GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ว่ากันด้วยเรื่อง สกิลเทร ชิงสมบัติ

Sup'tar :))

• Baby ,,can't you see the look at my eyes ?
  • Full Member
  • อาจจะมีพลังงานหรือวิญญาณอยู่ก็เป็นได้ ,, บรื๋อ อ อ ~~
    • https://www.facebook.com/namzaberry.suptar

MEo_emoTioN

• Newbie
  • *
เพื่อน ๆ เคยชิง แล้วมันขึ้นข้อความนี้ไหมคะ?

ช่องเก็บของเต็ม

:'( :'( :'( :'( :'( :'( :'(

5555555555555+
1.เลิกเล่นเกมส์   เลิกยาก   แต่เลิกได้   ถ้าจำเป็น
2.เงินทองเป็นของนอกกายไม่ตายก้หาใหม่ได้  ถ้ามีปัญญาหา"เอง" ไม่ต้องแบมือขอใคร
3.ในเกมคุณอาจจะดูยิ่งใหญ่ แต่พอคุณออกมาสู่โลกความเป็นจริงคุณก้เป็นแค่ คนๆธรรมดาหนึ่งเท่านั้น
4.อย่าลืมไปเลือกตั้ง - -*

♥♥♥♥§↑lverBr๏n-L♥\/e-Kate♥♥♥♥

• Newbie
  • *
  • กาก จน ไร้ฝีมือ [รู้เยอะกว่าบางคน ไม่ชอบอวดความรู้]
เพื่อน ๆ เคยชิง แล้วมันขึ้นข้อความนี้ไหมคะ?

ช่องเก็บของเต็ม

:'( :'( :'( :'( :'( :'( :'(

เคยสิ มันจะไม่ขึ้นเหลือง แต่มันจะตกลงพื้น
ไม่เหมาะสม

☜⊰⊹เนเน่⊹⊱☞

ถึงจะเป็นเซิร์ฟนรก  แต่ชิงตอนเซิร์ฟยังเปิดดอร์ปนะค่ะ
อัตราดอร์ปช่วงไม่เปิดดอร์ปก็จะเหมือนกะเราเล่นเซิร์ฟหลักแหละ

ตอนนี้เรียนปริญญาโทปีสุดท้ายนะค่ะ อาจจะไม่ได้ออนเป็นช่วงๆ...น้า...^_^

☜⊰⊹เนเน่⊹⊱☞

ถึงจะเป็นเซิร์ฟนรก  แต่ชิงตอนเซิร์ฟยังไม่เปิดดอร์ปนะค่ะ
อัตราดอร์ปช่วงไม่เปิดดอร์ปก็จะเหมือนกะเราเล่นเซิร์ฟหลักแหละ

แก้ไขคำ อิอิ  (ปั้มเนียน)   ;D
ตอนนี้เรียนปริญญาโทปีสุดท้ายนะค่ะ อาจจะไม่ได้ออนเป็นช่วงๆ...น้า...^_^

yourII

• Newbie
  • *
 ฉลองขึ้นบ้านใหม่สักหน่อย  ;D

เอาแค่นี้ก่อน อยู่หลายเครื่อง เอาลงไม่ไหว

☜⊰⊹เนเน่⊹⊱☞

เซิร์ฟหลักไปไม่ทันเค้าซักที
ป๋าแบ่งๆ เน มั่งจิ ไปดูลา เจอป๋าทุกรอบเลยอ่ะ 555

yourII

• Newbie
  • *
เซิร์ฟหลักไปไม่ทันเค้าซักที
ป๋าแบ่งๆ เน มั่งจิ ไปดูลา เจอป๋าทุกรอบเลยอ่ะ 555

เฝ้าไว้เหมือนเฝ้ารอคนรัก สักวันเขาก็เห็นใจให้เรามาบ้าง

.... ไม่เรียกป๋าเอาเท่าไหร่ .... เรียกพี่ได้ไหม ..... ฟังดูแก่ๆไงพิกล .....

yourII

• Newbie
  • *
^^^ งะ ... ดูภาพชิงไม่ตื่นเต้นเท่าไหร่พอเห็นลายเซนต์กระพริบไป หัวใจผมแทบวาย  :'(

โจเดี่ยว

• Newbie
  • *
    • best toy
^^^ งะ ... ดูภาพชิงไม่ตื่นเต้นเท่าไหร่พอเห็นลายเซนต์กระพริบไป หัวใจผมแทบวาย  :'(
;D งูโผล่

pinvipa1

• Newbie
  • *
ไหม่ๆๆ มะกี่นี่เองค่ะ ชิงกะ ดอปเย้ย

ขนาดของลายเซ็นต้องไม่เกิน 600x300 นะครับ

# ปี๊ดด. !

• Jr. Member
  • **
  • เจียมตัว ดิ สัสเอ้ย !
ฉลองขึ้นบ้านใหม่สักหน่อย  ;D

เอาแค่นี้ก่อน อยู่หลายเครื่อง เอาลงไม่ไหว

ชิงได้เยอะ แต่ดูตัง
 :( :(

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
ได้มาแต่ขายไม่ออกไง - -
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing