GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ยืนยันว่าอาชีพพระโกงเกินไป

โจ้ครับ I-jaMes

• Jr. Member
  • **
  • [งอนแล้วน้า]
    • https://www.facebook.com/junladit.chompoo?ref=tn_tnmn
อยากให้คุณโจ้ถ่ายคลิปตอนสู้กับพระวาเลนไทอะครับอัดให้หน่อยอยากรู้ว่าคนเทพๆมาสู้กันจะเปนยังไงขอร้องนะครับ woon_sad2 woon_sad2
ถ่ายเองไม่ได้ครับ อยากเหนต้องมาแอบดูเอง อิอิ(เดี่ยวมีคนแอบเอาสเต็ปไปใช้+ช่องคีลัดย์เปิดเผยไม่ได้)  g#019 g#019

420

• **
ใช้ทุนไม่เท่าไหร่ก้เก่งได้แล้ว

เหรอ

กระทู้เก่าอ่ะ เคยอ่านบ้างไหม

Vt_Valentine

• **
พระที่ทำได้แรงขนาดนั้น ตอนนี้ในสวรรค์สามารถทำได้แค่คนเดียวนะครับ (ผมอาจจะงมโข่งอยู่ เลยไม่รู้ว่ามีพระเก่งๆเพิ่มก็ได้นะครับ แต่ถ้าผมคิดไม่ผิดคงมีคนเดียวแหละที่ทำได้ ... ไม่ใช่ผมนะ)

แล้วประเด็นที่บอกว่าพระโกง เรื่องทวนกระแสนั้น สกิลนี้มีข้อเสียเยอะมากนะครับ ช่วยใช้สมองคิดนิดนึงก่อนตั้งกระทู้ก็ดี ถ้าสู้ไม่ได้จริงๆก็ยอมรับไปว่ากากเถอะครับ

ส่วนเรื่องที่ให้อัดคลิปนั้น ผลของการต่อสู้ระหว่างพระกับวิระดับต้นๆนั้น ผลออกมาใกล้เคียงครับ มีการชนะผสมกับการพ่ายแพ้ (ไม่มีใครอยากแพ้หรอกครับ ต้องหาวิธีแก้มาทั้งนั้น)

ปล. แต่ถ้าเป็นตอนนี้ วิที่ใส่ไม้เท้า99 ส่วนใหญ่จะสามารถชนะพระได้นะครับ เพราะไม้เท้า99นั้นทำมาเพื่อใช้ในการต่อสู้ตัวต่อตัวนั่นเอง
ปล2. เรื่องที่บอกว่าพระใส่ไม้เท้า99ได้นั้น ก็จริงครับ แต่พระท่านนั้นไม่มีปัญญาใส่อะ  g#017

Godzilla

• Newbie
  • *
ผมอยากให้ใจเยนนะคับ มีอะไรแชๆกัน กระทุ้จะได้ไม่ปิดคับ ผมบอกในด้านที่ผมเจอ
ขอบคุนคุนไอเจมคับที่มาตอบกระทุ้ผมแบบไม่ด่าผม g#043

ถรั่วซ์

• **
  • ไฮพรีสร้อยหูคร่า
อยากจะให้ปรับอะไร คิดด้วยนะค่ะ จขกท.

สวรรค์กับ PK ต่างกัน PK คนเล่นพระไม่ถึง50 คน (เล่นตัวหลัก) เพราะสกิลแทบจะกรียนใครไม่ได้เลย  g#002
ไม่มีแม้แต่ความว่างเปล่า..

I3owling

• Full Member
  • อย่าแอ๊บไอสัส
ยังไม่เลิก[สิ่งเล็กๆที่เรียกว่ารัก]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 01, 2011, 17:06:49 โดย จีเอ็มแมกซิม »

