GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดทประจำวันพุธที่ 24 สิงหาคม 2554

3eCausez

• Full Member
กํา เเล้วที่จะเเจกให้ผู้ชนะ ABT ไม่มีความสามารถ เเล้ว จะเเข่งไปทําไมนิ งง -*-

SysRq

• Newbie
  • *
อยากให้มีการจำกัดจำนวนคนในสมาคมจังเลย T^T สมาคมใหญ่ๆ ก้อใหญ่เกิน ==

routeboy

หมวกจ้าวสังเวียน นี่สามารถซื้อตามอเคเดมี่ได้ไหมครับ เห็นมีแบบเช่า

อุ้ย

• Jr. Member
  • **
หมวกจ้าวสังเวียน นี่สามารถซื้อตามอเคเดมี่ได้ไหมครับ เห็นมีแบบเช่า
ไม่มีขายครับผม แบบเช่า กะ แบบถาวรเนี้ยแหละครับ จะเป็นรางวัลสำหรับกิจกรรมนี้เท่านั้นครับ

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue

ไม่มีขายครับผม แบบเช่า กะ แบบถาวรเนี้ยแหละครับ จะเป็นรางวัลสำหรับกิจกรรมนี้เท่านั้นครับ
จะเอามาใส่ใน asura newsletter ฉบับที่ 11 มั้ยน๊ออออ (กดดันๆ) woon_555
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

uid9

• Newbie
  • *

จะเอามาใส่ใน asura newsletter ฉบับที่ 11 มั้ยน๊ออออ (กดดันๆ) woon_555

นั่นสิ ขอลอง สักวันนึง จะได้เป็นบุญคุณอันใหญ่หลวง

อุ้ย

• **

ไม่ได้เฟ้ย แรงเกิ๊น ฮ่าๆๆ

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue

ไม่ได้เฟ้ย แรงเกิ๊น ฮ่าๆๆ

โด่ ท่านพี่อ่ะ ใจร้าย g#041
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

แล้ว c3 หยุดเวลาองเทรละครับ ผมตามเรื่องนี้มาจะ ครึ่งปีละครับ ตั้งเเต จุดวุ้นมาอะ เมื่อไหร่จะแก้ครับ

routeboy

ผู้เล่นที่ลงแข่ง ABT รอบที่แล้ว จะได้หมวกจ้าวสังเวียน ย้อนหลังไหมครับ

nicky01

• บุคคลทั่วไป

อุ้ย

• **
ผู้เล่นที่ลงแข่ง ABT รอบที่แล้ว จะได้หมวกจ้าวสังเวียน ย้อนหลังไหมครับ
ไม่ได้ครับผม รางวัลรอบที่แล้วจะได้รับตามกติการอบที่แล้วครับ  g#022 g#022

Directorr

มี 2คำถามครับ

1. ABT รอบหน้าจะแข่งเมื่อไรครับ ?

2. ในเมื่อหมวกไม่มีขาย ได้มาจากกิจกรรมเท่านั้น

2.1 เงื่อนไขใดจึงจะได้ หมวกเช่า (ที่มีความสามารถ) ?

2.1.1 หมวกเช่าที่มีความสามารถ เมื่อหมดเวลาเช่า จะหายเฉพาะความสามารถ หรือไอเทมหายไปด้วย ?

2.2  เงื่อไขใดจึงจะได้หมวกเช่าเจ้าสังเวียนแบบไม่เช่า ?

2.3 หมวกเจ้าสังเวียนสามารถออฟติดยศได้หรือไม่  (ทั้งสองแบบ ถ้าไม่เหมือนกัน กรุณาชี้แจง )?

2.4 หมวกเจ้าสังเวียนสามารถ ทำการซื้อขาย/แลกเปลี่ยน / ฝากคลัง ได้หรือไม่ (ทั้งสองแบบ ถ้าไม่เหมือนกัน กรุณาชี้แจง ) ?

ขอบคุณสำหรับคำตอบครับ
#SENFOREVER.

NessiZ_. , Directorr
-SeniiZ- , yoonna
สอบถามข้อมูลเชิงลึก,สูตรคำนวนต่างๆ
pm มาถามได้ครับ จะตอบเท่าที่ตอบได้
sv.pk อยากเข้ากิล Endless Inbox มาได้

อุ้ย

• **
มี 2คำถามครับ

1. ABT รอบหน้าจะแข่งเมื่อไรครับ ?

2. ในเมื่อหมวกไม่มีขาย ได้มาจากกิจกรรมเท่านั้น

2.1 เงื่อนไขใดจึงจะได้ หมวกเช่า (ที่มีความสามารถ) ?

2.1.1 หมวกเช่าที่มีความสามารถ เมื่อหมดเวลาเช่า จะหายเฉพาะความสามารถ หรือไอเทมหายไปด้วย ?

2.2  เงื่อไขใดจึงจะได้หมวกเช่าเจ้าสังเวียนแบบไม่เช่า ?

2.3 หมวกเจ้าสังเวียนสามารถออฟติดยศได้หรือไม่  (ทั้งสองแบบ ถ้าไม่เหมือนกัน กรุณาชี้แจง )?

2.4 หมวกเจ้าสังเวียนสามารถ ทำการซื้อขาย/แลกเปลี่ยน / ฝากคลัง ได้หรือไม่ (ทั้งสองแบบ ถ้าไม่เหมือนกัน กรุณาชี้แจง ) ?

ขอบคุณสำหรับคำตอบครับ
ผมตอบรวมๆ สั้นๆ
ABT จะเริ่มแข่งเดือนหน้าครับ แต่รายละเอียดของรางวัลผมว่ารอดูในกติกาดีกว่าครับ   g#008 g#008

Harry Potter

• Newbie
  • *
หมวกเหมือนจะดัดแปรงมาจากหมวกผู้กล้าเลยนะ หรือนำไฟล์ของหมวกผู้กล้ามาแก้ไขส่วนนบนและตรงกลาง อิอิ