GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เกี่ยวกับเซิฟPK

audace777

• Newbie
  • *
ในเซิฟPKนี้ทำไรอะไรจะหาเงินได้มากที่สุดหรอครับใครรู้ช่วยบอกที  woon_huhผมพึ่งเวล58นะครับ

Techies

• Full Member
  • Don't run! We're your friend! ♥
จะสอบถามเกี่ยวกับวุ้นวันวานหรือวุ้นใต้ครับ งง g#015

Techies

• Full Member
  • Don't run! We're your friend! ♥
วุ้นใต้ครับ  g#017
ง่ายๆคือไปดูที่วิหารลอยฟ้าว่าคนเค้ารับซื้ออะไรอะครับ พวกวัตถุดิบทำอาหาร ของทำc3 เปลี่ยนสีชุด บลาๆ

เเล้วเเต่วันด้วยครับ woon_yes

audace777

• Newbie
  • *
ดูจากเลเวลของผมหาของราคาดีก็มีแค่กระเพาะปลากับกระดองนะครับ

audace777

• Newbie
  • *
แล้วถ้าผมจะไปเน้นด้านการงานนิเน้นอัพอะไรดีหรอครับได้นี้ได้หาสมุนไพรเวล3อยู่

ผมไม่ผิด

• Newbie
  • *
ง่ายๆคับ  1.ไปตีเม่น(ถ้าเวลน้อยอาจจะเปนการเวลไปในตัว) 2.ตีหมี/ไชครอป กับหนังหมีกับดวงตาไปขาย 3 ตีผึ้งนักต่อย เอาหมัดไปโยนร้าน 4.หญ้าไปหา หญ้ามา อันละ1kเซียวนะ 5.กระชิบไปหาคนที่ดูโหดๆแล้วบอกว่า "พี่ห้ะขอตังหน่อย"(วิธีนี้ได้มาเปนเอมภายใน5นาทีเรยนะ) 6.กาารงาน ไปล่าสัตเอาการงานเวล4 ลอกหนังเวล4 ทำสมุนไำรเวล5 และก้ไปหาตีมอนเตอร์ดรอปวัตถุดิบที่ใช้มา ทำ เอาง่ายๆ ทำโย/ปังพริก/เบคอน(ราคาต้อง700-750นะ) ขาย รวยเละ 7.ชื้อเอม 8.บริหารเอม(คือไปชื้อของแพงๆมา แล้วขายต่อให้แพงกว่าเดิม) วิธีสุดท้ายผมว่าต้องเปนคนฉลาดนะ เพราะถ้าเกิดชื้อแล้วของมันกำลังลดนี้ คือขาดทุนเช่น ชื้อมีดรัติมา4.5เอม ราคาเสือกไปตกยุ3.5เอม แบบนี้มันต้องรอของราคาขึ้นก่อนถึงจะขายได้