GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ขอสามคำให้หมีไคว

MoJa.

• Jr. Member
  • **
  • MoJa Sv.Pk←
เจ้าของกระทู้ร้องไห้น่าสงสารจัง โจ้เปิดลำโพงให้ฟังในการีน่า   woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555

คิงออฟควายสโน

MoJa.

• **
แหม่ จะตอแหลก้อขอความจิงหน่อยน่ะ

¥~•MaKing•~¥

• Newbie
  • *
พาลากากๆอยากมีวอย
คนที่บอกพาลากากๆอยากมีวอย ตอนนี้ไม่ต้องวอย 1-1 มาได้ทุกเมื่อน่ะครับ พี่ผมบอกมา

MoJa.

• **
ไอสัสทอแหล
แหลก้อยังบ๊บน้ำตาไม่เก่งเท่าพวกคุณน่ะ แบบไหนตอแหลกว่ากัน

• Newbie
  • *
รู้ได้ไงพวกผมตอแหลขนาดเจ้าของภาพเขายังไม่กล้าโชว์วันและเวลาเรยน่ะครับแล้วคุณมาบอกว่าพวกผมตอแหลแปปนี้คุณเอาไรมาเป็นหลักฐานครับ

MoJa.

• **
เห็นแมร่งนั่งเฝ้าแมพโขนเพื่อเวลจุทั้งวันทั้งคืน ใครเข้าแมพนั้นมันฆ่าหมด
กูอยากเห็นมาตรการลงโทษของจีจริงๆว่ะ ว่าจะทำให้พวกนี้หมดไปจากสังคมยังไง

กูเฝ้าโขนไล่หมาไม่ให้เวลอะกรุไม่จำเปนต้องเวลอะ ไม่มีปันยาหาแมบก้อไปกดแมบแบบที่เคยทำสิ

Gun_Gun

• Full Member
  • "บทแรกรักกันจะตาย บทสุดท้ายคือน้ำตา"
รอจีแบนเก็บตกย้อนหลังก้รู้เองครัช g#016 g#016 g#016

MoJa.

• **
รอจีแบนเก็บตกย้อนหลังก้รู้เองครัช g#016 g#016 g#016

ก้อดีน่ะน่าจะเอาหลักฐานมาโพสไปเลยกิลไหนทำบัคมั้ง ขอเจาะทุกคนในเชิฟน่ะ

• Newbie
  • *

ก้อดีน่ะน่าจะเอาหลักฐานมาโพสไปเลยกิลไหนทำบัคมั้ง ขอเจาะทุกคนในเชิฟน่ะ
เห็นด้วยน่ะครับเพราะเอามาโพสด่าพวกผมลอยๆแบบนี้จะได้รู้ไปเรยว่าที่พวกคุณ คุณ เข้ามาด่ากันนี้คือพวกผมไม่ได้ทำกันอ่ะน่ะครับ ขอร้องมาแบบมั่วๆแบบนี้ไม่เอาน่ะครับ มันเสียหายกันน่ะครับ  woon_sunny woon_sunny woon_sunny woon_sunny woon_sunny woon_sunny

chanoknan2540

• Newbie
  • *
บอกว่าพวกเราปั้มกันขอความจิงมาให้ดูหน่อยสิครับ เอาแค่ภาพพวกนั้นมาโชว์แล้วมาปักปำ แล้วแต่เอามาโพสนั่น มันเป้นภาพหลังเซิปโรลด้วยน่ะครับก่อนจะเอามาลงขอดูวันที่ด้วยเวลาด้วยสิครับเอามาปักปำพวกผมแบบนี้พวกผมเสียหายน่ะครับ ที่คุณมาโพสแบบนี้คุณต้องการอะไรกับพวกผมรึป่าวครับ อิจฉาอะไรพวกผมหรอ ครับ/size]

หลังเซิฟโรลหรอครับ ???? งั้นผมขอดูหน่อยครับไอ 90 วง???? หลังเซิฟโรลนะ เหอะๆ

(อย่าลืมไปขอยืมคนอื่นมาให้ครบ90วงนะ ก่อนที่จะเอามาเดลให้ดู)

• Newbie
  • *
บอกว่าพวกเราปั้มกันขอความจิงมาให้ดูหน่อยสิครับ เอาแค่ภาพพวกนั้นมาโชว์แล้วมาปักปำ แล้วแต่เอามาโพสนั่น มันเป้นภาพหลังเซิปโรลด้วยน่ะครับก่อนจะเอามาลงขอดูวันที่ด้วยเวลาด้วยสิครับเอามาปักปำพวกผมแบบนี้พวกผมเสียหายน่ะครับ ที่คุณมาโพสแบบนี้คุณต้องการอะไรกับพวกผมรึป่าวครับ อิจฉาอะไรพวกผมหรอ ครับ/size]

หลังเซิฟโรลหรอครับ ???? งั้นผมขอดูหน่อยครับไอ 90 วง???? หลังเซิฟโรลนะ เหอะๆ

(อย่าลืมไปขอยืมคนอื่นมาให้ครบ90วงนะ ก่อนที่จะเอามาเดลให้ดู)

• Newbie
  • *
จะดูอะไรหรอครับ90วง ของคุณผมหมายถึงภาพที่เขาคุยกันน่ะครับที่มาว่าแบบนั้นภาพนั้นคือพวกผมพูดเล่นกันหลังเซิปโรลน่ะครับ แล้วคืออะไรของคุณที่มาบอกว่า จะขอดูไอ90วงของคุณ คุณจะตอบอะไรขอให้ดูหรืออ่านให้รู้เรื่องก่อนมาตอบด้วยน่ะครับผมขอร้องเถอะมาสุ่่มๆๆมั่วๆตอบนั่นตอบนี้ คือไม่รู้จะพูดว่าไงล่ะ

chanoknan2540

• Newbie
  • *
จะดูอะไรหรอครับ90วง ของคุณผมหมายถึงภาพที่เขาคุยกันน่ะครับที่มาว่าแบบนั้นภาพนั้นคือพวกผมพูดเล่นกันหลังเซิปโรลน่ะครับ แล้วคืออะไรของคุณที่มาบอกว่า จะขอดูไอ90วงของคุณ คุณจะตอบอะไรขอให้ดูหรืออ่านให้รู้เรื่องก่อนมาตอบด้วยน่ะครับผมขอร้องเถอะมาสุ่่มๆๆมั่วๆตอบนั่นตอบนี้ คือไม่รู้จะพูดว่าไงล่ะ

อารมณ์ดีจังเลยนะครับ ไม่เดือดร้อนเลยยดูสลาบ :DDD
เซิฟโรลมาขนาดนี้ ยังจะใช่เรื่องเล่นอีกหรอครับ ?