GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ขยายเวลา ปิดปรับปรุงเซิฟเวอร์ประจำสัปดาห์

บุคคลทั่วไป · 14 · 4336

SuNFiRE

• บุคคลทั่วไป
ทางทีมงานจะทำการขยายเวลาปิดเซิร์ฟเวอร์จาก 10.00 - 11.00 น. เป็น 10.00 - 12.00 น.

เนื่องจากแก้ไขบัคเพิ่มเติมครับ

จึงประกาศให้ทราบโดยทั่วกัน

hangtep

• Jr. Member
  • **
 woon_shock ยาวเลยอาทิตนี้ทำดีๆนะครับอย่าให้เค้าได้บ่นอ่านดูละสงสาร woon_555
มันปวดหัวนะเนี้ย......

ถ้าขยายเวลาแล้วไม่มีบัคเลย ก็ดี แต่กลัวจะยังมีบัคอยู่อะดิ

-StepUp-

• **
  • รู้นะว่ากำรังอ่าน...
ว่าและ  อัพเดจขนาดนี้  เวลาแค่นี้คงไม่พอสำหรับทีมงาน

ยังไงก้อถ้าเปิดเซิฟแล้วก้อ อย่าปิดปรับปรุงด่วน ละกัน เอาให้เต็มที่ g#022

It changed

• ○ I want to see you smile ♥
  • Full Member
เสนอ น่ะ คราวหน้าปิดไปเลยยาวๆ2ชม. เพราะทุกอาทิตย์เลยอ่ g#014
บัคพีเคอ่ เอาออกด้วยน่อ g#031  g#039 g#039

โรคเลื่อน  woon_angry

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......

<( O_๐_O )>

• Newbie
  • *

☜⊰⊹เนเน่⊹⊱☞

• Full Member
 เห่อๆ ..... มีขยายเวลาด้วยเนอะ g#015
ตอนนี้เรียนปริญญาโทปีสุดท้ายนะค่ะ อาจจะไม่ได้ออนเป็นช่วงๆ...น้า...^_^

<-•คนมีปัญหา•->

• **
  • ...เล่นบอร์ดดีกว่า ไม่เสียตัง...
ซะงั้น...อ่อ อย่าลืมเอาบัคหนูแอบสด ออกไปด้วยนะ เพราะตอนนี้พีเคไม่ขึ้นบนหัว...ถูกแอบตีตาย g#023
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 30, 2012, 11:33:09 โดย Pnk »