GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

หยาบในกิลครับ คำว่าหมอย นรกนะครับ

shinichi

• Full Member
  • ♥ จะมีเพียงแต่เธอ รักเธอเสมอ ♥
ขนาดคุยกันในช่องที่เรียกว่า  ส่วนตัว 

คือช่องกิลพันธมิตร ที่เราจะคัดรับเฉพาะเพื่อนสนิทมาลง ยังจะโดนแบบนี้

อีกหน่อย เข้าเกมมา คงต้องคลานมากราบหัวหน้าสมาคม  และคุยกันต้องนั่งพับเพียบ

คงต้องแบบ เข้าเกมมา พูดในช่องกิลว่า
"กราบสวัสดีคุณพี่ๆน้องๆเพื่อนในสมาคมอย่างงดงามแบบคนไทยตามประเพณีไทย=/l\=" g#008 g#008 g#008 g#008 g#008 g#008 g#008 g#008

ต้องก้มกราบด้วยมั้ย

"ก้มลงกราบ แล้วบอกว่า กราบสวัสดีพ่อแม่พี่น้องเพื่อนญาติมิตร ทั้งหลาย ในสมาคม (-/\-)"
https://www.facebook.com/jeplaechianpaiaeng

ูกด like ให้ซักนิส :)

shinichi

• ♥ จะมีเพียงแต่เธอ รักเธอเสมอ ♥

ครับ ครับ. :)

• Jr. Member
  • **
  • อะเด้ะ *
ไม่รู้ว่าที่เอามาลงนี่

หิวหมอยหรือป่าวครับ จขกท.  #038
######

~SaKuRaKoo~

• Asura FreeDom
  • Sr. Member
  • MNB NB NB

หิวหมอยหรือป่าวครับ จขกท.  #038

คงเช่นนั้นค่ะ Like +10000000000000

teukteuky

• **

คงเช่นนั้นค่ะ Like +10000000000000
หิวหมอยน้อยไปมั่งค่ะ
หึ

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

พนักงานป่วนบอร์ด

• Newbie
  • *
  • คุณเคยรู้สึกรักใครบ้างไหม

ครับ ครับ. :)

• **
  • อะเด้ะ *

คำไม่เหมาะสม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 23, 2011, 10:05:31 โดย จีเอ็มแมกซิม »
######

CO"

• มังกี้ ดี ลูฟี่
  • ผมกากนะ ไม่เชื่อเจอได้

ประธานสมาพันธ์เลสเบี้ยนนานาชาติ

• จงภูมิใจเถิดที่เกิดเป็น ไทย มิเป็นทาสใครและมีน้ำใจล้นปริ่ม
ดูไม่รู้เหรอครับว่าเค้าคุยกันเล่นๆงะ==

ไปขุดเอามาจากบอร์ดกิลเขาด้วยค่ะ

ดูเธอ "สวยขึ้น" ผิดหู! ผิดตา! ..
 ตั้งแต่ไปเสริม "นอ" มา เธอสวยจริงๆ .. !!!

Oops!!!

• Newbie
  • *
หาเรื่องใส่ตัวจิงเจ้าของกระทู้ ว่างจัดไปหาไรทำที่พัฒนาสมองเหอะ
ดีก่าเป็นพวกขี้ฟ้องนะจ้ะ g#004

ประธานสมาพันธ์เลสเบี้ยนนานาชาติ

• จงภูมิใจเถิดที่เกิดเป็น ไทย มิเป็นทาสใครและมีน้ำใจล้นปริ่ม
หาเรื่องใส่ตัวจิงเจ้าของกระทู้ ว่างจัดไปหาไรทำที่พัฒนาสมองเหอะ
ดีก่าเป็นพวกขี้ฟ้องนะจ้ะ g#004

g#031 g#031 นั่นจิ

ดูเธอ "สวยขึ้น" ผิดหู! ผิดตา! ..
 ตั้งแต่ไปเสริม "นอ" มา เธอสวยจริงๆ .. !!!