GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

++++++เรื่องกรงน้ำแข็งมาดูให้หน่อย++++++

atipat191

• Newbie
  • *
ตอนแรกผมไปฝึกกรงน้ำแข้งมาระดับ1 ได้เปอประมานครึ่งหลอด แล้วเวลผมลดจากเดิมเวล 70 ลดเหลือ69 แล้วผมก้ไปรีสกิลไปเล่นสายดิน-ไฟแล้วอยุ่ดีดี กรงน้ำแข็งเปอหายเลย ช่วยอธิบายหน่อยครับ

naygue

• Jr. Member
  • **
ลองออกเข้าเกมใหม่ยังครับ

...บางทีก็คิดถึงความสุขในอดีตที่ผ่านมา...

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?

HarryPotter7

• **
กดยารีทำให้หลอดEXP คราส3หายครับ  g#024 g#024
โอ้ว คนไม่รู้นี่ซวยตายเลยนะนั่น g#013

chang_Fong

• **
  • Some body who know, Some body who care ?
กดยารีทำให้หลอดEXP คราส3หายครับ  g#024 g#024
ยังไงอะ ระดับเหลือ1ปะ หรือเเค่ลดเหลือ0เปอเเต่ระดับเดิม
ปล .ตัวเองอะ เก่งจังนะ (ปาก)^^
ดีชั่ว อยู่ที่ ตัวทำ สูงต่ำ อยู่ที่ทำตัว

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว

DoMakajanG

• Hero Member
  • ตบหัวทิ้ม

ioi21670

• **
ปกติ ถ้ารีทักษะ เปอซีสามมันจะเหลือ0คับ แต่ถ้าลองเข้าใหม่มันก้อจะปกติ แต่ในกรณีนี้เวลมันไม่ถึง70ไม่แน่จัยว่าซีสามมันจะหายไปรึเปล่า