GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

..ดราม่ากันอีกยาว..อยากรู้มั้ยคับว่าอะไร

♂ออกศึกรบ..จบศึกรัก♀

• Full Member
  • <<~@"รักกันใว้เถิด"@~>>
 woon_cry woon_cry woon_cry
       หลายๆกระทู้ที่โผล่มาไม่เกินเกิน3วัน...
       มักจะเป็นเรื่องของเบอซะส่วนมาก...
       โต้ตอบกันหลากหลายอารมณืกันอย่างถึงพริกถึงขิง...
       ผมว่าแจกยารีอาชีพคนที่เล่นเบอ แล้วยุบอาชีพเบอไปซะเลยดีมั้ยนี่(555..พูดเล่นน่ะคับ)..
            ...เข้าเรื่องเลย...ถ้ามีการปรับสกิลอาชีพเบอหรือไรก้อตามแต่ที่เกี่ยวข้องกับเบอสายระเบิดขึ้นมาจริงๆ...
       ผมว่าจะต้องมีคนตั้งกระทู้ให้ปรับอาชีพอื่นๆอีกตามมา....
       เพื่อนๆ พี่ๆน้องๆ ทุกคนคิดว่าอาชีพไรที่น่าจะโดนปรับตามอาชีพเบอมากที่สุดคับบบบ....
            ...สาเหตุที่ตั้งกระทู้นี้ก้อเพราะว่า...ผมมีคาเดทจุ6ละน่ะคับ..กำลังเลือกเล่นอาชีพอยู่
       ผมไม่อยากเสียเงินซื้อของใส่อาชีพที่รักอีกถ้ารู้ว่าเด่วก้อโดนปรับให้อ่อนลง....เสียดาย(.?..)น่ะคับ
                            g#014 g#014 g#014

Ⓓr.™

• Newbie
    • www.musicmun.us
เบอ โดนแน่ ฟันธง

ถ้าไ่ม่ปรับ

ให้อมขี้หมา พ่นใส่หน้าแมวปีศาจได้เลยครับ

inw_guy

• เกรียนครับ เอิ้กๆ

ตัวละครลับ

• หล่อไม่มาก แต่ท่ายากตูเยอะ

ถ้าไ่ม่ปรับ

ให้อมขี้หมา พ่นใส่หน้าแมวปีศาจได้เลยครับ

เส้นทีมงานรึป่าวเนี่ย รู้ดีจัง

ซีสามไม่น่าปรับหรอก ผมว่ามันเป็นทักษะ ฝึกฝน  เค้าฝึกฝนยังไง ก็ควรได้อย่างอื่น  ถ้าจะปรับ ปรับสกิลธรรมดา สิ  g#035

พระน่าปรับกว่าอีก พระสมัยนี้ ตีแทบไม่เข้าเลย

ถ้าระเบิคคลั่งมันเทพไป ก็ไม่ควรปรับหรอก ผมว่า อีกหน่อยอาจจะมีหยุดเวลา 24 ชั่วโมงก็ได้ แก้ไขกันง่ายๆ นะคับ เอาสกิลเตรียมความพร้อม ซึ่งเป็นสกิลธรรมดาออกไปซะก็จบคับ  สกิลฝึกฝน ตอนฝึกฝึกยังไง ก็ควรได้อย่างนั้น  g#035

DarkEagle

• Sr. Member
  • DarkEagle
มันมีคิว พระปรับแล้ว เบอกำลังพิจารณา คิวต่อไป เทร  woon_555

หรอยยย '

• อยากรู้หรอ ??

