GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

แอสซาซินเล่นยังไงให้เทพครับ ช่วยทีผมมือใหม่ กากโคตร

Hot_Get

• Full Member
  • ♫ ~ d►_◄b
ช่วยมาทำให้ผมเห็นหน่อยสิว่ามันชนะเบอได้จริงๆ  woon_5555
ผมเห็นเยอะแยะครับแอสตีเบอตาย  g#004

`๛îtàçhï ←

• ใหญ่กันจังในกะลาเนี้ย

Hot_Get

• ♫ ~ d►_◄b
ในกรณีแบท 1-1 ครับ หรือว่าคุณเข้าไปดูในแบท 1-1 มา  g#008
ผมพูดถึงกรณีไม่ 1-1 ไงครับ  g#004

จริงด้วยลืมไปเลย ตอบผมรึยังว่าบอก 1-1 ตอนไหน ขอคำตอบที่หลังจากผมถามนะ ไม่เอาข้ออ้าง  g#037

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน
เบอผมก็ชนะได้นะ เอาเบอไปยืนให้แอสพุ่ง ละเอาวิไล่ตี ชนะใส ๆ

Hot_Get

• ♫ ~ d►_◄b

Hunter X Hunter

• Newbie
  • *
woon_love woon_love woon_love
ขอบคุณทุกความเห็นจร้า อย่าทะเลาะกันเลยน๊า อย่าซีเรียสซิจ๊ะ เราแค่ถามเฉยๆว่าเล่นไงให้เทพ อ่านไปอ่านมาชักออกทะเลแล้ว ไม่เป็นไร วันนี้เอาวิดีโอ พัฒนาการ ที่เราเล่นมาให้ดูจร้า  g#040 g#040 g#040 g#040

เอ่อ ไม่ต้องทะเลาะกันนะครับ ตอนนี้ผมเล่นแอสชุดแดง ใส่เซตตามคลิปนี้เลยครับ ออกโป๊ะแรงเหมือนในคลิปเลย เท่านี้ผมก็พอใจละครับ เวลาพรางมาตีออกโปีะ 18,000+ ก็ถือว่าน่าพึงพอใจ  ตีธรรมดา โดยมีบัพพระเต้มสูบ ยาฮึดเต็มสูบก็ 13,000 - 14,000 เท่านี้ผมก็รู้สึกดีมากๆแล้วครับ ขอบคุณทุกความคิดเห้นนะครับ ผมไม่ได้จะเอาแอสไปฆ่าใคร ไปตีเบอ หรืออาชีพอื่นๆ เพราะที่ผมถาม เพื่อที่จะ ปั้นแอสมา ตั้งตี้(ส่วนตัว)  เพื่อล่าบอส ตามแมพเท่านั้นเองครับ ขอบคุณมากๆครับ ที่เสนอหลายๆแนวทาง ทุกๆคนเป็นคนดีนะครับ อย่ามาเถียงกันในเรื่องที่ไม่เป็นเรื่องเลย ผมตามมาอ่าน เหนื่อยหัวใจแทน