GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เผ่าโกงไป หลักฐาน เอามายืนยัน

Slipknot

• Full Member
ผมขอบอกน้องงอแงหน่อยนะครับว่า งอแงสมชื่อมากๆ แล้วขอบอกอีกเรื่องนึงนะครับ จะเปลี่ยนชื่อในบอร์ด แต่ดันเอาคลิปลงที่เปงชื่อตัวละครตัวเองมันเสี่ยวมากครับ

คลิปแรก
ก็ปรกติ นิครับ เผ่าก็โดนเผ่าต่อยตาย ทำไมน้องต้องคิดว่าเบอสายเลือดของตัวเองต้องเก่งสุดหรอครับ ต้องเบอเท่านั้นใช่ไหม อาชีพอื่นมีเยอแยะไม่เล่นละครับ แล้วก็อีกข้อนะ ใครห้ามไม่ให้เล่นหรอครับ ว่าน้องงอแงห้ามเล่นเผ่า กว่าจะเล่นได้ขนาดนี้ของหมดไรไปมั่ง ยาหมดไปเท่าไร ลองเล่นดูก่อนแล้วค่อยมาพูดว่ามันโหดมันไม่สมดุล เบอตัวเองเล่นได้อ่อนมากๆ แต่มาเรียกร้อง ถามคนในสมาคมก่อนป่าวเค้าเลือดเยอะกว่านั้นตั้งเยอะเบอเลือด80kก็มี น้องงอแงมีของ+16มั่งไหม จะอ้างอีกหรือเปล่าว่าไม่มี ทีมงานไม่ยอมให้+ก้เปล่า จะมาโทษคนอื่นไปเรื่อย

คลิปที่2
น้องโง่มากอ่ะครับพี่ไม่ค่อยด่าใครนะแต่ทนไม่ไหว รุ้ว่าเผ่าเค้ารอสกิลอยุ่ ก็ ยังไปยืนรอให้เค้าต่อย อริกันก็ต้องตีกันอยุ่แล้ว ถ้าไม่ใช่อริกันเค้าก็มีต่อยหรอก ถ่ายมาเพื่อจะซื่ออะไร

ป.ล.1 ลองเล่นดูครับเผ่าไม่ได้เล่นสนุกตรงไหนเลย ความคิดคนที่เล่นเผ่าเค้าเอาไว้แก้ทางเบอที่เลือดเยอะๆ พระ ฟู 5ตัว+ ในเกมนี้มี2 สกิลที่พลังโจมตีเยอะขนาดนี้ เพลิงอัศนีบาตก็อีกสกิลนึงที่โจมตีเป็นหลักหมื่น

ป.ล.2 ถ้าน้องไม่เข้าใจรบกวนไปอ่านกระทู้ที่พี่ตั้งไว้นะครับมีทั้งวิธีการแก้ แระ วิธีการเล่นเจ้าสังเวียนแบบละเอียด http://forum.asura.in.th/index.php?topic=24356.0

สำหรับผมผมว่ามันสมดุลแล้วไม่ใช่เพราะว่าเล่นอยู่ แต่น้องงอแงไม่ดูถึงเหตุผลอื่นๆ ประกอบมาตั้งกระทู้ให้คนมาด่าหน้าชาไปหมดแล้ว

เรื่องเดิมๆ ทำไมถึงคิดว่าอาชีพตัวเองเก่งที่สุด สายที่เล่นเก่งที่สุด สกิลที่อัพดีที่สุด ไม่ลองมองหาสายอื่น อาชีพอื่น สกิลอื่น  คำว่าสมดุล ของน้องงอแง มันหมายถึงอะไรพี่อ่านแล้วไม่เข้าใจ คำว่าสมดุลในความหมายของพี่คือทุกอาชีพเก่งไม่เท่ากันแต่มีการแพ้ทางกันไปแบบอินฟินิตี้ ประมาณว่าอาชีพที่1แพ้2แพ้3แพ้4แพ้5แพ้6แพ้1 วนกันไปวนกันมา มีแพ้มีชนะ น้ำใจนักกีฬา มีพอหรือไม่ก็อาชีพแต่ละอาชีพเก่งเท่ากัน แล้วน้องดูอาชีพอื่นยังว่าเค้าเก่งไหม เบอสับทีเดียวตายเยอะแยะไปทำไมน้องทำไม่ได้อ่ะ อย่ามาโชว์ความอ่อนของตัวเองเลยมีแต่โดนด่าหน้าชาเปล่าๆ

