GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อำลา!! กระทู้สุดท้ายของจีเอ็มครูอุ้ย

อาริงกิ๊งกิ๊ง

• Jr. Member
  • **
อะไรกัน นานๆ เราจะเข้ามาบอร์ดสักที ก็ดันมาเจอกระทู้อำลาของครูอุ้ยซะงั้น
ถ้าัยังไงก็ขอให้ครูอ้ยโขคดี และมีความสุขกับชีวิตและอนาคตข้างหน้านะ

MarCus_KP

• Full Member
ตั้งแต่เล่นมา จีเอ็มครูอุ้ยก็เป็นจีคนหนึ่งที่ดีมากเลยทีเดียวนะ

ขอให้โชคดีเน้อ  woon_cry

SlasheR_

• **
จงเดินหน้าต่อไป

อย่างน้อยก็ยังคงเหลือผมคนหนึ่งที่จะจำไว้ว่า "ครั้งนึงยังมีจอมยุทธ"  woon_555

โชคดีครับท่าน ไว้มาให้เห็นหน้าเห็นตากันหน่อยนะคร๊าบ woon_cry

credit by จีเอ็มเปเป้

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

ควอนโฮลิค.

• แฟนจบไปมีแต่ "อดีด" เรียนจบไปมีแต่ "อนาคต" :)
  • **
  • เบื่อเกมแลค,, แลคหา พ่อ.ง ?
โชคดีนะคะจีอุ้ยยย  woon_bye  woon_cry
вεεвεαя '

สัญญาจากหัวใจ,,
บอกรักบอยคนเดียวไปตลอดกาล

‘ สัตว์ร้ายในราตรีสีขาว

• **
  • อ่านจันทรา
ขอขอบคุณ ครูอุ้ย ที่คอยให้บริการช่วยเหลือผู้เล่นในฐานะจีเอ็มอสุรา ในตลอดเวลาที่ผ่านมาครับผม  g#039

DEK-D-E-E

• **
  • Gm อาสา เซิร์ฟเวอร์ Avatar

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
อ้าวเวรกรรม แล้วที่บอกว่าจะเอาของเหลือมาขายจากงานที่ชลบุรีล่ะครับใครจะมาทำหน้าที่ต่ออ่ะ  woon_cry

อยากได้ผอบคลาสสาม
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

J_K

• Newbie
  • *
 woon_cryหายใจหมดเลยครูอุ้ย โชคดีครับ  ว่าเเต่ยังไม่รุ้เลยเป็นครูสอนวิชาอะไร g#032

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
woon_cryหายใจหมดเลยครูอุ้ย โชคดีครับ  ว่าเเต่ยังไม่รุ้เลยเป็นครูสอนวิชาอะไร g#032

วิชา"เกรียน" woon_555
ล้อเล่นครับ ถ้าจำไม่ผิดรู้สึกจะสอนประวัติศาสตร์มั้งนะ woon_sunny
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ

วิชา"เกรียน" woon_555
ล้อเล่นครับ ถ้าจำไม่ผิดรู้สึกจะสอนประวัติศาสตร์มั้งนะ woon_sunny

ผมว่าวิชา "ปราบเกรียน" มากกว่า อิอิ
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

doy~เคีย!

• **