GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ชี้แจงเหตุเซิร์ฟเวอร์ล่มในวันนี้(7/9/54) พร้อมแนวทางชดเชย

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว
เอ่อ อีกเรื่องครับ  ไม่รู้ว่ามีคนแจ้งไปรึยีง

ช่วยทำการแก้ไขอักษรชื่อของสมาคมให้ด้วยนะครับ   แล้วก็ของทุกสมาคมที่เกิดความเสียหายนะครับ

ขอบคุณครับ

จะส่งให้โปรแกรมเมอร์ตรวจสอบต่อไปครับ
ยังมีอีกคับ

ตัวละครลับ

• Full Member
  • หล่อไม่มาก แต่ท่ายากตูเยอะ

-crucify-

• หลับตาลงแต่ใจยังคิดถึงเธอ ♫♫
เง้อ โรลนี่ไม่ไหวนา เราเวลนานมากถึงได้1เปอ วีไม่เปิด เส้นไม่มี ยาไม่กด ถ้าโรลทีเสียรมณ์อีกนาน ถึงจะเพิ่มอย่างงี้ก็เถอะ แต่ช่วงที่โรลไปก็คือการเสียเวลาโดยเปล่าประโยชน์อยู่ดี

ถึงแม้ว่าฉันจะ "ไม่มีใคร"
แต่ฉันพร้อมจะเป็น "ใครซักคน"
ถึงแม้ว่าฉันจะ"ไม่เึคยทิ้งใคร"
แต่ฉันมักเป็น"คนที่โดนทิ้ง.."

~}:ปีศาจสุรา:{~

• Jr. Member
  • **
 woon_yesอ๋อ เมื่อวานเซิร์ฟล่มไช่มะมิน่าเข้าไม่ได้(เพิ่งรู้ครับ)
แต่วันนี้พอผมเข้ามาเล่นอะมันเปิดผอบเรียกคู่หูออกมาไม่ด้อะ ทำไงดีครับช่วยแก้ไขให้หน่อยนะครับ
ของผมชื่อ Darth_Vader อยู่ดาวดึงส์อะครับ woon_cry ช่วยที
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 08, 2011, 14:20:23 โดย Darth_Vader »

Zⓔnsⓔ Õf Lynn

• **
  • เกมคือเกม อย่าทำเกมเปนชีวิต
เรื่องน้ำยาทวนความจำอ่ะ ควรแก้ไขตั้งแต่เอา ลูกอมจดจำสถานที่เข้ามาแล้ว เพราะไอเทมมันถูกใช้แทนกันนินา ลูกอมใช้ง่ายกว่าเยอะเลย

แล้วตอนก่อน กดใช้แล้วมันหายไปเฉย ๆ ตั้งหลายขวด อีกอย่าง ของได้จาก เส้นแต่ก่อนนี้อ่ะนะ ของแทนคงจะเป็น ลูกอมใช่ป่าวอ่ะ ไม่ยักรู้ว่ามันทำเซิร์ฟล่ม

ถ้ารู้จะได้ช่วยกดให้มันล่ม   woon_555 woon_555

-.-

เอา ตัวรี เอาตัวรี เอาตัวรี  เอา ตัวรี เอาตัวรี เอาตัวรีเอา ตัวรี เอาตัวรี เอาตัวรีเอา ตัวรี เอาตัวรี เอาตัวรีเอา ตัวรี เอาตัวรี เอาตัวรีเอา ตัวรี เอาตัวรี เอาตัวรีเอา ตัวรี เอาตัวรี เอาตัวรีเอา ตัวรี เอาตัวรี เอาตัวรีเอา ตัวรี เอาตัวรี เอาตัวรีเอา ตัวรี เอาตัวรี เอาตัวรีเอา ตัวรี เอาตัวรี เอาตัวรีเอา ตัวรี เอาตัวรี เอาตัวรี    อยากได้ตัวรี 
G#007

•CHamp•

• **
  • SweetMine
แล้วทำไมสัญลักษณ์ มันเปลี่ยนไปด้วยอ่า งง ภาษาอีก ช่วยแก้ไขให้หน่อย นะคับ