คลิปที่2
น้องโง่มากอ่ะครับพี่ไม่ค่อยด่าใครนะแต่ทนไม่ไหว รุ้ว่าเผ่าเค้ารอสกิลอยุ่ ก็ ยังไปยืนรอให้เค้าต่อย อริกันก็ต้องตีกันอยุ่แล้ว ถ้าไม่ใช่อริกันเค้าก็มีต่อยหรอก ถ่ายมาเพื่อจะซื่ออะไร

ข้อแรกที่ถ่าย  อยากไห้รุ้ถึง ดาเมต ไอที่มึง พร่าม บอกว่าเบอเลือด70-80  เจอจ้าว ต่อยก้ไช่ว่าจะตาย
ข้อ 2  จะสื่อถึง เจ้าแม้ง ต่อยแล้ว วาป   แล้วในคลิป วาปจิงปะ ต่อย วาป
เด็กกิลมึง นิมึงเข้า ข้าง
 ข้อ3 กิลมึงอะ อริทั้งเซฟ อย่ามาโชว เลย ทุกวันนี้ เกราะคนอืนแดกอยุ่นิ เอาตัวเองไห้รอดเถอะ
ข้อ 4 ด่ากุ โง่  ก้ไม่ขอตังเมียแดกละกัน กุอาายุ 20 กุทำการทำงาน หาตังเองได้ กุไม่ได้ นั่งเล่นเกม ทั้งวี่ทั้งวัน แบมือขอตังเมียละกัน
 g#016 g#016

มึงไช้ ไขมันในสมอง คิดหน่อย่ะ
อย่ามาโชวมาเลย

Slipknot

จากของด้านบน

ก็รู้ว่า ต่อให้เลือดเยอะขนาดไหน ก็ป้องกัน 0+0 อยู่ดีนี่นาฮะ  g#020

อีกอย่าง มีโล่อีก !! ใส่ไปเถอะฮะ ตายด้วยกันทั้งคู่

ไม่ก็หาโล่แจ่มๆ อย่างโล 01 โล่ฟื้นฟู โล่ปราช ไปใส่กะได้ฮะ เพิ่มป้องกันและทอนดาเมทพอควร

เบอบางคนผมเห็นใช้ชุดเพิ่มอัตราโป๊ะ แล้วถือโล่ แบบนี้มันคือน้องๆพาราดินเลยนะ !!  g#018

เคยไส่ละคับ 01 เทพป้อง ชุดป้อง จจุ6  เจอเจ้าต่อย เงิบ เลยมาเล่นสายเลือด  woon_shock woon_shock

ี-๖ธิดาอสูร๙-

• ฉันคือผู้หญิงนะ
  • Jr. Member
  • **
ผมอ่านดูแล้ว เห็นมีแต่คนทะเลาะกัน
$~PsyCh๏S!S~$ i-am-1707 ต่อมลูกหมากฯลฯ

แต่มันก็อย่างว่าล่ะครับ ก็ตรงอย่างที่ว่ามา
มันมีตั้งหลายสาย ให้คุณเลือก
สายนี้แก้สายนี้ สายนี้ก็อาจแพ้สายนู้น
ธรรมดานี้ครับ ผมเล่นจ้าว ผมก็เอาล้มบอสอย่างเดียว

เคยเกรียนกันเป็นทีมไหม?
ผมขอถามก่อน รอคำตอบแล้วจะมาบอก

สัส กูไม่เคยทะเลาะกับใคร อย่ามาใส่ร้ายกู กูเป็นมิตร กูรักเด็ก กูรักทุกคน สัส
ต่อมลูกหมากเดอะซีรีย์ ร่างแยกของแกนี้หวา อย่ามาเนียนว่าไม่ได้ทะเลาะ
ทะเลาะกับงอแงนั้นล่ะ อย่าเนียนๆ

