GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

c3 ความลึกลับแห่งเวลา

เรารักในหลวง

• Newbie
  • *
 woon_huh woon_huh อยากทราบว่าทักษะนี้ฝึกฝนยากหรือเปล่าครับ และฝึกได้สูงสุดระดับไหนครับ g#025 g#025

HarryPotter7

• Jr. Member
  • **
ฝึกได้สูงสุดระดับ10ครับ ส่วนยากไม่ยาก ขึ้นอยู่กับคุณจะคิด แต่สำหรับผม ยากอยู่นะ g#015

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว

MarCus_KP

• Full Member
อยู่ที่ความพยายามกับความอดทน ถ้ามีสูงก็ไม่ยาก แต่ถ้ามีต่ำก็ยาก

g#015

AsunAllI3araTz

ขึ้นอยู่กลับ จิเอม ท้ามี เซนเตียมไปเกรียนหน้าเมือง วาปมาเตรียม ต่อ เเบบเดียว 7 8 ครับ ลองมาเเล้ว

Directorr

รีบฝึกเข้านะครับ

เมื่อก่อนมันมีวิธีทำให้เร็วขึ้นโดยการใช้ทหารเตรียมมาช่วย

แต่ปรับวันที่ 5 ตุลานี้ จะทำแบบที่ว่าไม่ได้แล้ว

ยิ่ง PK คุณอย่ามาพึ่งพา ออโต้เม้าส์เลย ตื่นมาตัวละครอาจจะเหลือเลเวล 30 ก็ได้

#SENFOREVER.

NessiZ_. , Directorr
-SeniiZ- , yoonna
สอบถามข้อมูลเชิงลึก,สูตรคำนวนต่างๆ
pm มาถามได้ครับ จะตอบเท่าที่ตอบได้
sv.pk อยากเข้ากิล Endless Inbox มาได้