GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

จีเอ็มคะ โดนโกงการแลกเปลี่ยน

sky290

• Newbie
  • *
  • ....?
ในตอนที่ไม่อยู่บ้าน น้องเล่น และเจอ วิผู้หญิง คนหนึ่ง บอกว่าจะขอยืมหมวกใส่ น้องก็บอกว่าไปให้ เขาก็ขอเลยต้องยอม แลกเปลี่ยนเสร็จประมาณ 20.25 น.เขาบอกว่าจะคืนตอน20.30 เกินเวลาแล้วยังไม่คืน พอทวงเขาก็ลอยหน้าลอยตา เงียบไม่พูดกับเรา เป็นหมวกตามภาพล่างนี้ ชื่อมันยาวมากจำไม่ได้ ยังไงจีเอ็ม ก็แบนตัวละครนี้ด้วยนะคะ และนำหมวกกลับมาให้ด้วยค่ะ ขอร้องเถอะคะ เพราะว่าหมวกนี้ พึ่งได้ในวันที่ 14/02/55 พึ่งใส่ได้ 3 วันเองค่ะ มันเป็นหมวกของงาน นะคะ
หมวกด้านบนหัวตัวละคร ภาพด้านล่างนี้เป็นภาพที่ใส่หมวกวันที่ 15/02/55

ภาพตอนที่ใส่หมวก
ภาพวันนี้ตอนวันที่ 16/02/55

ช่วยด้วยนะคะจริง ถ้าไม่แบนวินั้น ก็ขอเอาหมวกคืนมาได้ไหมคะ
<น้องสาวเราอยู่ ป.5 เขาจะไปรู้เรื่องอะไร>

ถึงเวลาเธอจะฟังฉันได้หรือยัง...?

Bella Berry

• Jr. Member
  • **
  • เบอรี่สายพันธุ์ใหม่ สกัดเข้มข้น!!
ในภาพล่างเป็นภาพที่คุย ระหว่าง น้องสาวคุณกับคนที่เอาหมวกไปใช่มั้ยคะ ดีนะถ่ายรูปเอาไว้  แต่ทีมงานจะรับเรื่อง หรือไม่นั้น ก็คงเป็นอีกเรื่อง น้องเราก็เคยค่ะ(อยู่ ม 1แล้วนะ) เอาเซตปราชไปให้คนอื่นยืมเฉยเลย(ช่วงนั้นยังเซตปราชแพงอะ T^T) แต่ยังไงก็ต้องบอกน้องให้ระวังหน่อยนะคะ เพราะว่าวุฒิภาวะเค้ายังมีไม่เยอะ อ่อนต่อโลก ง่ายต่อการถูกเป็นเหยื่อค่ะ ยังไงก็สู้ๆนะคะ เป็นกำลังใจค่ะ  g#017 g#017

Asura Online Never Ending ใช้ผิดแกรมมา ที่ถูกต้องคือ Asura Online Never Be Ending หรือไม่ก็ใช้คำว่า Asura Online Never End นะจ๊ะ

CO"

• มังกี้ ดี ลูฟี่
  • Full Member
  • ผมกากนะ ไม่เชื่อเจอได้
การแลกเปลี่ยนถือว่าเป็นการตกลงกันเอง จีไม่รับพิจารณาจ้า

‘ Σx●яcisτ ϟ ғαιι ’

• ╮( ̄▽ ̄)╭
  • **
เสร็จโจรเรย   g#032

อิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิ ' ^ '

Baiτoeч∞

• =3=
 จีไม่รับพิจารณา แต่สงสาน นะ TT  น้องเค้าก็เเค่ ป.5 เอง  g#041   ถ้าจีช่วยเค้าได้ช่วยหน่อยเหอะ  g#001

Asura

• __oเรียนไม่มา กีฬาไม่โดดo__
  • +เงียบเพราะเหงา เศร้าเพราะแคร์ เจ็บเพราะแพ้อ่อนแอเพราะรัก+
อย่าไว้ใจทางอย่าวางใจคน สมัยนี้ใช่ว่าจะเหมือนเมื่อก่อนปะไร g#022

Bella Berry

• **
  • เบอรี่สายพันธุ์ใหม่ สกัดเข้มข้น!!
เราแอดเพื่อนกับ I3lIeDe.R.O.T. เป็นวิหญิง เราถามเค้าแล้วเค้าบอกว่าไม่ได้เอาไป พอให้เค้ามาดูบอร์ดนี้เค้าบอกว่า เค้าไม่ได้เล่นสงสัยพี่เป็นคนเอาไป เพราะหมวกของ จขกท.ไม่ได้อยู่ที่เจ้าตัว เค้าบอกมาอย่างนี้นะคะ ลองซิบไปละกัน ช่วยได้แค่นี้จริงๆ woon_hurt
Asura Online Never Ending ใช้ผิดแกรมมา ที่ถูกต้องคือ Asura Online Never Be Ending หรือไม่ก็ใช้คำว่า Asura Online Never End นะจ๊ะ

stopgameindy

• บุคคลทั่วไป
ไม่มีภาพหลักฐานทางทีมงานไม่สามารถดำเนินการเอาผิดได้ครับ