GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

แจ้งปัญหาหาครับ เพิ่งลองโหลดมาเล่นใหม่

chefchatchana34

• Newbie
  • *
พอดีตอนโหลดแพท มันกดเริ่มเกมไม่ได้อ่ะ Retrieving other version data. [4#] มันขึ้นอย่างนี้อ่ะ

pungponkung

• บุคคลทั่วไป

• Newbie
  • *
เข้าได้แล้วครับ แต่พอสร้างตัวละครเสร็จจะกด enter เข้าเกมแล้วมันเด้งอ่ะ

pungponkung

• บุคคลทั่วไป

• Newbie
  • *
god.exe

godswar.exe has encountered a problem and need to close we are sorry for the inconvenience

if you ware in the middle of somethig, the information on might belost foe move information about this error

มันขึ้นอย่างนี้นะครับ เรื่องวิธีแก้ผมขอภาษาบ้านๆนะครับ ผมไม่ค่อยเก่งคอม ขอบคุณล่วงน่านะครับ จุ๊บๆๆๆ

• Newbie
  • *
 woon_huh สรุปมันแก้ได้มั้ยหว่า ทีมงานหายไปไหนหมดเนี่ย ทำธุรกิจอย่านิ่งดูดาย ดูแลลูกค้าหน่อยนะจ๊ะ จุ๊บๆ

จีเอ็มแพท

• Global Moderator
  • Full Member
ต้องขออภัยในความล่าช้านะครับ เรื่องนี้เราไม่ได้นิ่งนอนใจครับกำลังเร่งหาคำตอบให้อยู่

และถ้าหากเป็นไปได้รบกวนช่วยถ่ายรูปหน้าที่ขึ้น error ข้อความดังกล่าวpost ลงให้ทีมงานได้ดูได้มั้ยครับเพื่อง่ายในการตรวจสอบครับผม  woon_sad1
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า