GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ขอสามคำให้หมีไคว

0.Tommy.0

• Jr. Member
  • **
  • ถึงผมจะตายก้ไม่เปนไรเพราะก่อนตายผมยืนยิ้มยุ่weed
ที่มาบอกว่าพวกผมแถกลัวโดนระงับไอดีพวกผมก็บอกแล้วไงครับว่าให้ทางทีมงานตรวจสอบได้เรยน่ะครับว่าพวกผมเป้นคนทำนั่นจริงหรือไม่ประการณ์ใด งั้น เอาตัวละครของผมก่อนเรยก็ได้ครับ ll__FreeDoM__ll ID boom171xox บอกทางทีมงานให้ตรวจสิบได้เรยน่ะครับมาด่าแบบนี้คุณต้องการโยนอะไรบางอย่างมาให้พวกผมรึป่าวครับ แล้วมาด่าว่าลูกตุ๊ดนั่นคุณรึป่าวความจิงก็ไม่รู้มาถึงด่าแบยนั่นมันไม่น่าจะใช่ลูกผู้ชายน่ะครับผม ประกาศ แบบนี้แล้วอย่าลืมเอาไปให้  g#046 ตรวจสอบด้วยน่ะครับ
เจาะจงให้ดูคำว่า
กรุทำได้เยอะกว่านี้อีฟาย
ไม่ใช่ให้มาดิ้นเป็นเดือดเป็นร้อนแทน กูด่าหัวกิลมึง ลูกกะจ้อกนิ่งๆไปเถอะ ถ้าไม่ได้ทำก็เงียบๆไป
เมื่อวานใส่เซตจุขี่มังกรใส่เอลฟ์กันเป็นแถวทั้งกิลนู๋ม่ายยอมกับM&Mแล้วผมก็ซื้อกำไลจากเทรกิลนู๋ม่ายยอมวงละ100Mมันยังบอกอีกนะครับหามีด99จุไม่จุได้หมด2ข้างมาแลกกำไล10วงได้ พอเซิฟโรลจนกันเป็นแถวไม่ปั้มเลยนะครับพวกมึงแถสีข้างหลุดไปเป็นกอง  woon_5555
เอาใจพี่ไป g#031 woon_sunny

Slipknot

• Full Member
ที่มาบอกว่าพวกผมแถกลัวโดนระงับไอดีพวกผมก็บอกแล้วไงครับว่าให้ทางทีมงานตรวจสอบได้เรยน่ะครับว่าพวกผมเป้นคนทำนั่นจริงหรือไม่ประการณ์ใด งั้น เอาตัวละครของผมก่อนเรยก็ได้ครับ ll__FreeDoM__ll ID boom171xox บอกทางทีมงานให้ตรวจสิบได้เรยน่ะครับมาด่าแบบนี้คุณต้องการโยนอะไรบางอย่างมาให้พวกผมรึป่าวครับ แล้วมาด่าว่าลูกตุ๊ดนั่นคุณรึป่าวความจิงก็ไม่รู้มาถึงด่าแบยนั่นมันไม่น่าจะใช่ลูกผู้ชายน่ะครับผม ประกาศ แบบนี้แล้วอย่าลืมเอาไปให้  g#046 ตรวจสอบด้วยน่ะครับ
เจาะจงให้ดูคำว่า
กรุทำได้เยอะกว่านี้อีฟาย
ไม่ใช่ให้มาดิ้นเป็นเดือดเป็นร้อนแทน กูด่าหัวกิลมึง ลูกกะจ้อกนิ่งๆไปเถอะ ถ้าไม่ได้ทำก็เงียบๆไป
เมื่อวานใส่เซตจุขี่มังกรใส่เอลฟ์กันเป็นแถวทั้งกิลนู๋ม่ายยอมกับM&Mแล้วผมก็ซื้อกำไลจากเทรกิลนู๋ม่ายยอมวงละ100Mมันยังบอกอีกนะครับหามีด99จุไม่จุได้หมด2ข้างมาแลกกำไล10วงได้ พอเซิฟโรลจนกันเป็นแถวไม่ปั้มเลยนะครับพวกมึงแถสีข้างหลุดไปเป็นกอง  woon_5555
เอาใจพี่ไป g#031 woon_sunny

