GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

สุริยุปราคา 2554 คืนนี้ 10 ธันวา พลาดแล้ว พลาดเลย !!

ข่าวบอก"เต็มดวง"ด้วย รีบไปดาดฟ้า หันหน้าไปทางทิศตะวันออก แล้วเบิ่งให้ชัดๆ จ้า เขาบอกมีตลอดหัวค่ำ เห็นได้เกือบทุกมุมโลก ผมก็ขอตัวไป ดูก่อนน้าาาาา โชคดีนะครับ แล้วอย่าลืมขอพรด้้วยละ

กลัวอ๊ะ ดาดฟ้ามืดติ๋ดตื๋อน่ากลัว กลัวว่าจะมีตัวไรออกมา เอ้าเฮ้ย !!!~ ยังไงก็ต้องดูให้ได้  g#031

ซากาตะ กินโทกิ

• Jr. Member
  • **
  • "ฉันรู้ ในสิ่งที่ควรรู้เท่านั้นล่ะ"

ดาดฟ้ามืดโคตร กลัวไปแล้วเก้อ ใครไปแล้วเห็นมาโพสบอกด้วยนะ  g#002

ว้าววไปดูมาแล้วครับ สวยมากๆ พระจันทร์ สีส้มมม เกิดมาได้ดูของที่หายากแบบนี้ เป้นบุญที่สุดครับ สวยมาก รีบไปดูด่วนนะครับ  woon_sunny

จอมโจรไวท์แคท

• **
 เห็นค่ะเต็มดวงแล้วนะเวลานี้ ถ่ายรูปไม่ชัดเลยจะลงให้ดู เซ็งเลย พลังได้ดูป่ะ

เห็นค่ะเต็มดวงแล้วนะเวลานี้ ถ่ายรูปไม่ชัดเลยจะลงให้ดู เซ็งเลย พลังได้ดูป่ะ

ดูแล้ว ครับ เมื่อกี้ 21:06 เลยครับ ชัดมากๆ แต่เสียดายนะครับ ที่ ดูไม่ถึง 2 นาที แต่ผมขอพรไปเรียบร้อยแล้ว

ขอให้พรของทุกคนสมหวังนะครับ แล้ว สุริยุปราคาเต็มดวงไม่ได้มีซะบ่อยๆ รีบไปดูกันนะครับ  g#001

จอมโจรไวท์แคท

• **
 ออสโครตหนาวเลย ลมพัดแต่อยากเห็นเลยออกมาดูสวยมาก ดาวเต็ม

ซากาตะ กินโทกิ

• **
  • "ฉันรู้ ในสิ่งที่ควรรู้เท่านั้นล่ะ"
ว้าววไปดูมาแล้วครับ สวยมากๆ พระจันทร์ สีส้มมม เกิดมาได้ดูของที่หายากแบบนี้ เป้นบุญที่สุดครับ สวยมาก รีบไปดูด่วนนะครับ  woon_sunny
สีส้มบ้านมึงหรอแต่มันเว้าเอง ควาย

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?

naygue

• **
ไม่เห็นอะ มืดหมดเลย เมฆเยอะT T

...บางทีก็คิดถึงความสุขในอดีตที่ผ่านมา...

LLอUหื่u.

• Full Member
ไม่ค่อยสวยเล้ย ปีนี้   คล้ำๆ  เหมือนพระจันทร์ครึ่งดวง  แต่มืดๆ  woon_5555

PETDO   FAIL   DRAMA