GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

first@lonely

• Full Member
  • ดีมาก็ดีตอบ ร้ายมาก็ร้ายตอบ แค่นั้น!!
ใครคิดอะไร ทำเพื่อไร หลายคนรู้ไส้หมดแล้ว แต่...“เอือมระอา” ไม่อยากพูดกัน

ขุดปมด้อยเขาตัวเองยิ่งตกต่ำนะคะ

T0Nz

ท้องจริง ๆ หรอ

ใครเป็นพ่อของลูกล่ะ  woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555

Aria On The Planets

• IA - Vocaloid
  • อยากมองเห็นความในใจของคน ♪ ก็อยากจะค้นเพื่อหาคำตอบ ♪
ใครคิดอะไร ทำเพื่อไร หลายคนรู้ไส้หมดแล้ว แต่...“เอือมระอา” ไม่อยากพูดกัน

ขุดปมด้อยเขาตัวเองยิ่งตกต่ำนะคะ
ปมด้อยของบูมเค้าคืออะไรครับ ช่วยตอบมาเป็นข้อๆเลยนะครับ ผมก็อยากรู้เหมือนกัน  g#025
หากพยายามหาหนทางที่ไม่มีการทรยศหักหลัง
ฉันคงหลงทางไปหาความตายเสียก่อน

first@lonely

• ดีมาก็ดีตอบ ร้ายมาก็ร้ายตอบ แค่นั้น!!
ไม่ได้เอ่ยชื่อใครจ้า คำพูดที่พูดไป ไม่เจาะจงใคร จึงไม่จำเป็นต้องตอบคำถามเน๊อะ

• อยากมองเห็นความในใจของคน ♪ ก็อยากจะค้นเพื่อหาคำตอบ ♪
ไม่ได้เอ่ยชื่อใครจ้า คำพูดที่พูดไป ไม่เจาะจงใคร จึงไม่จำเป็นต้องตอบคำถามเน๊อะ
ไม่เป็นไรครับ ไม่ว่าเป็นใครผมก็อยากรู้ปมด้อยทั้งนั้นแหละครับ จะได้ไม่ไปสะกิดแผลเก่าโดยไม่ได้ตั้งใจ  g#006
หากพยายามหาหนทางที่ไม่มีการทรยศหักหลัง
ฉันคงหลงทางไปหาความตายเสียก่อน

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
อยากรู้ปมด้อยใคร เอาชื่อบอร์ดไปถามอากู๋ดูอ่ะครับ เผื่อจะมี woon_sunny
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

• #..กินน้ำเต้าหู อร๊อยอร่อย :D
แฟนพี่คลอดน้องยังครับ พอดีจำไม่ได้แล้วกี่เดือนแล้วหว่า จะไปคลอดโรงพยาบาลไหนครับ จะตั้งชื่อเล่น - ชื่อจริงน้องว่าอะไร คลอดแล้ว ถ่ายรูปน้องมาให้ดูมั้งนะ  woon_sunny

ถ้าเป็นผู้หญิงจะได้จองไว้เลยใช่มั้ยล่ะครับ คุณบูม อะฮิๆๆ g#009

ผมมีแฟนละ  woon_555
แก่แดด..

โอ๊ะ เมื่อกี้ใครพูดอะไร ไม่มี๊  woon_555
ลายเซ็นใช้คำเหมาะสม

//ต้องเขียนแบบนี้สิจีเอ็ม หึ

อยากรู้ปมด้อยใคร เอาชื่อบอร์ดไปถามอากู๋ดูอ่ะครับ เผื่อจะมี woon_sunny
ผมไปลองหาละครับ เจอแต่คนบ่นอะไรไม่รู้ ไม่เกี่ยวกะที่อยากรู้เลย มีอะไรคุยในกระทู้นี้เลยดีกว่าครับ เค้าได้เปลี่ยนพฤติกรรมถูกด้วย  g#015

• #..กินน้ำเต้าหู อร๊อยอร่อย :D
ผมไปลองหาละครับ เจอแต่คนบ่นอะไรไม่รู้ ไม่เกี่ยวกะที่อยากรู้เลย มีอะไรคุยในกระทู้นี้เลยดีกว่าครับ เค้าได้เปลี่ยนพฤติกรรมถูกด้วย  g#015
g#017

นั่นสิ  woon_555 woon_555

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
หลังไมค์ได้นะครับ woon_555
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

AL_T@ToB@_$

• Newbie
  • *
แฟนพี่คลอดน้องยังครับ พอดีจำไม่ได้แล้วกี่เดือนแล้วหว่า จะไปคลอดโรงพยาบาลไหนครับ จะตั้งชื่อเล่น - ชื่อจริงน้องว่าอะไร คลอดแล้ว ถ่ายรูปน้องมาให้ดูมั้งนะ  woon_sunny

ถ้าเป็นผู้หญิงจะได้จองไว้เลยใช่มั้ยล่ะครับ คุณบูม อะฮิๆๆ g#009

ผมมีแฟนละ  woon_555
หมาหรือแมวหละ ??  g#025 g#025

AL_T@ToB@_$

• Newbie
  • *
พลังครับ แล้วหัวหน้าคุณไม่มาช่วยหรอครับ เนี่ย โดนรุมหนักแล้วน้า

ไปเลียเท้าเค้าแล้วเรียกให้มาช่วยสิคร้าบ   g#037 g#037 g#037

ผมชอบคุยแบบเปิดโล่งครับ ได้ไม่มีใครบ่นว่าชอบด่าลับหลัง ผมก็เกลียดการด่าลับหลังเหมือนกันอะครับ ด่ากลับไม่ได้ไม่รู้มันคุยไรกัน  g#009

ผมชอบคุยแบบเปิดโล่งครับ ได้ไม่มีใครบ่นว่าชอบด่าลับหลัง ผมก็เกลียดการด่าลับหลังเหมือนกันอะครับ ด่ากลับไม่ได้ไม่รู้มันคุยไรกัน  g#009
ผมก็ชอบนะ ด่าต่อหน้า แต่ทำไม่บ่อย เดี๋ยวเสียเพื่อน  g#009

หลังไมค์-หน้าไมค์ก็ได้นะครับ แต่รออยู่  g#009 g#009