+1 เอาใจไปเลย

0.Tommy.0

• **
  • ถึงผมจะตายก้ไม่เปนไรเพราะก่อนตายผมยืนยิ้มยุ่weed
ด่าคนอื่นตอแหลไม่ดูเบ้าหน้าตัวเองเลยวะ
แหม่พ่อคนเรียนสูงๆเอาความเก่งของมึง
ไปอัพintelligent ม้างห้าๆๆ

คนอื่นเรียนสูงป่าวมะรู้นะ แต่เรามะสูงหรอก แต่ก้อเรียนเรื่อยๆ อ่า นะ เด็กปี1 น่ารักเราเลยชอบอยู่ปี1 หาสาวๆ ปี1มา ... ก้อความสุขเราอีกนะพอดีที่บ้านมีเงิน ส่งหั้ยเรียน ดั้ยหลายรอบอ่าคับ
ขี้โม้ว่ะควยถอกยังมึงอ่ะ ชักว่าวไปจนตายแหละมึงอ่ะ woon_5555 woon_5555 woon_5555

untitled

• Sr. Member
ให้ดูแค่นี้เองหรอหัวควยปันยาอ่อนไปหลอกพ่อมึงนะ ไม่ได้ด่าพ่อมึงควาย
มึงถ่ายของกับเวลาในเกมมาสิครัชเวลาแบบนี้กรุก้ทำได้อะฟๅย

กุก็ไม่ได้ ถ่ายเวลาในภาพให้มึงดูตั้งแต่แรกแล้วนะ มึงบอก ขอดูเวลากูก็ ถ่ายเวลา ถ้ามึงบอก อยากดูเวลาในภาพที่ถ่าย ก็ว่าไปอย่าง มึง งงหรือ กุ งง?
ไม่แถนะครัช

untitled

มันไม่ได้ของงัยร้องใหญ่อยากได้ของป่าวเดะให้20วงเเละก็เงียบไปนะเคป่าว
เอามาดิขายหีมาให้ไม่เอานะจุ้บจุ้บ

untitled

ให้ดูแค่นี้เองหรอหัวควยปันยาอ่อนไปหลอกพ่อมึงนะ ไม่ได้ด่าพ่อมึงควาย
มึงถ่ายของกับเวลาในเกมมาสิครัชเวลาแบบนี้กรุก้ทำได้อะฟๅย

กุก็ไม่ได้ ถ่ายเวลาในภาพให้มึงดูตั้งแต่แรกแล้วนะ มึงบอก ขอดูเวลากูก็ ถ่ายเวลา ถ้ามึงบอก อยากดูเวลาในภาพที่ถ่าย ก็ว่าไปอย่าง มึง งงหรือ กุ งง?
ไม่แถนะครัช
มืงโง่

KoI@ToN

• Newbie
  • *
ไม่เเปลกใจเลย สมอกคิดได้เเค่นี้หรอ ไอ้ทีว่าขายหีอะเเม่มึงหรอที่ขาย ไอ้ที่มาเรียกร้องความสนใจนิอยากได้ของรึไอ้ชาย

untitled

ไม่ได้ดัดจริตอะนะ มึงมีป่าวเถอะมาบอกกุอยากได้555

เฟี้ยวฟ้าวミ★

• ★....◕‿◕。
  • Full Member
  • ❥ไม่เอานิวบี้ดิสิจร้า
ใจเย็นๆค่อยๆพิมพ์นะอย่าทุบคีบอร์ดสิ
มึงมันกระจอก

FoMe-

• **
  • FoMe- Sv.Pk←

ไม่แถนะครัช

ก็ไม่ได้แถนะ มึงบอกว่าไรอ่ะ ? ขอดูเวลา กุถ่ายเวลาส่งให้มึงก็ด่า มึงจะเอาอะไร
เด็กนsก!

FoMe-

• **

ไม่แถนะครัช
มืงโง่

มึงรึกูโง่ อ่ะ ก็มึงบอกขอดูเวลา......
เด็กนsก!

FoMe-

• **
อ๋อ กูขอโทษกุผิดเองที่ กูเอา วันที่ให้มึงดูด้วย โทษๆ ๆ
เด็กนsก!

untitled