GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

dyl

• ผมน่ะ ก.
  • Hero Member
  • ลูกพ่อเต
เหมือนจขกท.ชอบแดกมาม่าจัง
=____________="
#รับความเห็นไม่ได้ก็ข้ามไป
เป็นคนคนหนึ่ง

Glex

• Full Member
ขอมาม่าถ้วย
เอารสไรดีครับ ไข่กี่ลูก เส้นอืดเลยมั้ย น้ำเยอะมั้ย เติมเนื้อสัตวืรึเปล่า g#008
เอาต้มยำไม่ใส่พริก เส้นเอาเกือบสุกจะได้รอกินนานๆ เนื้อขอเนื้อได้โนเสาร์ครับ คุณค่าทางอาหารเยอะดี ตัวมันหญ่ายยย  g#009
ไดโนเสาร์พันธุ์ไหนครับ ทีเร็กซ์ รึแรปเตอร์ รึไซโมซอรัสดี woon_555
ขอไทรเซอราท็อปละกันครับ มีเขาเยอะดีเผื่อผมจะได้โง่กว่าเดิม ผมชอบคิดว่าตัวเองฉลาดซะงั้นอะ   g#037
โอเค แล้วไข่นี่เอาไข่ตัวอะไรดีครับ  woon_555
ไข่เป็ดไข่ไก่ไข่จระเข้ไข่งูไข่หนอนไข่นกไข่ไดโนเสาร์ไข่ปลา ส่วนผักเอาไรดี g#010
ปล.ไม่ต้องกินละ=w=
เหมือนจขกท.ชอบแดกมาม่าจัง
=____________="
#รับความเห็นไม่ได้ก็ข้ามไป
รับไม่ได้ที่ดั๊นนนนน เป็นความเห็นแรกของหน้า4 g#009

dyl

• ผมน่ะ ก.
  • ลูกพ่อเต
ซวยไป เด่นเลยอะ
 g#019
เป็นคนคนหนึ่ง

• #..กินน้ำเต้าหู อร๊อยอร่อย :D
 g#019
ช่วยกลบเอาไหม  g#019 g#019

woon_sad1 woon_sad1 woon_sad1 woon_sad1 woon_sad1 woon_sad1 woon_sad1 woon_sad2

ท้องจริงๆสินะครับ g#016 อะฮิๆๆ g#009
รู้สึกว่า เขาจะบอกคุณพลังฯว่า..

โตไวๆ นะจ๊ะ  g#021
หรือปล่าวๆๆ  woon_555
ลายเซ็นใช้คำเหมาะสม

//ต้องเขียนแบบนี้สิจีเอ็ม หึ

dyl

• ผมน่ะ ก.
  • ลูกพ่อเต

• #..กินน้ำเต้าหู อร๊อยอร่อย :D
ช่วยกลบๆ  woon_555
ลายเซ็นใช้คำเหมาะสม

//ต้องเขียนแบบนี้สิจีเอ็ม หึ

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
ส่วนเฟิร์สให้แค่3คำ “ตู เข็ด แล้ว”

3 คำ ยาวจัง ผมคำเดียวสั้นๆละ

"เฮ้อ" g#014
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

AL_T@ToB@_$

• Newbie
  • *
คนนึงตอแหล อีกคนสร้างภาพ

ไม่รู้ใครจะตายก่อนกัน  g#015 g#015 g#015 g#015 g#015

Aria On The Planets

• IA - Vocaloid
  • อยากมองเห็นความในใจของคน ♪ ก็อยากจะค้นเพื่อหาคำตอบ ♪
ส่วนเฟิร์สให้แค่3คำ “ตู เข็ด แล้ว”

3 คำ ยาวจัง ผมคำเดียวสั้นๆละ

"เฮ้อ" g#014

พี่อิฐก็ยังไม่บอกผมเลยนะครับ ว่าปมด้วยของ "คนนั้น" คืออะไร ผมไม่ลืมหรอกนะครับ เรื่องที่อยากรู้ผมจำหมดอะ  g#040
หากพยายามหาหนทางที่ไม่มีการทรยศหักหลัง
ฉันคงหลงทางไปหาความตายเสียก่อน

T0Nz

เรื่องมันยาวเป็นมหากาพย์ อธิบายสามวันก็ไม่จบ  woon_555

เรื่องมันยาวเป็นมหากาพย์ อธิบายสามวันก็ไม่จบ  woon_555

ท่านพี่  woon_sad1

Aria On The Planets

• IA - Vocaloid
  • อยากมองเห็นความในใจของคน ♪ ก็อยากจะค้นเพื่อหาคำตอบ ♪

ผมรอได้ครับ อยู่ที่จะมีใครกล้าเอามาเผยรึุเปล่า เห็นทำไม่รู้ไม่ชี้มาวันนึงละ  g#014
หากพยายามหาหนทางที่ไม่มีการทรยศหักหลัง
ฉันคงหลงทางไปหาความตายเสียก่อน

“•~ น้องเอ ~•”

• Jr. Member
  • **
 g#019
ช่วยกลบเอาไหม  g#019 g#019

woon_sad1 woon_sad1 woon_sad1 woon_sad1 woon_sad1 woon_sad1 woon_sad1 woon_sad2

ท้องจริงๆสินะครับ g#016 อะฮิๆๆ g#009
รู้สึกว่า เขาจะบอกคุณพลังฯว่า..

โตไวๆ นะจ๊ะ  g#021
หรือปล่าวๆๆ  woon_555

.. รู้ดี g#016 g#016
ลายเซ็นเกินขนาดจากกฎเว็บบอร์ดที่ตั้งไว้

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue

ผมรอได้ครับ อยู่ที่จะมีใครกล้าเอามาเผยรึุเปล่า เห็นทำไม่รู้ไม่ชี้มาวันนึงละ  g#014

เรื่องมันผ่านมานานละ เค้าก็ปรับปรุงตัวใหม่ละ ก็ไม่อยากจะขุดอะไร
เหตุผลที่บอกว่าหลังไมค์ก็เพราะว่าเค้าเปลี่ยนแปลงตัวเองใหม่ไปแล้วครับ
แต่ถ้าสงสัยว่าเรื่องเคยเป็นมายังไงก็บอกได้ จะได้รู้เหตุการณ์ความเป็นไป
แต่ถ้าจะให้ขุดเรื่องเก่ามาเล่าโจ่งแจ้ง ผมว่าจะไม่ดีต่อคนที่ถูกกล่าวถึงอ่ะนะ
 woon_sunny
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

ไฟฉาย ,

• Jr. Member
  • **
  • .i. => olo
ศึกระหว่าง คนนึงตอแหลสร้างกระแสโคลนนิ่งตัวเองมาคุยกับตัวเองพอโดนจับได้ทำเนียนไม่รู้เรื่องแอ๊บแบ๊วตอแหลได้ตลอด กับอีกคนเริ่มก้อโกหกไม่เนียนโดนจับได้เปนสิบๆรอบๆยังไม่เข็ดโอกาสแล้วโอกาสเล่าก้อยังเหมือนเดิม

55555555