ถ้าไ่ม่ปรับ

ใครมันจะไปอมครับเพ่ !!~ g#016

Ⓓr.™

• Newbie
    • www.musicmun.us

ถ้าไ่ม่ปรับ

เส้นทีมงานรึป่าวเนี่ย รู้ดีจัง

เอาอารายคิด หาว่าเส้นทีมงาน เข้าบอร์ดบ้างหรือเปล่าเนี้ย 5555

ปรับๆ ให้หมด ปรับที ก็มีคนเลิกเล่นไปเรื่อยๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เดี๋ยวแมร่ งก็ไม่มีคนเล่นเองแหละ คั่กๆๆๆ

ชายอิสระ

• Jr. Member
  • **
  • ทั้งวิญญาณและหัวใจ ให้เธอครอบครอง
ปรับก้ปรับ รับได้เสมอ แต่ต้องดูความเหมาะสมด้วยเช่น เอาเปรียบอาชีพอื่นมากเกินไปมั้ย
ไม่ใช่ว่ามีคนตั้งกระทูด่าไม่กี่สิบคน  ก็จะเป็นจะตายปรับไปปรับมา เบื่อชิบ
คุณต้องคำนึงถึงคนที่เล่นอีกเป็นร้อยเป็นพันด้วย woon_angry woon_angry woon_angry 

KOWFANg. M$

• ♥ คุณพระ คุณเทร คุณแคส
เคยเสียมาครั้งหนึ่งตอนทำแสงจู่โจม
ทำเสร็จฝึกเสร็จ ละก็ปรับให้กาก
จะจุก็เสียดายค่าซีสามไม่ใช่ถูก ๆเลย

แก้ปัญหา เล่นตัวใหม่ - -

ให้มันเป็นความทรงจำ

g#004 g#004 g#004
         คาเดทจุ6เวล61แล้วคับบบ....จะเล่นอาชีพไรดี.....ที่จะเสี่ยงโดนปรับน้อยที่สุดคับบบบ.....
         เตรียมเงินซื้อของใส่ตัวไว้ละ แต่กลัวเล่นได้ไม่นาน...เพราะ???
                        g#035 g#035 g#035

nightjusmin

คาเดทจุ6เวล61แล้วคับบบ....จะเล่นอาชีพไรดี.....ที่จะเสี่ยงโดนปรับน้อยที่สุดคับบบบ.....
         เตรียมเงินซื้อของใส่ตัวไว้ละ แต่กลัวเล่นได้ไม่นาน...เพราะ???

เล่นวิซิ "ท่านผู้นั้น" เขาก็เล่นวิอยู่นะ เขาคงไม่ยอมให้มีการปรับให้อาชีพที่ตัวเองเล่นอยู่ตกต่ำลงหรอก
//me ขี่รถถีบออกไปชมนกชมไม้ ชมป่าเขาลำเนาไพร ธรรมชาติอันวิจิตร ดีก่า
 woon_555 woon_555 woon_555

..TEERAK..

เล่นอาชีพท้ายตารางสิคับ หรือไม่ก็อาชีพที่กากในแบท เช่น เทรสายแส้ แอสปาดาว พวกนี้อ่ะ
คิดในแง่ดีว่า ถ้ามีการปรับ ก็คงจะปรับให้ดีขึ้น เพราะมันเน่ากว่านี้ไม่ได้อีกแล้ว

woon_5555 woon_5555 woon_5555

เล่นวิซิ "ท่านผู้นั้น" เขาก็เล่นวิอยู่นะ เขาคงไม่ยอมให้มีการปรับให้อาชีพที่ตัวเองเล่นอยู่ตกต่ำลงหรอก
//me ขี่รถถีบออกไปชมนกชมไม้ ชมป่าเขาลำเนาไพร ธรรมชาติอันวิจิตร ดีก่า
 woon_555 woon_555 woon_555
คับ..ตอนแรกก้อว่าจะเล่นวิน่ะคับ..เพราะมองเห็นว่าน่าจะโหดรองจากเบอ...แต่
             ...เห็นมีกระทู้ว่าทักษะธรณีพิโรธเวอร์ไป..เจ้ากรรมเอ๊ยยยยย...เด่วก้อต้องมีคนร้องขอให้ปรับอีก.
             เลยคิดไม่ออกละจะเล่นไรดีและ..เฮ้อออ.....
             ถ้าไม่ตกหลุมรักเกมอสุรา..ทิ้งไปเล่นเกมอื่นนานละคับบบบบ....พี่น้องงงงงงงง.
                                         g#014 g#014 g#014