GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

Big Surprise ตอนรับแพทช์ใหม่

บุคคลทั่วไป · 55 · 19047

stopgameindy

• บุคคลทั่วไป
ข่าวด่วนสดๆ ร้อนๆ กับ Big Surprise ตอนรับแพทช์ใหม่
ทางทีมงานจะทำการเปิดให้ผู้เล่นรีสกิล ฟรี ย้ำ!! เฉพาะรีสกิลเท่านั้น
คนละ 1 ครั้ง หลังจากเซิร์ฟเวอร์เปิดนะคร้าบ

ระยะเวลาการเปิดให้รีสกิล
ตั้งแต่วันที่ 22 - 29 กุมภาพันธ์ 2555 (ก่อนปิดปรับปรุงเซิร์ฟเวอร์)

สามารถรีสกิลได้ที่ NPC หน่วยรีสกิลรีสเตตัส
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 22, 2012, 11:09:15 โดย จีเอ็มกระต๊อบน้อย »

มารศาสตรา

• Full Member
ไม่เห็นจะประหลาดใจตรง ไปปรับในสิ่งที่มันกระทบกับการอัพสกิล แล้วคุณจะไม่รับผิดชอบในสิ่งที่คุณปรับรึ

สะตอเบอเริ่ม

• Jr. Member
  • **
  • ตอบไม่เยอะ ไม่ได้แปลว่าอ่านน้อย
ไม่เห็นจะประหลาดใจตรง ไปปรับในสิ่งที่มันกระทบกับการอัพสกิล แล้วคุณจะไม่รับผิดชอบในสิ่งที่คุณปรับรึ
woon_5555
ปลวกเฝ้าสุสาน

.''Happy_love'.

• **
  • แร๊วมุงจาทามมาย
ใช่แล้ว ดันไปปรับแหวนปราชให้ตกต่ำนิ  ก็สมควรให้รีฟรีละ
 #038 #038

¨Mиttêr´´

• You get the best out of others when you give the best of yourself.
  • **
  • Can't Do Better#.
โมโหๆ  g#035 g#035 ปรับเเหวนหนูทำไม  g#002 g#002 g#002

เเต่ดีเเว้ว ที่พี่ๆ ยังรับผิดชอบ  g#003 g#003 g#003

คนจริงไม่พูด

• Newbie
  • *
ขอแค่ผู้เล่นทุกคนพอใจทีมงานก็มีความสุขแล้วคร้าบบบ   g#019 g#019

-Radio__ ●ω●

• ไม่ได้แคร์นะ อยากด่าด่าไป
  • **
  • Line : golp.a

เซอร์ไพรส์ตรงที่รับผิดชอบนี่ละ woon_555 woon_555 woon_555
ไม่ได้อยากดราม่า แต่ว่าไม่ไหวจริงๆ !!

~๐ Ryan ๐~

• Full Member
อย่างน้อยเขาก็มีให้ฟรีแหละน่า
ยารีคงขายดีอีกตามเคย เพราะรีฟรีทีไร อัพผิดทุกที  g#004

simizaa

• **
คำถาม :  อยากรู้ว่าจะปรับแหวนนักปราชญ์ทำไม ?  มันมีผลกระทบอะไรหรอครับ woon_angry
Different But Similar'

Bella Berry

• **
  • เบอรี่สายพันธุ์ใหม่ สกัดเข้มข้น!!
คำถาม :  อยากรู้ว่าจะปรับแหวนนักปราชญ์ทำไม ?  มันมีผลกระทบอะไรหรอครับ woon_angry

นั่นสิคะ อยากรู้ว่ามันไม่สมดุลตรงไหน ถึงต้องปรับ ขอชี้แจงเหตุผลให้ทราบหน่อยนะคะ เพราะเล่นวิก็กากอยู่แล้วอาศัยเซตปราชให้พอเล่นได้ แต่มาดันปรับแบบนี้ เลยอยากทราบเหตุผลจากทีมงานนะคะ g#002
Asura Online Never Ending ใช้ผิดแกรมมา ที่ถูกต้องคือ Asura Online Never Be Ending หรือไม่ก็ใช้คำว่า Asura Online Never End นะจ๊ะ

PooM_AE90

• **

นั่นสิคะ อยากรู้ว่ามันไม่สมดุลตรงไหน ถึงต้องปรับ ขอชี้แจงเหตุผลให้ทราบหน่อยนะคะ เพราะเล่นวิก็กากอยู่แล้วอาศัยเซตปราชให้พอเล่นได้ แต่มาดันปรับแบบนี้ เลยอยากทราบเหตุผลจากทีมงานนะคะ g#002

ขอตอบแทนทีมงานเลยแล้วกันครับ คือ เหตุที่ต้องปรับ เพราะ สกิลปกติ ถ้าไม่ใส่แหวนต้องอัฟ หมดถึงจะได้ครบ แต่ถ้าใส่แหวนมันอัฟแค่ 1 ก็ได้เลยไง นี่แหล่ัะ ครับเหตุ  woon_shock

• **
  • ตอบไม่เยอะ ไม่ได้แปลว่าอ่านน้อย

ขอตอบแทนทีมงานเลยแล้วกันครับ คือ เหตุที่ต้องปรับ เพราะ สกิลปกติ ถ้าไม่ใส่แหวนต้องอัฟ หมดถึงจะได้ครบ แต่ถ้าใส่แหวนมันอัฟแค่ 1 ก็ได้เลยไง นี่แหล่ัะ ครับเหตุ  woon_shock
g#017 g#017 g#017 g#017 g#017

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน
กดอาหารครับ แค่นี้ก้แทบไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลง  #038

• **
กดอาหารครับ แค่นี้ก้แทบไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลง  #038

กดจนจะอ้วกละ g#023

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน
กดแค่ขนมปังนมสด สุดเทพ ก็ไม่มีไรเปลี่ยนแปลงละครับ  g#036