GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

มีปัญญาจุ 6 แต่ไม่มีปัญญาหาตังค์เอง ต้องขุดรีดคนอื่น ทำตัวเยี่ยง"ขอทาน"

AsunAllI3araTz

• Full Member

เมื่อกี๊เห็นยืนท้าเด็กต่อยที่หน้าไชน์อยู่หลัดๆ นึกว่าหายไปไหนซะอีก ที่แท้ก็ไปนอนอาบแดดเล่นอยู่ที่ริมหาดแมพใหม่นี่เอง
woon_555 woon_555 woon_555
สะใจว่ะ =_= เคยเป็นรู้จักเบอรคนนั้นอยู่อ่ะ <pain = แป้ง> แต่ก้อนานมาแล้ว มันก้อเกรียนเราอ่ะนะถนาดเพื่อนมัน -*- เลยตัดเพื่อนทิ้งไม่นึกจะมาเจออีกในบอด

พี่เเป้งไม่ได้เล่นเบอ เเฟนเขาเล่นนน !!!
พี่เเป้งเขานิสัยดีไม่มาฆ่าคนหรอก
 g#035 g#035 g#035
ใช้ครับ ผมรู้ จักแป้ง นิสัยดี แต่ แฟนนี้เก็บกด ชอบ ระลายในเกมเเละโรค ขิต  woon_5555 woon_5555

Exit.

• Jr. Member
  • **
  • ....

--Oo_..PaiN.._oO--   : เราไม่เคยตาย
--Oo_..PaiN.._oO--   : ทำไงก็ไม่ตาย
--Oo_..PaiN.._oO--   :  เราคือสุดยอด อสุรา
--Oo_..PaiN.._oO--   :  ไม่เคยตาย

กรุ เกลียด มัน ที่ สุด ใน เกมส์ อสุรา  --Oo_..PaiN.._oO--
คน อะ ไร จะ เหรี๊ย สม บูรณ์ แบบ เท่า มุง ..   กรุ เกิด มา ไม่ เคย เห็น   

woon_5555 woon_5555 มี อีกตอนฮากว่านี้ ครับ เดียวท้ามันทำอีก จะ ถ่ายมาให้
P: อยากเวลกันไหม
P: ท้าอยากเว ชมเราก่อนเร็วๆ
A .B .C; เบอเทพจัง เบอหล่อจัง เทพมากๆๆเลย
P:เเค่เนี้ย
เเล้วมันกะไปอีกกเเบบ มันกะมาใหม่ ฮา อะ บอกให้ คนอื่นชมมัน  woon_5555 woon_5555

npksp

• Newbie
  • *
เล่นเซิฟ pk คงบ่นอะไรไม่ได้น่ะครับ เเต่ถ้าเราไม่จ่ายซะอย่างคงไม่เป็นไร ไปหาอย่างอื่นทำให้มันออฟไป(ลองเเอดเพื่อนไม่รู้จะรับป่าว) เเล้วก็มาเวลใหม่ก็อยากเล่นเซิฟ pk งะ
เล่นเพราะเวลไวก็ทนหน่อย

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

ถรั่วซ์

• Jr. Member
  • **
  • ไฮพรีสร้อยหูคร่า
nutlovely เหนชอบตีคนไม่จุอ่อนๆเพิ่งเล่นใหม่อยุ่หน้าเดทประจำ  g#037 g#037

มีอะไรหลายๆอย่างในชีวิตเขาเยอะ  อีกอย่างนะค่ะ   ตอแหลไม่เลือกที่ ถึงแม้จะเป็นผู้ชาย แต่ยอมรับ ว่าเก่งจริงๆ  เราเอือมเลย !
ไม่มีแม้แต่ความว่างเปล่า..

nutlovely เหนชอบตีคนไม่จุอ่อนๆเพิ่งเล่นใหม่อยุ่หน้าเดทประจำ  g#037 g#037

มีอะไรหลายๆอย่างในชีวิตเขาเยอะ  อีกอย่างนะค่ะ   ตอแหลไม่เลือกที่ ถึงแม้จะเป็นผู้ชาย แต่ยอมรับ ว่าเก่งจริงๆ  เราเอือมเลย !
เผา เฮียนิวเเล้ว  woon_5555

samwanta

• Newbie
  • *