nnnnn

• -_____-
  • :D
อยากให้คุณโจ้ถ่ายคลิปตอนสู้กับพระวาเลนไทอะครับอัดให้หน่อยอยากรู้ว่าคนเทพๆมาสู้กันจะเปนยังไงขอร้องนะครับ woon_sad2 woon_sad2[/fon
t]
[/color]
ขอทั้งที่เอาให้ครบ I-jaMes ,_Ragkarok_ , Zuppizip, muanginw,Print.K.P,Porsche_ อยากให้ วิ 6 คนนี้ สู้กับพระวาเลนไท ที่ละคนเเล้วถ่ายวีดีโอมาให้ดู จขกท จะได้ตาสว่าง  g#009
ผมไม่ได้พูดชื่อวาเลนไทนะคับ บอกให้เดายังเดาผิด เห้อ ถ้าพระคนเดวผมแพ้ ผมไม่บ่น ผมบอกแล้วว่าผมกากคับ แต่ตอนนี้ไม ใช่่วาเลนไทคับ
โอเค ประเดนนี้ผมอยากให้ข้ามไป มะว่าพระคนที่ผมดูอยู่คือคนไหนอย่าสนใจ
เอาเปนว่าทวนกระแสแรงปัยคับ สกินมันก้ไม่เปลืองไรมาก แต่ผลที่ได้กลับดีมากเกินจิงๆ
ถ้าวิเทพๆลอง ผมก้อยากดูเหมือนกันคับ
ผมยอมรับว่าอคติกับพระคับ แต่พระเปนอาชีพซัพพอดไม่ใช่หรอ มีใคลืมคอนเสปไปปล่าวคับ
แล้วพระเปนอาชีพที่เก่งง่าย ใช้ทุนไม่เท่าไหร่ก้เก่งได้แล้ว  ผมไม่อยากโดนด่าคับ แต่ที่ผมตั้งกระทุ้ใหม่เพระอยากเสนอในจุดที่ไม่มีคนเหน

muanglnw

• **
ดูให้ชัดๆ ว่ากินเอ็มพีขนาดไหน มันกินเป็นเปอร์เซ็น ไม่ได้กินเป็นหน่วย ยิ่งเอ็มเยอะยิ่งกินเยอะ (ดูเอา3ปู้ดก็หมดแล้ว) woon_o_o

เด็กไม่ดีต้องโดนตีก้น

• Asura Tester
  • **
  • เลิกเล่นแล้ว แต่ยังอ่านบอร์ด
ผมยอมรับว่าอคติกับพระคับ แต่พระเปนอาชีพซัพพอดไม่ใช่หรอ มีใคลืมคอนเสปไปปล่าวคับ
แล้วพระเปนอาชีพที่เก่งง่าย ใช้ทุนไม่เท่าไหร่ก้เก่งได้แล้ว  ผมไม่อยากโดนด่าคับ แต่ที่ผมตั้งกระทุ้ใหม่เพระอยากเสนอในจุดที่ไม่มีคนเหน

ขอแนวทางอัพสกิล + ของ + ยศ + ราคา หน่อยสิ ทำไงถึงจะเก่งโดยใช้ทุนไม่เท่าไหร่ (ต้องง่ายด้วยนะ ยากไม่เอา)  woon_love

byakuya

ผมอยากให้ใจเยนนะคับ มีอะไรแชๆกัน กระทุ้จะได้ไม่ปิดคับ ผมบอกในด้านที่ผมเจอ
ขอบคุนคุนไอเจมคับที่มาตอบกระทุ้ผมแบบไม่ด่าผม g#043
ถ้าจะบอกให้แชกัน  ควรตั้งหัวข้อกระทู้ และการเรียบเรียงถ้อยคำมากกว่านี้ครับ  เช่นว่า  วันนี้เจอพระคนนึงเก่งอย่างไร  ถามวิธีแก้ในกระทู้  ไม่ใช่เอะอะไม่รู้ไรเลย  มาบอกว่าพระโกง นี่มันจะไม่ใช่แชครับ  จะเป็นการตั้งกระทู้ให้เขาต่อว่านะครับ  g#014

nnnnn

• -_____-
  • :D
จขกท. บ้า
พระเก่งง่าย? ต้นทุนน้อย?
ทวนกระแสไม่เปลืองไรมาก? 
55555555'

muanglnw

• **
ดูให้ชัดๆ ว่ากินเอ็มพีขนาดไหน มันกินเป็นเปอร์เซ็น ไม่ได้กินเป็นหน่วย ยิ่งเอ็มเยอะยิ่งกินเยอะ (ดูเอา3ปู้ดก็หมดแล้ว) woon_o_o
แหกตาดูซะ

.KA.-S.K.-

• เหตุผลมาก่อน
  • **
ไร้สาระมากอะ เอาเวลาไปทำอย่างอื่นดีกว่า เหอะ ยิ่งตั้งยิ่งมีแต่คนเกลียด บ้าป่าวหวะ ไอ.... g#014