอสุราทุ่มแจกกิจกรรม เพื่อหวังผู้เล่นเยอะ แต่เยอะช่วงกิจกรรมเท่านั้นแหละ ก็คนเก่าแหละเปิดหลายจอ ไม่ใช่ผู้เล่นใหม่เลย

coalapanda

• Administrator
  • Full Member
สำหรับปัญหาที่เกิดขึ้นวันนี้นะครับทางทีมงานกำลังแก้ไขปัญหาดังกล่าวอยู่และไม่ต้องห่วงเรื่องชดเชยนะครับภายหลังจากการแก้ไขปัญหาเสร็จสิ้นแล้วเรามีการคูณชดเชยแน่นอนครับ