"บางทีการให้เหตุผลไป คนไม่ดีก็มักจะคิดว่าเราแถเสมอ จนเราเผลอทำเรื่องไม่ดีไปซะงั้นล่ะ แต่ก็ให้คิดว่าคนไม่ดีก็คือคนไม่ดีนั้นล่ะ ไปยุ่งด้วยก็มีแต่สิ่งไม่ดีที่ติดมา"

Neko_OwO

• แมวดุ้นสุดจะเคะยั่ว !
  • **

ก็รู้ว่า ต่อให้เลือดเยอะขนาดไหน ก็ป้องกัน 0+0 อยู่ดีนี่นาฮะ  g#020

อีกอย่าง มีโล่อีก !! ใส่ไปเถอะฮะ ตายด้วยกันทั้งคู่

ไม่ก็หาโล่แจ่มๆ อย่างโล 01 โล่ฟื้นฟู โล่ปราช ไปใส่กะได้ฮะ เพิ่มป้องกันและทอนดาเมทพอควร

เบอบางคนผมเห็นใช้ชุดเพิ่มอัตราโป๊ะ แล้วถือโล่ แบบนี้มันคือน้องๆพาราดินเลยนะ !!  g#018

เคยไส่ละคับ 01 เทพป้อง ชุดป้อง จจุ6  เจอเจ้าต่อย เงิบ เลยมาเล่นสายเลือด  woon_shock woon_shock

ถ้าไม่ถนัดแบบนั้นก็ทำใจ แล้วก็ระเบิดไปสู้เถอะครับ

เพราะผมลองมาแบบนี้ก็ไม่ค่อยมีปัญหาอะไรสักเท่าไร

ยกโล่กันหลัง +40 กดเนตรพอดี +25 กดอาหาร +12 สีชุดเพิ่มป้อง +5 เกราะเบอ +4 +5 โดยประมาณ รองเท้า +2 โดยประมาณ คลุม +3 โดยประมาณ หมวกบวก +3 โดยประมาณ

= +90 อัพ โดยประมาณ

ไม่ทราบว่ามีอะไรผิดตรงไหนไหมฮะ ?  g#022 ถ้าผิดของอภัยด้วยนะฮะ

Slipknot

ถ้าไม่ถนัดแบบนั้นก็ทำใจ แล้วก็ระเบิดไปสู้เถอะครับ

เพราะผมลองมาแบบนี้ก็ไม่ค่อยมีปัญหาอะไรสักเท่าไร

ยกโล่กันหลัง +40 กดเนตรพอดี +25 กดอาหาร +12 สีชุดเพิ่มป้อง +5 เกราะเบอ +4 +5 โดยประมาณ รองเท้า +2 โดยประมาณ คลุม +3 โดยประมาณ หมวกบวก +3 โดยประมาณ

ไม่ทราบว่ามีอะไรผิดตรงไหนไหมฮะ ?  g#022 ถ้าผิดของอภัยด้วยนะฮะ

อะไรคือ = 90 อะคัยผมไม่เข้าใจ

Neko_OwO

• แมวดุ้นสุดจะเคะยั่ว !
  • **

อะไรคือ = 90 อะคัยผมไม่เข้าใจ

พลังป้องกันส่วนหลังไงล่ะฮะ  woon_angry

-StepUp-

• **
  • รู้นะว่ากำรังอ่าน...

