GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ช่วยด้วยครับเจอตั้งราคาหลอกที่เซิฟใต้

lovelove

• Newbie
  • *

ตอนแรกผมซื้อไปแล้วรอบ1แต่มันหลุดเลยเข้ามาซื้อใหม่แต่ก็เอะใจว่าทำไมเงินมันลดเยอะกว่าที่คิดไว้เลยเข้าไปดูราคาใหม่อีกรอบสรุปคือไม่ใช่ 17k แต่เป็น17.9k แบบนี้ไม่ต่างกับ18k ร้านอื่นเลยไม่ใช่เหรอครับ โกงแบบด้านๆ  g#040 g#040 g#040 g#040 g#040 g#040

yazakazuki

• Jr. Member
  • **
ตบไหล่ป๊ะๆ

เราไม่รู้ว่าตอนนี้สังคมในเกมเป็นยังไงนะ
เล่าให้ฟังขำๆตอนเรายังเล่นอยู่ละกัน...............

โกงลบศูนย์ มีหลักฐานภาพถ่ายทุกอย่าง คนเสียหายเสียเป็นสิบล้านร้อยล้าน เอาผิดไม่ได้
จีเอ็มบอกว่า"การแลกเปลี่ยนเป้นความจงใจของผู้เล่นเอง ไม่ถือเป็นการโกงค่ะ"

โกงเอาของออก อันนี้เสียหายระดับสิบถึงร้อยล้านเหมือนกัน จีเอ็มตอบแบบเดียวกัน

คุณแจ้งให้พวกเรารู้ เตือนให้กันระวังได้นะ แต่คุณจะหวังให้จีเอ็มช่วยนี่ยากอยู่
เพื่อนๆเราโดนทั้ง 2 แบบ ไปจนถึงแอบปลอมชื่อมายืมของ ทุกวันนี้ยังทำอะไรไม่ได้เลยมั้งนะ

เล่นเกมนี้เหนื่อยนะ สมัยเราอยู่โจรเต็มเมือง คือวางใจใครไม่ได้เลย สังคมอบอุ่นในอดีตมันหายไปหมดแล้วล่ะ

Jimmy'

• Full Member