GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

++++ถามเรื่องน้ำยาโพชั่นเพิ่มพลังกายอย่างดี++++

atipat191

• Newbie
  • *
อยากรู้ว่ามันหาจากไหนอะครับ น้ำยาโพชั่นเพิ่มพลังกายอย่างดี เพราะจะเอามาทำยา น้ำยาโพชั่นเพิ่มพลังกายอย่างดีแบบพิเศษ ในการงานปรุงยาระดับ4อะ
แล้วยาอะไรหรอที่กดทีนึงเพิ่มเลือดเป็นพันเลยมันทำยังไงหรอครับ

What The Fuck olo

• Jr. Member
  • **
อยากรู้ว่ามันหาจากไหนอะครับ น้ำยาโพชั่นเพิ่มพลังกายอย่างดี เพราะจะเอามาทำยา น้ำยาโพชั่นเพิ่มพลังกายอย่างดีแบบพิเศษ ในการงานปรุงยาระดับ4อะ
แล้วยาอะไรหรอที่กดทีนึงเพิ่มเลือดเป็นพันเลยมันทำยังไงหรอครับ

น้ำยาโพชั่นเพิ่มพลังกายอย่างดี  = ปั๊มเลือด ขวดล่ะ 1 พัน (ที่ใช้ใน แบท...........มั้งค่ะ)

g#020

atipat191

• Newbie
  • *

น้ำยาโพชั่นเพิ่มพลังกายอย่างดี  = ปั๊มเลือด ขวดล่ะ 1 พัน (ที่ใช้ใน แบท...........มั้งค่ะ)

g#020
ป่าวที่เอาไว้ทำการงานอะ คนปรุงยาระดับ4อะครับ อยากรู้ว่ายาโพชั่นเพิ่มพลังการอย่างดีหาจากไหน เพราะจะเอามาทำการงาน ยาโพชั่นเพิ่มพลังกายอย่างดีแบบพิเศษอะ

TAMA

• Sr. Member
สามารถหาซื้อจากจาก ร้านสินค้าอคาเดมี > หมวดไอเทมใช้ในการเลื่อนระดับ

atipat191

• Newbie
  • *
สามารถหาซื้อจากจาก ร้านสินค้าอคาเดมี > หมวดไอเทมใช้ในการเลื่อนระดับ
ทำไมเซิฟอวตารไม่มีอะ ยาที่เพิ่มทีละ1พันก้ไม่มี อะไรก้ไม่มี