nupin2530

• **
  • เซิญ ข่าน้อย
ผมเห็นใจเจ้าของกระทู้นะครับแต่พิมผิดหลายตัวนะ ท้า(ถ้า)รู้ศึก(รู้สึก)ว่ากันไปครับเครียดมากๆก็หยุดเล่นไปเตะบอลดีกว่ามีแต่ได้กับได้
1.ได้เหงื่อ
2.ได้วิ่ง
3.ได้เพื่อน
4.ได้ออกกำลัง
5.ได้เมื่อย กลับบ้านอาบน้ำนอน ฮ่าๆๆๆ
6.ได้ไม่เสีย( ไม่เสียตังเติมเกม.ไม่เสียเวลา.ไม่เสียความรู้สึก.ต่ำเก็บเงิน/เกินเก็บตัง/เบี้ยได้เขา/เราได้ฮาฮาฮาฮาฮา

• **
ผมเห็นใจเจ้าของกระทู้นะครับแต่พิมผิดหลายตัวนะ ท้า(ถ้า)รู้ศึก(รู้สึก)ว่ากันไปครับเครียดมากๆก็หยุดเล่นไปเตะบอลดีกว่ามีแต่ได้กับได้
1.ได้เหงื่อ
2.ได้วิ่ง
3.ได้เพื่อน
5.ได้เมื่อย กลับบ้านอาบน้ำนอน ฮ่าๆๆๆ
6.ได้ไม่เสีย( ไม่เสียตังเติมเกม.ไม่เสียเวลา.ไม่เสียความรู้สึก.ต่ำเก็บเงิน/เกินเก็บตัง/เบี้ยได้เขา/เราได้ฮาฮาฮาฮาฮา
ถูกใจมากครับ!!!  g#031 g#031 woon_sunny woon_sunny
"บางทีการให้เหตุผลไป คนไม่ดีก็มักจะคิดว่าเราแถเสมอ จนเราเผลอทำเรื่องไม่ดีไปซะงั้นล่ะ แต่ก็ให้คิดว่าคนไม่ดีก็คือคนไม่ดีนั้นล่ะ ไปยุ่งด้วยก็มีแต่สิ่งไม่ดีที่ติดมา"

ผมอ่านดูแล้ว เห็นมีแต่คนทะเลาะกัน
$~PsyCh๏S!S~$ i-am-1707 ต่อมลูกหมากฯลฯ

แต่มันก็อย่างว่าล่ะครับ ก็ตรงอย่างที่ว่ามา
สายนี้แก้สายนี้ สายนี้ก็อาจแพ้สายนู้น
ธรรมดานี้ครับ ผมเล่นจ้าว ผมก็เอาล้มบอสอย่างเดียว

ผมขอถามก่อน รอคำตอบแล้วจะมาบอก

สัส กูไม่เคยทะเลาะกับใคร อย่ามาใส่ร้ายกู กูเป็นมิตร กูรักเด็ก กูรักทุกคน สัส
ต่อมลูกหมากเดอะซีรีย์ ร่างแยกของแกนี้หวา อย่ามาเนียนว่าไม่ได้ทะเลาะ
ทะเลาะกับงอแงนั้นล่ะ อย่าเนียนๆ
นั่นไอ้ซีรีย์มันทะเลาะ ต่อมลูกหมากเพียวๆคนนี้ รักทุกค๊นนนนน

• **

นั่นไอ้ซีรีย์มันทะเลาะ ต่อมลูกหมากเพียวๆคนนี้ รักทุกค๊นนนนน
ถุย โห บอกรักทุกคน
ด่าเขาไว้เยอะ เลยเน๊าะ

จขกท. ตุ๊ดวะ เอาอวตาลมาแล้วไม่เอาอวตาลตอบ ทีหลังเอาไอดีหลักตอบก็ได้ มัน ...  g#036

Slipknot

1.ได้เหงื่อ
2.ได้วิ่ง
3.ได้เพื่อน

ผมก้กำลัง คิดแบบนั้นแหละค คับอีกไม่นานหลอกคับ ผมจะเลิกละ
 --  g#015 g#015  แต่กดไลค์ไห้เลย ถูกใจ !^^

Slipknot

จขกท. ตุ๊ดวะ เอาอวตาลมาแล้วไม่เอาอวตาลตอบ ทีหลังเอาไอดีหลักตอบก็ได้ มัน ...  g#036

ผมไม่เข้าใจ -*- woon_huh woon_huh